[JX] Tân Kiếm Hiệp khai mở Server mới Tân Hiệp vào 12 giờ chủ nhật 8/1/2012, đua top ngay các bạn

Thảo luận trong 'MMO | Private Server' bắt đầu bởi thachlong78, 7/1/12.

1. hellyou

hellyou T.E.T.Я.I.S

mod đã chém thì chỉ có chuẩn ko cần phải xoắn :8onion38:

2. NhokQB

NhokQB Mr & Ms Pac-Man

Nói thật nhé tớ thấy ghi tắt chả ảnh hưởng j nhìu cả như VNG -> ViNaGame, VLTK-> Võ lâm truyền kỳ, ..... tùy theo cách nghĩ của mỗi người thôi, vả lại chú thích rõ ràng kia rùi đừng có suy diễn lung tung rùi áp đặt lên tớ. Đến đây xin hỏi Mod nói vậy có đúng k thôi, còn chửi lộn, chửi đổng j mà Mod nói đấy là nghĩa thế nào mình chả hỉu j cả. Nói như Mod ghi tắt cũng là vi phạm thì sao mình tớ bị thôi nhỉ. Người có ý tốt thì thành nạn nhân, an ủi xong k cảm ơn 1 câu rùi đi mách lẻo như đàn bà thời đại hiện nay đúng thật là thạch sanh thì ít lý thông thì nhìu, haizz.........bùn quá [​IMG]

3. changdasau

changdasau C O N T R A Lão Làng GVN

ở đây là gamevn nhá :6cool_boss: còn ko dc thì xoắn qua mấy cái forum khác mà tắt:9cool_canny:

4. Kid_Bandes

Kid_Bandes C O N T R A

^
    ^
    Bạn thật là đàn bà

5. NhokQB

NhokQB Mr & Ms Pac-Man

ấy da bợn có cái hình emoticon đẹp nhỉ, nhất là phần nội dung ấy, Mod cũng nên tăng cho bợn ấy cái thẻ làm kỉ niệm chứ nội dung mang tính kích động thế mà[​IMG][​IMG]

6. nh0csh0ckb3n

nh0csh0ckb3n Youtube Master Race

cho mình hõi sever này có auto hem vậy nếu có cho mình xin auto với nhá cảm ơn các bạn trước

7. Kid_Bandes

Kid_Bandes C O N T R A

^
    ^
    Thứ nhất hình đó là meme, thứ 2, không phải là thuần phong mĩ tục vn thưa bạn

8. NowAngel4

NowAngel4 Mr & Ms Pac-Man

cái auto này đôi lúc làm bực mình.cứ hay bị kẹt góc hoài >.<

9. NhokQB

NhokQB Mr & Ms Pac-Man

thứ 1: cái phần đỏ trên có tính là viết tắt không Mod nếu tính thì xử lun nhé tại trước mình viết tắt rùi có bạn nào ấy có tính đàn bà ( anh em con trai cả mình góp ý thật đấy con trai thì đừng nên giống đàn bà cứ đi mách lẻo lắm chuyện vậy )
    thứ 2: mình khuyên bạn là người Việt Nam thì nên theo thuần phong mĩ tục của nước mình như thế cũng thể hiện tình yêu với tổ quốc đấy, chẳng nhẻ bạn thiếu tự tin về Việt Nam vậy à hay sao cứ thích đú theo thuần phong mĩ tục nước ngoài vậy
    thứ 3: bạn giải thích thế nào về nội dung trong tấm hình của bạn

10. Đại Đồng

Đại Đồng LMAO Moderator

Nếu muốn thì bạn đem việc này lên ý kiến đóng góp, tôi sẽ theo:-?
    còn bạn kid, nếu bạn thích xỉa lại bạn qb thì coi chừng chết chung. Dùng từ ngữ với hình ảnh cho cẩn thận.

Chỉnh sửa cuối: 22/3/12
  11. NhokQB

NhokQB Mr & Ms Pac-Man

Vì 1 ai đó k hỉu đc ý tốt thì cứ âm thầm mà chịu thôi:) mình là 1 người yêu đoàn kết cũng chẳng muốn mất lòng nhau đâu. Chỉ mong Mod làm việc 1 cách quan minh nhất, mình cũng xin góp ý với Mod thêm, còn nhìu điều tốt đẹp lắm nên Mod cũng thử nghĩ theo chiều hướng tích cực tốt đẹp đi, đừng có hẹp hòi cái j cũng nghĩ theo tiêu cực. Vài dòng vậy thôi, xin lỗi tất cả mọi người vì những đoạn chat trên làm sao lẵng topic, giờ mình xin kết thúc ở đây để topic trở lại đúng với tiêu đề, 1 lần nữa gửi lời xin lỗi tất cả mọi người nhất là chủ topic vì đã làm sao lãng.:7onion:

12. Keisan

Keisan Mr & Ms Pac-Man

ko vào được tân hiệp 8-} tiêu rồi à :(

13. Vô Ảnh Phi Đao

Vô Ảnh Phi Đao Youtube Master Race

Sever còn mở không vậy ?:2cool_misdoubt:

14. Anggel_of_chaos

Anggel_of_chaos Mr & Ms Pac-Man

Bạn ơi cho mình hỏi . Tại sao mình đính đồ xong mình tháo đồ để gd nhưng nó lại bảo trang bị đã khóa không thể gd là sao vậy bạn ??????

15. tolato

tolato Mr & Ms Pac-Man

Thachlong78 xem như nào chứ SV 2 toàn Bảo Trì lâu mà chẳng có tý thông báo nào là sao???

16. GodWingclone

GodWingclone Mr & Ms Pac-Man

sv die chưa vậy,vào được không :2cool_go: .

17. kotexwc137

kotexwc137 Youtube Master Race

Tân Kiếm Hiệp là vậy đó bạn nếu bạn không chịu đựng được thì nên chơi game khác trong khi đợi bảo trì dây thung
    Lúc trc' tui cũng chơi đang lúc cao trào thì bảo trì mà đợi hoài không thấy online nên đâm ra cũng nản lắm:5cool_still_dreamin

18. kienhoa1988

kienhoa1988 Youtube Master Race

Mướp ơi sao đăng ký tài khoản ko đc vậy, nó ghi ko thể kết nối máy chủ là sao vậy mướp coi lại giùm minh đi..................

19. uchan

uchan Donkey Kong

cho mình hỏi giùm với được không mình thấy có nhiều bạn dùng auto khá good ( ý mình là có thể tụ nhặt đồ và gold , hình như là tụ về thành mua MP HP nữa thì phải ) nên anh chị nào có thể share auto lên đây được không? cảm ơn nhiều

20. kotexwc137

kotexwc137 Youtube Master Race

Mơ mộng hảo huyền rồi thế nào cũng bị làm tiền ....thế thôi