Keylogger !!! Hot

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi emsovo, 8/5/05.

1. trungduong090

trungduong090 Youtube Master Race

Mấy con này là loại thường dùng cho những ai có trí nhớ bad hay wên pass word , đương nhiên là trên PC của chính người đó.
    Thật ra keylog ko hẳn là có hại toàn bộ , nó chỉ là 1 sản phẩm bị lạm dụng
    Dù sao cũng chúc mừng bác thoát nạn

2. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Còn 1 tác dụng nữa của key log là quản lí cái máy PC của mình,xem coi mấy thằng em trai,cháu của mình có dùng web coi chuyện ...tùm lum ấy mà ;;).Nhà tui cũng gài 1 cái key log đó thôi :D

3. Phonomania

Phonomania Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

haha pa nào có muốn test chương trình antivirus của mình thì thử down con keylogg này của tui về thì bít ngay bản thân nó vốn là chương trình gõ tiếng việt nhưng được tui đính kèm 1 con keylog vô có ngon thì quét thử coi :'> #>:) lưu ý logg toàn bộ các phím đặc biệt và cả bàn phím ảo, có mất đồ cũng đừng bảo tui ko nói trước #>:)

Các file đính kèm:

4. Atachi

Sau khi chạy lên,cái key logger killer của tui nói là "key logger detected",và nó biểu tui block cái chương trính này khỏi process,key logger xịn quá nhỉ =))

5. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

tui chỉ các bác 1 con siêu xịn: Spector Pro...... trình anti nào detect ra nó tui khen hay..... mặc định windows và các antivirus xem nó như... 1 chương trình hệ thống quan trọng của windows (ví dụ Explorer, Systray,...) nên nó mặc nhiên được xem như hợp pháp để tồn tại trong hệ thống => lolz =)) ..... nó chỉ có 1 nhược điểm là ko gửi log qua email được thôi (có lẽ chỉ dùng để quản lý máy family)

6. ~Cao Kỳ Lân~

~Cao Kỳ Lân~ Mr & Ms Pac-Man

ghê wá mấy bạn ơi....mấy bạn nên tránh xa với keylog nha...đừng thấy nó đẹp mà ham nha coi chừng bị mất đồ á....tốt nhất nên chơi ở nhà thì hay hơn

7. areyouok88

areyouok88 Mr & Ms Pac-Man

trài ,nếu go back mà ko biết cách ẩn đi hoặc ko cho cài chương trình lạ vào máy thì tụi keylogger noá còn gỡ cả auto bacck ra T.T .Cứ chơi xong rùi đinh ninh rằng có auto back xong rùi đụp 1 cái , ôi luợm ơi #>:)

8. Phonomania

haha nếu chương chình nhà bác mà gỡ được con nầy thì chắc nó phải thông báo cho bác biết con keylog nầy tên gì chứ bác có thể vui lòng cho em biết tên của nó ko ạ ::( iem còn con này nữa xem cai chương chình nhà các có diệt nổi ko nó được đính kèm với file gunbound.exe :hug: nếu diệt được nữa thì cho em xin tên của chương trình diệt keylog nhà bác luôn cám ơn nhiều

Các file đính kèm:

9. Atachi

All i can say :LOLZ,nếu ông nghĩ trình độ của ông giỏi đến mức có thể đứng ra giữa cái box GB này huêng hoang về tài chế tạo key logger thì,e hèm...coi chừng ăn sẹo đó =)).1 cái key logger tự tạo mà lại để bị detect thì thật là muốn quăng vào recycle bin cho gà mổ =)),cần thiết phải nhớ tên sao =))

10. Phonomania

haha cái keylog đó la do tui mua thui chứ tui mà tạo được thì quảng cáo làm đếch gì cứ âm thầm mà chơi thôi hehe #>:) có ngon thì down tiếp con tui vừa gửi thử coi còn đã chơi keylog mà sợ bị ăn sẹo thì thật đúng là.... :whew:

11. uyt-ki

uyt-ki Youtube Master Race

Anh areyouok88 ơi Bi Mat Do Co Thể Lay Lại Dc Ah` Anh Chi Hộ Em Cái Em Vua Bi Mat Len Ko Bit Lam The Nao`
    Ma Khi Vua Bo Mat Thi` Fai? Lam Nhung Gi`
    Cam On Anh Truoc ( Dung` Bao Em Quê Nhe' Hii`)

