[Kaye Realm] Kaye Server's Players

Thảo luận trong 'Dragonica' bắt đầu bởi Con Nít, 8/9/10.

1. xxxyyy

xxxyyy Mario & Luigi

VietSoul thì pm ErnestLyel, YellowBee, PeNgok để vô G. Các Guild khác heo không nắm rõ tình hình.

Nếu bạn muốn vô G chỉ để xin đồ xin tiền thì heo không nghĩ ai muốn cho bạn vô. Khuyên bạn nên chơi nghiêm túc đi. lvl42 là đủ để đi f7 spam gold rồi.

2. iShutek

iShutek Mr & Ms Pac-Man

heo ơi :x zo đi paris zới asa i :x

3. PipuXVIII

PipuXVIII T.E.T.Я.I.S

vô guild nhìu khi cũng nản lắm. nhất là VietSoul, hồi vào có 2 thằng cứ lấy kênh guild mà chửi nhau. rồi thì troll này nọ. nói chung thấy hok thiện cảm. riết ng VN mà lại thấy nước ngoài thân thiện hơn

4. kinhkodeu

kinhkodeu Mr & Ms Pac-Man

:P Nói đùa thế thôi làm gì mà nóng thế . Đồ cho lv thấp thừa nhiều chẳng dùng làm gì ko cho thì cũng chật hòm , nên cũng nghĩ đơn giản thôi .
    Từ trc tới giờ toàn solo chứ có mò vào f6 mấy khi mà f7 , kiếm pt hơi bị khó .
    b-) Có vẻ G ko thân thiện lắm nhỉ /

5. Vô Số Đối

Vô Số Đối C O N T R A Lão Làng GVN

bạn "chào hỏi" thế thì ai mà thân thiện dc... :))
    trc giờ chơi mới gặp dc 2 cậu người Việt, 1 VietSoul 1 GamerVN.
    hỏi thì bảo toàn hết slot... :(
    nên giờ mình với 2 con bạn vẫn phải party giúp nhau vượt khó đều đều... :))

6. namjon

namjon Legend of Zelda Lão Làng GVN

2 tên đó cãi nhau đều có người hòa giải mà :)). Tính tình họ con nít nên mới cãi bừa thế, 2, 3 ngày sau thì hết.
    Guild không thân thiện chỉ là do một số người nghĩ thôi. Mọi người luôn chào đón mem mới (hết slot thì ráng tìm chỗ để kick những người lâu quá không online - mà full rồi thì ai mời vô được nữa...Dragonica ae VN ngày càng chơi nhiều :D.), nhưng bạn cũng nên tôn trọng mọi người khi muốn vào Guild. Không phải vào là để xin tiền xin đồ :D. Nếu gặp khó khăn thì mọi người cùng nhau giúp đỡ, đơn giản thế thôi.

7. minhkhai

minhkhai Legend of Zelda

bạn vào guild hum nào, và 2 tên nào cãi nhau ? :-? (piku vs nhankute đúng k :-")

8. xxxyyy

xxxyyy Mario & Luigi

nhankute hình như vô sau khi pipu out G. Bản thân heo cũng không thích nhankute lắm.

9. minhkhai

minhkhai Legend of Zelda

vậy thì hum pipu vào ai vs ai chửi nhau nhỉ >"< :-?

10. patcher8x

patcher8x Youtube Master Race

tình hình tớ cũng chơi ser Kaya mà chẳng mấy khi gặp ng việt nam, từ đầu tới giờ toàn solo và solo, nhìu lúc chán chán chẳng mún chơi (solo mà, cứ 1 mình chơi thì thà chơi game off) nếu Guild full thì sao các bạn ko nghỉ là tách 1 vài ng ra lập thêm 1 guild phụ nữa VD G chính tên là GAMEVN thì guild phụ sẽ là GAMVEVN2? các bạn có nghĩ đến điều này ko? nick trong game tớ tên: sadISlove ... thường chơi chanel2. char Gladiator. có gì mong mọi người giúp đỡ ^^!

