KDBotLite (Free4ever)!

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi z2004, 14/10/10.

1. gaconlonton89

gaconlonton89 T.E.T.Я.I.S

Test thử bot mới phát nào :D
    Giao diện của KDbot có hơi phức tạp 1 chút, cái này có thể gây khó khăn cho các bạn mới xài bot lần đầu :D
    Bot bắt đầu hơi chậm 1 chút, nhưng các bạn cứ để yên 1 lúc thì bot sẽ hoạt động bình thường
    Bot dùng skill theo 1 thứ tự rất chi là random, mình chơi kiếm khiên mà ko tick cái ưu tiên dùng skill 1 thì chắc hỏng vũ khí sớm (toàn kiếm khí với nhân kiếm :-s)
    Nếu được thì bạn xem lại chức năng nhặt đồ bằng tay hộ bọn mình phát, quả thật mình đã config giống page 1 rùi nhưng char ko pet thì ko nhặt đc đồ. Nếu đc thì bạn hướng dẫn lại phần nhặt đồ bằng tay luôn :D

Cuối cùng là cảm ơn bạn đã bỏ công sức ra làm 1 em bot free cho cộng đồng gamer vsro. Cũng mong các mem box này đừng đòi hỏi quá nhiều ở 1 con bot free, đòi hỏi cái j` thì cũng hợp lý 1 tý, muốn có cả thì chi tiền ra mà mua bot pro Xin hết ---> chờ test tiếp :D:D:D

2. z2004

z2004 Mr & Ms Pac-Man

Phần ra skill, nếu ko chọn ưu tiên, thì bot sẽ xét lần lượt các skill kế, ko phải random
    Phần Nhặt đồ: nếu ko có pet thì khi start bot sẽ nhặt = tay (có pet thì ko cần start bot vẫn nhặt đc), mình sẽ hướng dẫn lại phần nhặt (để tí mình test lại xem có bị lỗi gì ko)

gaconlonton89 thích bài này.
  3. gaconlonton89

gaconlonton89 T.E.T.Я.I.S

phần ra skill mình đã test thử rùi mà, mình config lần lượt là nuke-kiếm khí- kiếm khí-nhân kiếm-st hống mà. Mình test rõ nhất là lúc đánh khổng lồ, khi nuke lôi quay hết vòng thì bot ko xài luôn mà xài hết các skill cho đến st hống, rùi lại quay lại 2 kiếm khí rùi mới đến nuke
    phần nhặt đồ bằng tay thì bạn cho mình hỏi là bot start là char sẽ đánh và nhặt ngay àh, hay phải ngồi chờ 1 lúc như freebot của KH, hum qua mình test bot cũng phải nửa tiếng mà ko thấy char nhặt đồ j` hết :(

4. meohen1989

meohen1989 The Warrior of Light

mình test char chiến binh thì thấy bot toàn bỏ target khi quái bị nockback thôi ,bạn cứ chơi kiếm khiên eu mà xem, nó đẩy hoài ,bot cứ bỏ hoài ,lure ầm ầm :(

5. z2004

z2004 Mr & Ms Pac-Man

Phần nhặt đồ đang có vấn đề, mình sẽ fix sớm

6. khoi_hien

khoi_hien Legend of Zelda

cuối tuần em cũng sẽ update cho FreeBot để fix mấy lỗi hiện tại. dạo này cv nhìu nên ko có time để fix bot :(:(:(

7. BacKan

BacKan Mr & Ms Pac-Man

tình hình là em kô biết bắt đầu game.

8. mrraff

mrraff Youtube Master Race

Ai làm ơn thêm dùm cái debuff skill đi. Gặp khổng lồ thì bỏ 1 skill buff đó mà. ^^

9. ryang

ryang Youtube Master Race

Nói chung là tốt rồi, chờ Fix lỗi nhặt đồ nữa là ok...Hy vọng sẽ làm thêm "tránh vật cản" lúc đó chỉ còn 2 chữ TUYỆT VỜI. xin cảm ơn bạn!

10. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Má ơi sao mấy ngày k lên 4rum mà lắm bot dzay` nè :|

11. z2004

z2004 Mr & Ms Pac-Man

Đã update mới nhặt = tay, bot này mình vẫn chưa sniff đc phần mob bị đánh ngã, ai sniff rồi thì cho mình xin luôn :D

12. meohen1989

cái vụ đánh ngã thì từ từ cũng được bác ạ ,nhưng cái vụ mob bị nockback thì bot chuyển target lun thì ... hơi khó chịu ^^ ... dù sao cũng phải test ...thanks bác

13. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Sao tớ thử mà chẳng thấy nhặt gì vậy hả cậu :-/

14. kiemtuyet101

kiemtuyet101 Youtube Master Race

Huhu.Mấy pro cho em hỏi cái : e dowload ve giải nén ok.nhưng đến khi loader thì ko vào đc game.em gà mới tập chơi mong các ac đừng cười em mà tội nghiệp

15. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Copy cái loader.exe vào trong thư mục của silkroad rồi điền port vào ấn start là dc mà

16. Hollger

Hollger Donkey Kong

Của mình vào thì bị thấy hiện lỗi Erro Funtion, nên chưa đánh được j đã bi out bot và dis luôn, mà bật lên ko cần bật Sro cũng tự nhiên nó biến đi đâu mất, chả hiểu nổi

Chỉnh sửa cuối: 15/10/10
  17. nhj_saker

nhj_saker Mr & Ms Pac-Man

dùng font ji đây a zai ơi! này thi 30 char

18. meohen1989

^ trong thư mục bot bản cũ có font đó :| copy đó vào mà xài
    p/s: test tiếp với char chiến binh dual axe ,bot hay gặp phải tình trạng bỏ skill nếu xài từ 4 skill đánh trở lên :( sắp xếp theo thứ tự này thì nó xài hết ,nhưng sắp xếp theo thứ tự khác nó lại bỏ qua một skill ,ko biết char asia có bị vậy ko

19. damtrungdu

damtrungdu Legend of Zelda

mới đọc thấy bài đầu tiên là ko buff dc 2 vk thì đã nản rùi. hi vọng chủ pic cùng khôi_hiền chung nhau làm 1 con bot free cho mọi ngừoi dùng là tốt rùi

20. coolpixS4

coolpixS4 Dragon Quest

1rep for z2004, dạo này chán game quá rồi. Cần bán Acc đây