Kahrun-New Server AION US 3.0 - Mọi người vào báo danh nào ;)

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi TeeTop, 3/4/12.

1. kenpro2209

kenpro2209 Youtube Master Race

à vậy sao mình biệt Stigma nào là skill của mình bác nhỉ ? thêm 1 câu hỏi nữa là lv mấy thì dc chia ra làm 2 class Gla và Temp của Warrior

2. Mieo4987

Mieo4987 Youtube Master Race

Tại tớ lười về, mà rương đang mắc làm Quest nên quăng đại đi, dù sao cũng đâu có xài. Mà bên EU chơi totalfree lười mua GP nên hok xài đc broker luôn,hehe, tính lên 5x rồi mua nhưng chưa tới thì nhảy qua bên này rùi nè :))

3. Kεn Huntεr

Kεn Huntεr C O N T R A

lvl 9 sẽ bắt đầu chuyển nghề bạn, khi up lvl 9 nó sẽ hiện cái bảng Q lên [hotkey: J] cho bạn bik, còn Stigma thì nó sẽ ghi cụ thể cho bạn bik của class nào mà ^^

4. Mieo4987

Lv 10 bắt đầu chia class bác ạ :D
    Còn stigma của class nào nó viết luôn ở trên cục đó mà, bác chỉ chuột vào là hấy :"> Nói chung cái game AION này nó cũng dễ hiểu lắm, build cũng chẳng có gì khó vì book skills thì cái nào cũng cần nên không phải lăn tăn mua cái nào, kinah mua mấy cái đó cũng không thiếu đâu. Còn stigma nó đi theo chain, tức là nếu bác xài 2 cái stigma theo chain, bác cast cái 1 thì nó hiện thêm lên skill nối tiếp của cái skill đó, sẽ chia làm 2 dòng và stigma đi theo từng chain, tùy bác chọn 1 trong 2 chain đó rùi ép stigma theo chain là oki thôi :D Bảng chain của stigma có luôn trong bảng skill nha ( ấn K )

5. Kεn Huntεr

Kεn Huntεr C O N T R A

đúng là nhìu lúc đang đi lỡ cỡ mà chật kho nên quăng lun mấy thứ k xài tới, nhìu lúc bí wa k bik wang j ^^

mới làm sign :"> :">

6. kenpro2209

kenpro2209 Youtube Master Race

tks 2 bác. Các bác nhiệt tình quá :)) Mà 2 bác chơi bên Ey hay Ams gì gì đó để mình còn biết.
    p/s: Gla chơi char nam hay nữ cho chất nhỉ :D

7. Kεn Huntεr

Kεn Huntεr C O N T R A

K thì chưa rõ, bữa chơi ở Siel, xong có ng` bạn kêu wa đây chơi w mọi ng cho vui đi, alone chi mà alone hoài, nên chưa tạo char sẵn, Gla ngày xưa tạo cho gf char Nữ cầm DS nhìn đẹp, K thì thix nữ Gla - nam Temp hơn :))

8. Mieo4987

Ây chà bác quá khen, chẳng qua em với bác Ken ol cùng lúc nên thế thôi ạ, không các anh em khác cũng trả lời hộ bọn em hết roài, hehe. Em trước nay vẫn chơi Ely, nếu bác có nhã ý chơi cùng bọn em thì Ely nào :1cool_byebye: em xung phong đội bông băng thuốc đỏ cho các bác yên tâm trận mạc :"> Gla nam hay nữ đều hoành tráng cả :)) Chúng nó toàn tạo char to phạc trông rất hầm hố :))
    @Ken: Kool Sign !!! ;) Nhiều khi đúng thiệt k bít quăng gì,đấu tranh tư tưởng 1 hồi rồi quăng ... 3 cái món essencetaping được đi,hehe

Kεn Huntεr thích bài này.
  9. Kεn Huntεr

Kεn Huntεr C O N T R A

ko hỉu s chứ K ko thix tiny style tí nào, nhìn lóc chóc hay sao ấy Mieo ơi =.=

10. hunter2508

hunter2508 Mr & Ms Pac-Man

style tiny đang rất được ưa chuộng đấy bác ạ. Nhưng nhìn chẳng thấy gì đẹp, wing thì bé, vũ khí nhìn chẵng thấy đâu, đồ thì khỏi nói hehe

11. Kεn Huntεr

Kεn Huntεr C O N T R A

^ K bik, vì nó khó target, nhưng mình quen bấm Hotkey rồi, có bé tới mức nào cũng dính thôi =))

Chỉnh sửa cuối: 11/4/12
  12. piali

piali Mr & Ms Pac-Man

Char nữ, chọn chân dài, ngực to thì sao nhỉ ?

13. hunter2508

char nữ như thế thì càng dễ chết và sẽ được đánh No.1 trong 1 pt khi war. Vì sao thì tự hiểu :1cool_byebye:

14. TeeTop

TeeTop Mr & Ms Pac-Man

Đúng đúng :-bd. Bọn nó toàn đứng tới đầu gối mình ( T tạo max height trước giờ :D). Nhỏ vừa ko nói chứ siêu nhỏ để trốn target thì không thích :P

15. Kεn Huntεr

Kεn Huntεr C O N T R A

K ghét nhất Sorc nam trong AION =.=, nhìn như pede dù mặt có đẹp trai tới mức nào =.=, mỹ nam

lục lại Pic thấy cái này :"> :">

[spoil]
    [/spoil]

16. quoctuan293

quoctuan293 Donkey Kong

race:Asmod
    class:chanter
    name:Tuannhoc

17. hunter2508

zzz lấy về làm màn hình destop luôn kekeke. Tks K hen

18. Kεn Huntεr

Kεn Huntεr C O N T R A

:)), tính PTS nó chơi thử mà lười wa, kì ngồi canh me chụp cái skll đó, AOE gây damage + trói của temp

19. eyes_on_me

eyes_on_me Mr & Ms Pac-Man

Sao update tới file thứ 3 là đứng im rồi nhỉ

Các file đính kèm:

20. hunter2508

ak mà K ơi. Dùng BattlePing thì mình chỉ được dùng trong 1h thôi ak. Hết 1h là nó tự disconect ak