Khẩn cấp. Mọi người giúp e với

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi choithychoi94, 9/6/14.

1. tuancuong05

tuancuong05 Donkey Kong

đổi Name luôn vẫn bị mất acc ah` ghê thế =]] gặp ngay thằng lừa đảo chuyện nghiệp . thôi chia buồn pác tiền mất tật mang
    pác cho infor thằng hack đi để ae biết mà tránh luôn :7cool_extreme_sexy_

2. choithychoi94

choithychoi94 Youtube Master Race

đúng rồi bác. Bọn suppot nói là chỉ cần có cmnd của name đầu tiên tức là tên khi đăng ký ấy là có thể lấy lại acc và thay đổi tất cả.
    Profile thì e ko có vì ó đổi mail và battle tag rồi nhưng e có số điện thoại bàn, facebook, và địa chỉ nhà nó. Bác có cần hem. HehE :))

3. [Pu]

[Pu] Legend of Zelda

Bác giao dịch bằng gì? Có biên lai ko? có bằng chứng giao dịch ko?

4. tuancuong05

tuancuong05 Donkey Kong

dm cơ chế xử lý của tụi blizz có vấn đề đó h chưa nghe game nào như vậy. Tụi nó cố tình làm vậy để bán dc key giảm tối đa mua bán acc .

5. choithychoi94

e có bác ạ, có cái biên lai gửi tiền nhưng nó cho cái tên tài khoản của ai ấy. Vừa lên face đã thấy nó xóa bạn bè. keke. Hài quá ^^

- - - Updated - - -

Đen phải chịu bác ạ. Bình thường nếu là ae trên 4rum cũng chẳng ai đi lừa kiểu đấy đâu. Thằng đó nó bảo ở bên VoZ, hay bán game nên e mới tin. Với cả nó cũng có tài khoản ở 4rum mình đó bác.

- - - Updated - - -

đây là sđt bàn nhà nó 0838424108. Tìm trên mạng mới biết nhà nó là Công Ty TNHH Vật Tư Chánh Trung ở trong TP HCM
    đây là địa chỉ: 10 Ngô Thời Nhiệm, P. 17, Q. Phú Nhuận,Tp. Hồ Chí Minh
    còn đây là facebook của nó nguyenquoc.trung.7370 vừa lên đã thấy xóa bạn bè :))

6. ducanh6988

ducanh6988 (Bị) Đút Đít trong im lặng Lão Làng GVN

Mất cũng tiếc nhưng giá trị cũng ko phải là cao lắm, thôi thì coi như cúng cô hồn cho nó thoải mái đầu óc bác ah :)

Lập cái acc mới, rồi mua Game nguyên zin add vào chơi cho thoải mái. Hoặc ko thì mua lại acc của 1 số AE uy tín trên này rồi chơi lại cho an tâm.

Bọn lừa đảo lặt vặt này nói chung cũng hiếm khi khá nổi lắm, kệ nó thôi, gặp nó thì coi như xui vậy.

7. choithychoi94

cũng đành vậy thôi bác ạ ^^. tks bác. À bác có biết ai bán box D3 thì bảo e với. Lần này cẩn thận mua full box nguyên zin luôn ^^

8. iceteazz

iceteazz Liu Kang, Champion of Earthrealm

_ Lên fb chửi nó 1 trận đi, scan cái hóa đơn lên nữa =)) P/s : bác đổi battle tag chưa ? em mà mua acc là em đổi luôn bt nữa, để từ sau nó ko đổi lại được, nếu có mất thì bt vẫn thế, post lên cho mọi người biết :)

9. choithychoi94

nó có cmnd thì nó thích đổi thế nào cũng đc bác ạ. cái battle chỉ là chuyện nhỏ. Chẳng nhẽ spam cái điện thoại bàn nhà nó. Nhà làm ăn kinh doanh lớn mà chó vãi :)

10. choithychoi94

cái acc lúc mới mua về thực ra cũng chẳng có gì ngoài con Cru vs ít đồ cùi, para thì có mấy chục. Tiếc là tiếc cái công sức e cày con DH từ đầu thôi.

