Kết thúc 12 năm đời học sinh.

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi tuan_hope1991, 22/5/09.

1. vien99

vien99 The Warrior of Light

nhiều bạn lạ quá nhỉ 8->
    thường thì những bạn chăm học ko để ý gì đến xung quanh hay thế thì phải :-?

2. cloud952004

cloud952004 Mayor of SimCity

Nói chung là cũng đã kết thúc, bây h cấp 3 đã thuộc về phần kỷ niệm rồi :((. Vẫn còn nhiều điều chưa nói quá :((.

3. meotheki

meotheki T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Cậu này học LTT ?
    >?<

4. - Saber -

- Saber - ✝ Excalibur ✝ Moderator ♞ Blade Knight ♞

Hôm nay là ngày cuối cùng trong quãng đời học sinh của minh ... tiết cuối cùng cả lớp ngồi quanh thấy cn, lắng nghe mỗi người tâm sự, mãi mà chẳng ai muốn bước ra, đâu đó vài giọt nước mắt khẽ rơi ...
    ...Ừhm thì mai này chắc chắn còn gặp nhau nhưng còn đâu cảnh lớp vừa nghe thầy giảng bài vừa làm việc riêng ^^, giờ chơi lại quậy tưng lên để giám thị qua "thuyết giảng", ko phải là những buổi đi chơi, những ngày lễ tết, đơn giản là ngồi trong lớp cùng bạn bè. Giờ đây có muốn cũng ko ai cho chúng ta làm tiếp những việc ấy ...
    ... ngày cuối cùng có việc đã thổ lộ, có điều còn chưa nói ra ... mai này liệu còn kịp ko ...

5. Its not over yet

Its not over yet Youtube Master Race

kết thúc là rút bỏ đc cả 1 gánh nặng, hướng tới 1 cuộc sống tự do và thoải mái hơn

6. Kidies

Kidies Space Marine Doomguy

Hồi lớp 12 lúc bế giảng thì chúng nó còn đập phá các kiểu, đến lúc đi hát karaoke, bài cuối cùng "mong ước kỉ niệm" xưa thì 1 đứa bắt đầu khóc, xong kéo cả lũ khóc theo (tất nhiên là bọn con gái) =/
    H cứ nghĩ sẽ gặp nhau nhiều, nhưng cứ sau kì thi ĐH, những đứa trượt sẽ tự tách ra khỏi hoạt động chung, rồi còn lũ du học blah blah blah =/, liên lạc thường xuyên dc khoảng chục đứa là may, còn thì 1 năm gặp 2-3 lần lol

7. GloryManU

GloryManU Youtube Master Race

Vậy là hôm nay cũng kết thúc đời học sinh, mình sẽ nhớ mãi cái ngay 23/5 này, nhớ những phút viết vội cho nhau những dòng lưu bút, kí vội cho nhau những chữ kí, những câu chúc trên tấm áo học sinh, nhớ về 1 tình yêu học trò chưa nói lên lời.

8. soidenband

soidenband Fire in the hole!

Vậy là cuộc đời học sinh đã qua rồi ! Buồn vì lớp quá nhạt , đến cái vụ áo đồng phục lớp còn không thèm làm ... :-< . Thôi , coi như mình không may mắn :((

9. cuki90

cuki90 Legend of Zelda

Hic,làm nhớ hồi cấp 3 quá,bạn bè bi h tứ phía rồi,du học,sài gòn,buối xua:(,nhớ hồi đó tối nào học khuya còn bỏ thời gian viết lưu bút cho mấy đứa,cứ đứa phát tờ giấy bắt về phải viết cho hết:D,ngỳa cuối cùng thì lên trường bế giảng,rồi vô lớp chụp ảnh,kí lên áo,búi xua hết,vui,sau đó kéo nhau đi ăn rồi karaoke,nhưng mà có thấy đứa nào khóc đâu nhỉ:|,mới năm ngoái đây chứ mấy:(,bi h đại học rồi,cũng có bạn mới,nhưng mà toàn có ăn chơi,nhậu nhẹt ko:D

10. Kidies

Kidies Space Marine Doomguy

Hồi trc mình viết lưu bút cho đứa bạn, dek hiểu viết kiểu gì mà dc 6 mặt kín đặc chữ =), h nghĩ lại thấy ngại quá :'>

11. hoacutlon11

hoacutlon11 Youtube Master Race

sao mình chằng có cảm giác gì nhỉ

12. kephanboi

kephanboi Mr & Ms Pac-Man

tuần sau mình cũng phải chia tay lớp rồi, chắc sẽ buồn lắm :(

13. cloud952004

Ganh tỵ với các bạn có lớp nào đoàn kết quá, lớp mình nhạt :(. Chia tay mà cảm xúc chỉ có chút xíu :((.

14. - Saber -

- Saber - ✝ Excalibur ✝ Moderator ♞ Blade Knight ♞

Lớp mình 2 năm 10 và 11 thì hơi nhạt nhưng năm 12 gặp được ông thầy cn pro nhất trường vậy nên cảm xúc cũng tăng lên nhiều :)

15. Mask_&_Dark

Mask_&_Dark Mario & Luigi

Lớp mình nhạt từ trước nhưng từ khi đi trại về lại đoàn kết hẳn...
    Hôm vừa rồi còn rủ nhau trốn học tập thể đi chơi bãi Rạng =(( (điên vãi, biết mình bị ốm nặng nên ko đứa nào thèm rủ :(()
    Chiều nay tuy hoa mắt chóng mặt, chỉ ngồi im quan sát các bạn nhưng rất vui... Buồn cười nhất là cái pha con bạn thân nâng ngực lên cho thằng kia kí 8-} (bạo thật!)
    Thứ 2 này Bế giảng, có khối đứa khóc đây... Các bạn ơi..., xin đừng làm Themask này phải khóc theo :(( :((

16. Corsexxxx

Corsexxxx Mr & Ms Pac-Man

cấp 3 luôn là vui nhất trong cuộc đời mỗi người :)
    giữ kỉ niệm cấp 3 cho thật đẹp đừng bỏ phí
    vì nhớ rằng lên DH chỉ là mối quan hệ xã giao thôi

17. cloud952004

Thứ 2 này dự lễ tổng kết, hi vọng có cơ hội được ôm người ta 1 lần... Còn nhiều cái để nói quá :((.

18. cutie_winnie

cutie_winnie Mr & Ms Pac-Man

Cùng tâm trạng với chủ topic , vậy là có bạn rồi :>

19. GiantTiger

GiantTiger C O N T R A

Hơ, cấp 3 của mình nhạt hơn cả nước ốc, xong dc cái cấp 3 mừng muốn chết, lên DH thấy tự do thoải mái ghê :)).

20. Mr.Bjm

Mr.Bjm Youtube Master Race

Mai lớp mình cũng đập phá rồi . Bao nhiêu dự định cho ngày cuối không biết có thực hiện được hết không :| Đọc 2pic mà cảm thấy có cảm giác lạ quá
    ... Ôi nhớ những hôm hơn chục thằng đực rựa quần đùi , dép tổ ong đi hát karaoke quá , nhớ những hôm góp tiền đánh lô kiếm tiền ăn chơi quá =((