12. uyt-ki

uyt-ki Youtube Master Race

oai` sao ko ai noi gi teh '
    lam on giup ho^ cai' huuuuuuuuuu

13. hoangtiendat_vt

hoangtiendat_vt Youtube Master Race

ư bây giờ mấy bản cũ không hộp nữa rồi vì bây giờ có nhiều bản mới lắm nếu như không tinh ý thi có ngày nguy to đó tốt nhất là cứ đề phòng thì hơn vì KeyLog này có phần ẩn nữa đó tốt nhất là cứ trắc ăn là khi vào máy thi cứ ấn Ctrl + Shitf + F1 ..... Đến F12 sem có hiện tượng gì không nếu như mà thấy Entr PassWord thi tốt nhất là chuyển máy cho lẹ hoặc có thể lá Ctrl + Shitf + A.... Tất cả các phím trên bàn phím
    hãy cẩn thận với KeyLog ok
    Chúc các bạn chơi vui vẻ

14. Phonomania

viết thư cho GM cung cấp cho nó ngày giờ bị mất đồ va ID cua người lấy, tên email để đổi pass nhưng đừng có cung cấp password cho nó đấy kẻo GM lại nổi lòng tham thì khốn :D email hỗ trợ khách hàng cua GB gunbound@asiasoft.net.vn chúc bạn may mắn

15. thinh2k3

thinh2k3 Donkey Kong

CHưa kịp mở ra thì đã bị thằng Anti-Virus của tui thủ tiêu -> an toàn :p

16. fire_of_angle

fire_of_angle Fire in the hole!

toàn là đồ lao động đường phố. keylogger thì sao?? toàn là mấy con vịt tập chơi. dek biết làm gì lên mới đi trộm đồ.
    nếu mấy u đang chơi ở quán thì cài cái deepfree vào máy thì .... chấp tụi nó. chơi xong thì tắt máy đi. thế là ok. tụi nó cài Key thì khởi động lại máy là mất.
    bây giờ xài keylogger thì tụi nó xài tới email. dùng mấy cái Gmail, spymail có hỗ trợ chức năng POP3. 10 thằng xài gmail thì 6 thằng dùng để xài keylogger. chứ bây giờ mà xài key rồi lọ mọ ra quán tụi nó bắt được đập cho vỡ mồm

17. Atachi

Kết luận:bọn xái key logger chỉ là bọn noob chỉ biết xài tool mà bày đặt làm tàng tự xưng ta đây là hacker,nhưng ko biết trong bụng có biết câu lệnh Pascal nào nữa ko =))

18. Shocker

Shocker Mr & Ms Pac-Man

?? Pascal là gì vậy chời. Em ko biết pascal. :)) Mẹ, những thằng dùng mấy cái soft mà có sẵn thì có kẹc gì là giỏi. Có ngon thì tự làm tự sướng vậy mới cao thủ. Em noob nên em chơi gì cũng vậy. Tự làm tự sướng :D

19. kecuopden

kecuopden Youtube Master Race

oái nghe sao mà dễ dợ quá. chơi game mà cứ tìm cách lấy dồ của người ta là sao nhĩ , thật xấu tính . nói bây nhiêu thôi nha, dừng trừ điểm của tuii nói bây nhiêu thôi nha, dừng trừ điểm của tuii nói bây nhiêu thôi nha, dừng trừ điểm của tuii nói bây nhiêu thôi nha, dừng trừ điểm của tuii nói bây nhiêu thôi nha, dừng trừ điểm của tuii nói bây nhiêu thôi nha, dừng trừ điểm của tuii

20. ~Cao Kỳ Lân~

~Cao Kỳ Lân~ Mr & Ms Pac-Man

đúng vậy chơi game mà chôm đồ thì thật là xấu tính....mà bít sao dc thằng bạn tui nó nhờ giúp nè...tui đang dò hỏi sinh nhật với lại yahoo giúp thằng bạn để nó xuổng cái acc nè........bít sao dc bạn bè mà T____T