Kahrun-New Server AION US 3.0 - Mọi người vào báo danh nào ;)

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi TeeTop, 3/4/12.

1. r3n_uneducated

r3n_uneducated Mario & Luigi

nice :)

h đã có ra đủ 3 class mới chưa nhỉ :D
    nghỉ lâu lắm rồi :D

2. chuoikovo

chuoikovo Donkey Kong

Bác nào dùng mạng viettel có lag ko nhỉ , đi DLR thì vào boss cuối chỉ có đứng im rồi disconnect , sunayaka thì bình thường đc 1 2s lại đứng 2 3s . Đi ins là cái chống lag nhất mà còn thế này , éo hiểu kiểu gì

3. springq1

springq1 Youtube Master Race

tự nhiên không làm j thằng này mà nó chửi cả legion,ae ai biet nó cho mình thông tin hen :2cool_hell_boy:

- - - Updated - - -

mn chịu khó click vo link,ko hiểu sao up ảnh không hiện lên :6cool_beat_shot:

4. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

Mấy bạn trong này chụp mũ với post bài linh tinh nhiều quá . Tranh luận thì điều quan trọng nhất là phải đi đúng chủ đề.
    Tôi chỉ nói là cleric có dps ko kém gì mấy con sorc . Tôi ko hề nói cleric vô đối hay mấy bạn phải lập team 6 cleric đi cùng nhau .
    Trong game ít cleric , nên dps cleric hiếm , và cleric biết dps tốt lại càng hiếm hơn .có lẽ vì thế các bạn ko mấy ai tin vào dps của cleric, tôi cũng ko trách được . Vào game pm Deathtaunt hoặc Elenanora đi dlr sẽ biết được dps cleric.

Chỉnh sửa cuối: 17/5/13
  5. Be_Stu

Be_Stu Donkey Kong

Ngắn gọn.

Cleric dps kém hơn sorc

Tớ cũng cầm cle, và thừa nhận dps của cle không vô dụng như các game khác. Tuy nhiên, đừng vác ra so sánh với các class thuần dps vì cle chỉ hơn được chant, temp và xêm xêm với SM. Hết

6. hoabattulhm

hoabattulhm Donkey Kong

ngồi cung quán này =))
    cần hỏi không :))

7. pro_vs

pro_vs Donkey Kong

=))) e cũng bên asmo mà ghét con này vô cùng .

8. r3n_uneducated

r3n_uneducated Mario & Luigi

nghỉ 1 thời gian h về đập ngay vào mặt là con acc cũ của mình đi chửi nhau thế kia =))))))))))))))))))

9. chicken0403

chicken0403 Youtube Master Race

em là newbie class gla ASMO anh chị nào cùng phe thì cho em xin cái name gla càng tốt , vào làm quân sư :5cool_big_smile: vì là newbie nên em chứa biết cách học skil , ép đồ ,.... mong anh chị giúp cho :9cool_too_sad:

10. Lioncoeur

Lioncoeur Fire in the hole!

Không phải không tin dps của cleric, mà là không tin có thể LFG phát được ngay cleric có dps tốt. Mỗi lần LFG thì ghi là wait for Deathtaunt/Elenanora à? Hay đứa nào muốn join thì hỏi "mày dps tốt ko? Ko thì đi ra"?

11. chicken0403

chicken0403 Youtube Master Race

ai hướng dẫn em cách học skill gla vs :3cool_adore:

12. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

Ngắn gọn
    Bạn chơi Cleric của bạn chưa tốt . Ko có nhiều người biết cách phát huy 100% sức mạnh từ skill rotation của Cleric. Skill rotation của Sorc đơn giản , dễ sử dụng hơn. Tôi đã gặp rất nhiều trường hợp các con cleric cầm balic +15 , dps kém xa Cleric gear lởm của tôi đến 20-30%.
    Hết.

Cái này ko phải vấn đề mình bàn luận .
    Bạn đi instance muốn lấy bất cứ con DPS nào bạn chả phải muốn biết chắc chắn nó có gear/dps tốt . Cleric hay sorc đều thế . Và như tôi đã bảo là dps cleric đã hiếm , dps cleric biết chơi tốt lại càng hiếm hơn.

13. choigamedihehe

choigamedihehe T.E.T.Я.I.S

Dps của cleric ko tồi nhưng nói nó = sorc thì nghe thật buồn cười và ở đây bạn nào nói = xin hãy cho cái ảnh hoặc vid chứ nói ko bằng chứng như vậy thì ai cũng nói được

14. hanyu1386

hanyu1386 Youtube Master Race

mình moi vào chơi mong các bạn giúp đỡ nhé!!!!

15. †_Pikachu_†

†_Pikachu_† Legend of Zelda Lão Làng GVN

Mình cũng xin lang bang chút, NCSoft ban cho cle khả năng heal - sorc thì ko.
    Vậy nếu cle dps = sorc thì trong DLR, sorc hơn cle ở điểm nào ???? Trong này thì khỏi sợ ks đồ.
    Xin hết.

16. thangio119

thangio119 Donkey Kong

Nếu mà có chức năng Like trên 4rum thì phải like mạnh câu nói của bạn Pika :)

17. Kalinko

Kalinko Mr & Ms Pac-Man

Cãi làm gì nữa, chanter dps vô đối nhất game rồi, lại có heal nữa. Reroll chanter hết đeeeee :6cool_boss:

18. Montoro

Montoro Mr & Ms Pac-Man

Nói thẳng là chỉ có mấy người hoang tưởng về con Cle mới nói là DPS nó hơn Sorc.
    Con Ranger còn ở lại, Gladiator thì tạm coi là ngang ngang.
    Chẳng hiểu con Cle nó thần thánh gì mà ngang.
    Magic boost không thể lên cao bằng Sorc (cứ cho là build full MB cả hai)
    Damage skill thì cao nhất là 2xxx, trong khi Sorc là 6xxx.
    Con Sorc đồ thường thường lvl 60 chưởng 1 cái chết 1 con quái 60 (Flame Spray nha, chưa nói Glacial Shard hoay Storm Strike).
    Nghĩ sao mà tối ngày Cle DPS không thua Sorc.
    Về đóng cửa phòng tự kỷ ám thị một mình là vừa!

19. kysibongtoi78vn

kysibongtoi78vn Mario & Luigi

sau 9h tối giờ Việt Nam Pm Ohlalla nhé, chơi Temp nhưng để hướng dẫn cơ bản về Gla thì cũng có biết 1 tý.

- - - Updated - - -

Bạn chơi Sever nào, Race gì, Class gì? Híc nói chung chung thế này muốn giúp cũng chịu.

20. vongtronxanh

vongtronxanh Donkey Kong

ec ku evan đệ của ta đây mà,dạo này thế nào rồi đệ lâu quá rồi ko log vào game lâu lâu tạt lên forum hóng chuyện,đợi 4.0 ra làm lại con gunner thủ dâm với đệ đây hic 1 năm rồi còn gì nhỉ heheh,ae PƠ h thế nào?

- - - Updated - - -

Tui cũng chơi Cle rồi và cũng chưa bao h dám nói Cle dps cao= sorc chứ ko dám vỗ ngực là hơn,mỗi class có 1 chức năng rồi,Cle vừa heal vừa dps cao thì h này ser chắc chỉ còn Cle,mấy class tuyệt chủng hết rồi,vấn đề này nên dừng lại vì những ai chơi Cle đủ lâu thì cũng đù hiểu vấn đề này rồi.