11. snakenum1

snakenum1 Mr & Ms Pac-Man

post battle tag để mọi người còn cách ly nó, battle tag chỉ đổi đc 1 lần thôi, ko phải muốn đổi nữa là đc đâu mà to với nhỏ :v

12. choithychoi94

muốn đổi cái gì, đổi mấy lần chỉ cần có cmnd active suppot lên nói chuyện trực tiếp là đc hết.

13. snakenum1

battle tag chỉ cho đổi 1 lần, support hay ko thì cũng thế

14. choithychoi94

trước e mua về bị đổi 1 lần rồi ko đổi đc nữa. Lần trước tự nhiên e suppot lên gặp ông dễ tính thế là đổi luôn name với battle cho e. Họ nói muốn đổi name hay battle tag hay câu hỏi bí mật chỉ cần duy nhất cmnd

15. snakenum1

chắc lúc đó gặp ông nào dễ rồi, chứ ai cũng gửi support mà đổi đc thì cần gì việc chỉ cho đổi battle tag 1 lần, cho nên giờ battle tag đó ko đổi đc nữa đâu, cứ post cho ae cách ly nó, thằng đó cố tình chơi bẩn và có tính toán từ trc.

16. choithychoi94

à bác ơi bác thử kiểm tra profile hunterknight#1524 xem có phải acc đó ko ? có con DH đồ khá ngon ( nói này hơi ngại :) ) có con calamyti dame hơn 2k7 đó với 1 cây natamya cũng dame hơn 2k7. Nếu có thì chính xác là thằng lừa e đó.

17. iceteazz

iceteazz Liu Kang, Champion of Earthrealm

_ Đúng hắn :-s acc bác mua bị hack lại đấy à ? Giờ em khuyên bác ntn nhé : support lấy lại acc, rồi ... bo t mạnh cho nó chết, bị lấy lại account ? report nóa bo t =)) Còn về bo t cái gì, trong box có thớt đấy thôi, tìm facebook tải về mà nghịch :-B

18. choithychoi94

là sao hả bác e ko hiểu lắm. Mà bây h nó có cái cmnd đầu tiên khi đk nên bọn suppot ko đồng ý bất cứ cmnd hay lí do nào khác bác ạ. Bây h ae trong clan nào chém nói là muốn mua acc hay gặp mặt trực tiếp để giao lưu xem nó cãi vào đâu đc nữa. Thực ra e biết nó là thằng nào rồi. Nhưng nó cứ trối là ko biết gì nên e cũng chẳng thèm nói. Lên face thì nó đã xóa bạn bè :))

19. tronghieu113

tronghieu113 Donkey Kong

20. ducanh6988

ducanh6988 (Bị) Đút Đít trong im lặng Lão Làng GVN

Mình và thằng em mua key của bác Hung_war chơi trước giờ chưa gặp vấn đề gì. Bác ấy làm ăn lâu rồi nên độ tin cậy cao.

Còn mua lại acc cũ thì có 1 số bác cày tiền lâu năm trên này, mình nghĩ cũng tin tưởng được vì chắc họ cũng ko tham số tiền nhỏ làm gì.

Còn các bác chơi lâu năm thì chắc ít khi bác acc mà sẽ giữ làm kỷ niệm cho vui.
    Bác mua acc mới rồi lên AE phụ cày lại :) Giờ đồ đạc kiếm cũng ko khó như trước, lại sắp ra 2.1 nên cũng sẽ có nhiều thứ thay đổi so với trước mà.

Còn Paragon lvl thì cũng ko quá quan trọng, cứ chơi và cho nó lên từ từ lại thôi :D
    Soạn sẵn 1 comment chi tiết kèm link và hóa đơn làm bằng chứng, canh giờ nó đi ngủ thì post lên FB nó, cho mọi ng thấy đc bộ mặt xấu xa của nó \m/
    Phá đc nó cho bõ ghét cũng thích, cơ mà sợ khó, vì nó đã dùng CNMD gốc lấy lại acc rồi mà => bác chủ thớt khó mà có cách nào để lấy lại acc nữa.