Kết quả chung cuộc ESWC vòng loại HN + chung kết Quốc Gia

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi romeo_codon, 28/5/06.

1. cristiano86

cristiano86 Mr & Ms Pac-Man

ặc. nguyễn cao thắng chứ o phải là ngô. thứ 2, NCT la thang em tui qquen, ko phai coleanhcodon nhu moi nguoi nham, con thang dien kia thi mac xac no, noi lkinh tinh nhờ mod chém thẳng tay.:D

2. cris86

cris86 Youtube Master Race

ặc. nguyễn cao thắng chứ o phải là ngô. thứ 2, NCT la thang em tui qquen, ko phai coleanhcodon nhu moi nguoi nham, con thang dien kia thi mac xac no, noi lkinh tinh nhờ mod chém thẳng tay.:D

3. cris86

cris86 Youtube Master Race

xin lỗi, may đo nên thành ra post 2 bài

4. datbeo

datbeo The Warrior of Light Lão Làng GVN

ESWC 2006 Grand Final at Paris-Bercy
    Dia diem: Paris, France
    Noi thi dau: Palais Omnisports of Paris Bercy
    Ngay thi dau: 30/6 – 2/7, 2006
    Thi sinh tham gia: 800 players / 53 quoc gia
    Khan gia: 15.000 cho
    Giai thuong : 400,000 USD

ESWC 2006 bao gom 7 mon thi dau chinh thuc:

Counter- strike Counter- strike women Pro Evolution Soccer 5 War craft 3 Quake IV Trackmania Nations Gran Turismo 4

5. SN_handy

SN_handy C O N T R A

mọi người có gì để liên lạc với 1 trong 8 vị vào tứ kết HN thì post lên nhé, handy định thi xong mời anh em + mấy mem proA làm 1 phát giải cho vui

6. datbeo

chao` cac ban.
    tui la` Đạt béo mà các bác dang bình luận,thực ra thì em cũng binh thường thôi,chứ ko như các bác nghĩ đâu.em đc di PARIS thực ra may mắn là nhiều.

7. SN_handy

SN_handy C O N T R A

cu đạt béo vào đây post bài đấy à? :D chúc sang Pháp may mắn nhé, giờ là đại diện VN rồi, ko được làm bọn anh mất mặt đấy :D Nếu cần đối thủ tập thì cứ nói nhé

8. datbeo

anh Duy oi,cho em nick yahoo cua anh de

9. datbeo

anh cho em nick yahoo cua anh de
    anh duy

10. SN_handy

SN_handy C O N T R A

inter48vip, khiếp, câu bài dễ sợ, mong các mod thương tình (ngày xưa tôi chưa chém ông nào đâu nhé, đừng trả thù :D )

11. datbeo

Cường ơi,khi nào anh đi,chú cho anh mượn tay nhe:D,tay của chú mày ngon lắm:D

12. coleanhcodon

coleanhcodon Youtube Master Race

Oái các bác đừng giận em tủi thân em!Em thấy các bác rất đáng mến khi đã để ý đến những gì em nói!Em thấy vui và sẽ tiếp tuc Post :'>

13. GREAT CEASAR

GREAT CEASAR Mr & Ms Pac-Man

thôi , nói chung là 1 vé HN và 1 vé HCM là kết quả đẹp , nhưng hy vọng năm sau BTC đừng lấy vé cho HN kiểu đó , mấy chú HN cũng nên fair play 1 chút , trận đấu quyết định mà cứ hò cứ hét thì hơi ...................ok

14. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Ẹc ... Ông thông cảm, nếu BTC mà cách ly game thủ đã đành ... Nhưng để CĐV ngồi xem màn hình, mà ko cho hò hét thì ...
    Với lại chỉ hò hét khi có bàn thắng là chính thôi mà ...

15. huynv

huynv Youtube Master Race

Thế cái này có phải là do tâm lý không ? Ùh , tất nhiên là Linhca trình có hơn , tuy nhiên nếu em tập trung hơn thì chắc vẫn thua tuy nhiên không cách biệt lớn lắm và bị thua sớm như trận vừa rồi , ít ra cũng phải đấu đủ 3 trận.

Mà anh theo dõi trận đó , thấy em thi đấu tâm lý thoải mái nhưng hình như không có tinh thần chiến đấu do đá với chiến hữu , đá như là giao hữu ấy . Hehe .

Tâm lý thi đấu : Vững vàng , luôn có tinh thần quyết thắng , không bị run tay khi dứt điểm , có những quả đối mặt với thủ môn bình thường đá 10 quả thì vào đến 7,8 . Lúc đấu 10 quả chỉ đá vào được 4,5 là xuất sắc lắm rồi .

Anh thấy đội ProArmy của bọn em chuyên nghiệp ,mà sao cái trang web in trên áo lại ko vào được vậy ? Cái Proarmy.org ấy ?

16. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Ẹc ... vụ tâm lý đá giao hữu thì cũng khó tránh ... Khi gặp anh em chiến hữu cùg Clan thì khó có được chiến y như khi đá với người ngoài ... Nhiều khi phải huối tiếc vì cái đó ... Điển hình là proA.RoMeO :((
    Còn trang web bọn em đang bị die ... bác thông cảm... vẫn đang cố gắng đưa nó quay lại trong tg sớm nhất có thể ... :hug:

17. kendo232

kendo232 Youtube Master Race

Tôi thấy Linhca chơi hay nhưng tâm ly thì hơi kém + 1 phần do đen nên mới thua.Chứ thật ra Figo cũng chua thể thắng dễ dàng được

18. SN_handy

SN_handy C O N T R A

nguyên nhân chết của Linhca:
    1. Thắng handy quá dễ ---> chủ quan + mất tay
    2. Bị rùa rơi trúng, rùa to quá ko nuốt được
    3. Figo cáu lên đá khiếp

Nguồn: proA.Patriot
    @bibobom: thằng cu chacchantaobidien quay lại thách thức kìa, thay mặt anh em cho nó vài nhát đi :D, bị kiện bọn tôi lên bênh

19. SN_handy

SN_handy C O N T R A

còn trận tôi thua Linhca, đúng là trận ấy hầu như ko có chút chiến ý gì cả. Từ đầu giải tới lúc đó gặp ai cũng có tinh thần ăn tươi nuốt sống hay theo nói proA.terminator là đá kiểu đấm bốc, nhưng lúc ấy tự nhiên hiền hẳn :D.
    Cộng thêm chút lý do ngoài lề khiến tôi ko thể tập trung trong hiệp 1, bị ông ấy tận dụng hoàn hảo.
    Vẫn tiếc cho Linhca...

20. ciditin

ciditin Mario & Luigi

thấy các bác bàn xôm tụ mà thèm ::( . Nhưng trước hết tui xin có lời chúc mừng 2 bạn Đạt và Tâm Figo đại diện WE VN! Hy vọng 2 bạn tạo được tiếng vang ở Pháp. Một hai hôm nữa là tui có mặt ở SG, hy vọng được mở rộng tầm mắt :D. Tui chơi WE/PES chuối lắm vì dành phần lớn thời gian cho edit :D