11. xxxyyy

xxxyyy Mario & Luigi

Nếu bạn không để ý thì cũng khó kiếm người VN lắm. Do G tuy đông nhưng so với số lượng người chơi nước ngoài thì khá ít, do đó việc ít gặp người VN cũng bình thường. Còn việc bạn muốn vô G bạn có thể pm 1 trong 3 người trên để vô, G sẽ tìm cách kick bớt clone + inactive để tạo slot.

12. Vô Số Đối

Vô Số Đối C O N T R A Lão Làng GVN

3 người trên lần nào pm cũng báo ko online :D
    cả 3 người :-s

13. minhkhai

minhkhai Legend of Zelda

^: bạn nhớ viết hoa cho đúng nhé :)

14. namjon

namjon Legend of Zelda Lão Làng GVN

3 người trên có ErnestLyel là online nhiều nhất, 2 người còn lại do là nữ nên ít online hơn, có lẽ họ dạo này bận.
    Để mình nói lại với các bạn nhé!

15. PipuXVIII

PipuXVIII T.E.T.Я.I.S

ohm. piku và tên chơi job aco nào đấy == quên mất cái tên. hay cãi nhau vì lý do khá nhàm, mình nói khéo tụi nó whisper nhau ( mình lớn tuổi hơn) mà tụi nó chả thèm nghe đôi khi còn lôi cả mình vô. mà kệ. ah. mình hok nói vô guild nước ngoài. đi F7 với tụi nó thôi. tụi nó khá thoải mái. mình giúp xong tới stage 7 thì nói 1 tiếng rồi afk tới stage 35 40 ji đó :D.lần sau thì ngược lại.
    Còn VN tụi mình vô F7...nói thật. có nhìu đứa sợ nhục hay sao đó, build bậy người ta chỉ hok nghe, còn cố làm bậy. vd đơn giản như nó dùng point mình dùng để buff dame trụ mà đi buf movement...điên lắm. nó làm xong nó out == mình hok rõ tên nữa nhưng nhớ rõ là trong VietSoul. Có nhìu bạn còn vào rồi afk toàn trận...
    mình lv hok cao. acc chơi thì nhìu :D 7 char. mỗi char cũng 35~49 rồi. chơi cho vui nên cần freindly la 2 chính thôi :D...

---------- Post added at 21:49 ---------- Previous post was at 21:46 ----------

@patcher8x: có đi chage job lava thì kêu tui ;)) đang kiếm 2 ring 1 star lava đeo cho mỷ cho thành super trâu ;)). pm KitaXIV vào t7 cn...cn thì onl cả ngày. t7 thì hên xui. :">

16. 1l.4e

1l.4e T.E.T.Я.I.S

Tình hình là mình mới lập guild VND, ai có nhu cầu vào guild để có bạn thì pm yahoo cho mình: s.1l4e@yahoo.com
    Guild vừa lên lv 2, đã có 2 mem, lv ai cũng thấp nên newbie nào cần người giúp có thể pm cho mình! mình sẵn sàng giúp các bạn nếu trong thời gian rảnh :D

17. patcher8x

patcher8x Youtube Master Race

@ PiPu: có gì cậu pm yahoo đi, vào game pm hơi khó. yahoo tớ: zzzblackandwhitezzz@yahoo.com
    @ heo: heo có yahoo ko? có thì tớ add yahoo nói chuyện cho tiện ^^! ak đúng roài, có ai ở hà nội hok nhỉ :(, tớ là tớ thích đi off ^^ )

18. duc2071990

duc2071990 Youtube Master Race

thường thì vào f7 1 người build tất cả afk mà việc gì phải bắt cả team ngồi nhìn máy , nhất là pt người ngoài nữa ko phải friends tui chẳng bao h nhận build #11 . Còn buff move loots cho nhanh tui build vẫn up mà , spam cái f7 sbb thì kiểu gì cũng qua 50 lo gì =.=

19. sephiroth2007

sephiroth2007 The Warrior of Light

Guild VietSoul hiện giờ đang full , đang tìm cách kick bớt inactive , vào game apply vào guild thông qua T Board cũng được , ko thì dùng mail để để lại lời nhắn , ko cần thiết lúc nào cũng phải whisper :-b

20. minhkhai

minhkhai Legend of Zelda

bạn ơi, k phải VN nào cũng thế đâu chắc 1 vài newbie í mà