Kết quả chung cuộc ESWC vòng loại HN + chung kết Quốc Gia

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi romeo_codon, 28/5/06.

1. GREAT CEASAR

GREAT CEASAR Mr & Ms Pac-Man

vậy huynh nhớ tới 110 đồng nai giao hữu với em trận 10k nha , vui là chính thôi.ok

2. fire_in_snow

fire_in_snow Mr & Ms Pac-Man

Ờ, sáng nay cũng vừa xem VCT1 tường thuật qua. Hy vọng sẽ sớm chuyển nhà đến HN.

3. tratida

tratida Legend of Zelda

Chúc mừng 2 bạn, chia buồn cho Ter, một lần nữa anh lại thua nhà vô địch, chỉ có điều hơi sớm quá. Mà TV còn chiếu trên kênh nào nữa không vào thời gian nào, có ai nắm được thì nhắc anh em với.

4. MannaM

MannaM Mario & Luigi

Hehe thế nó mới có cái gọi là sân nhà sân khách chứ.
    Thế cũng hay, Hà Nội vào Tp HCM đá WCG bị HCM hò hét thì HCM ra Hanoi cũng bị hò hét lại thôi => 1 phần tất yếu của cuộc sống.
    Vấn đề quan trọng nhất là những người thi đấu vẫn fair là đc :D

5. GREAT CEASAR

chuẩn bị tinh thần đi , WCG lần này tôi làm trọng tài đó , chú nào đá đểu là tôi xử đẹp đó :D , chú nào 1 trận ghi hơn 5 bàn tôi cũng xử luôn :D .ok

6. L.figo

L.figo Donkey Kong

Long ơi,khi nào làm trọng tài WCG thì nhớ nhắn rủ figo làm trọng tài với nhé,thanks trước hen

7. SN_handy

SN_handy C O N T R A

Figo khi nào ra HN thì nhớ nhắn, còn chuyển cho cái đĩa của bọn Đức. Xem chơi cho biết chúng nó đá thế nào

8. blueghost

blueghost eS

Có link post bên FIFAVN rồi mà :D

9. benfaraway

benfaraway Youtube Master Race

Tình hình là nghe anh Ngọc Anh nói chú Thành định cải trang làm trẻ em dưới 18 tuổi để tham dự giải Khăn Quàng đỏ. :-s. Buồn cho chú Thành là thang14k lại làm trọng tài giải này. Có gì thì anh em mình trao đổi nhớ. Tới WCG Thành nhớ nhẹ tay giúp thang14k 1 phát nhé.

10. GREAT CEASAR

vụ trọng tài thì không biết à nha figo , ông muốn làm trọng tài thì đăng kí ở anh ngọc anh đó , vì còn phải test kĩ năng nữa (đừng hỏi tôi kĩ năng gì , tôi không biết đâu).ok

11. GREAT CEASAR

12. L.figo

L.figo Donkey Kong

ừ,vụ trọng tài để figo thử hỏi anh Ngọc Anh xem.Kĩ Năng thì chắc kô cần thiết,figo nghĩ vậy(trọng tài chứ đâu phải tham gia thi đấu đâu) ,chắc chỉ cần biết luật bóng đá là được rồi thì phải.Cho làm thì làm,kô thì ở nhà chơi với vợ cũng được :D .
    Nói gì thì nói cái triển lãm ISAGF ngoài Hà Nội đã thật,GÌ CŨNG ĐÃ.

13. SN_handy

SN_handy C O N T R A

Hê hê, nhân tiện vụ HHLong post link, viết cái nhật ký eswc cho anh em đọc chơi.

Sáng thứ 6 ngày 26. BTC hẹn thí sinh 8h đến, mình với Terminator cẩn thận đến từ 8h kém 15. Thấy dân tình đứng trước cửa nhà A1 triển lãm đông như quân Nguyên (hóa ra còn cẩn thận đến sớm hơn mình :)) )
    8h. Giang hồ đồn đại là 9h nó mới mở cửa.
    1 đống ProA lôi nhau ra chụp ảnh, sờ mó chim chuột mãi cũng mới đến 8h30.
    Lại nghe tin vỉa hè là 9h30 mới mở cửa =)).
    Đàn ProA lôi nhau đi ăn sáng. Mình cũng đang đi thì Terminator với Anhtn gọi lại.
    Hóa ra Terminator định gọi mấy thằng đệ bên FPT ra đưa vào trước, số lượng có hạn (thông cảm ko giữ được bí mật nhé Ter, ko nói lương tâm ko yên ổn, ngủ ko nhắm mắt =)) )
    Bọn đệ FPT của Terminator đâu chờ mãi chẳng thấy, cuối cùng lò dò ra có mỗi ông buonnguqua. Hung hăng cả bọn tiến vào nhà A1, bị mấy bác bảo vệ chặn lại. Mission impossible. FPT thì cũng đợi nhé các cháu, vào bây giờ để chúng mày làm trò gì

Chờ mãi nó cũng khai mạc xong, dân tình ùn ùn kéo vào. Mát quá, mát quá. Máy lạnh chạy vi vu, váy các em bay tung tăng.
    Người mẫu chạy ầm ầm, dancer thì nhảy ầm ầm, nhạc bật thì cũng ầm ầm nốt. Chết con, ở đây đến chiều chắc não bốc khói mất.

Tiếp đến là màn gọi tên, đăng ký thi đấu + bốc thăm. Nhìn đi nhìn lại đâu cũng thấy người quen. 10h30, cuối cùng cũng đến lúc thi đấu.

Sơ loại gặp ngay 1 bạn đá keyboard. Mình lúi húi cắm tay, chỉnh nút, quay sang định hỏi nó có mang keyboard Logitech đi cắm vào ko. Thấy nó trừng mắt nhìn đành thôi ::(

Mr keyboard cũng chọn Milan như mình. Vào trận đội bạn vác 2 tiền đạo đỏ ra đọ với đội mình: cặp trung vệ Costacurta, Simic, thêm anh Vogel đá hậu vệ trái.

Phúc 4 đời là tiền đạo mình ko chết ai, Vieri dùng hấp diêm đại pháp ăn được 1 trái ngay phút thứ 10. Ngồi hát (truly, madly, deeply). Phút 15 Vieri lại hấp diêm tập 2. Nghĩ mãi ko ra bài gì có chữ two cả, đành câm. Câu giờ đến phút 90 đang định chuyển sang We are the champions cho hoành tráng thì đội bạn ghi bàn. Tụt hết cả hứng.

Đến giờ vẫn cú, mình đá chẳng đứa nào thèm cổ vũ, quay hết sang xem thằng Romeo.

Hết tập 1, hôm sau lên post tiếp

Chú thích: 7 thực 3 hư, có vài chi tiết hư cấu cho thêm phần lãng mạn. Đứa nào vi phạm bản quyền coi chừng.

14. cristiano86

cristiano86 Mr & Ms Pac-Man

he, HHlong buon cười cũng đúng thôi, hôm đó tui và Hoangga là 2 người về cuối cùng nè, đang đá chưa hết hiệp 1 thì mấy thằng cha bảo vệ vào đuổi như đuổi tà ý, bực cả mình. Nghĩ cũng buôn cười thật.