Khi các cụ già đi học vi tính

Thảo luận trong 'Thư Giãn Express - Bản Tin Cuối Ngày' bắt đầu bởi Mainboard, 10/12/09.

1. Pudge-Butcher

Pudge-Butcher The Warrior of Light

Mình nói chắc các bạn ko tin đâu, Cô của mình nay cũng gần 60 nhưng còn biết chơi AU gì đấy 8-}

2. BILL_HIP

BILL_HIP T.E.T.Я.I.S

:-o
    hỏi ý ko phải đồng chí bao nhiêu tuổi :">
    để còn tiện bề xưng hô :">

3. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Chả bù cho một số người tuy trẻ nhưng cổ hủ...

4. SuperSpammer

SuperSpammer T.E.T.Я.I.S

Võ Lâm thì ko nói làm gì, cả gia đình 3 người chơi cả 3. Vợ chồng thì 16x, con thì 14x. :| Được cái là thằng con mang sạch đồ của 3 acc đi bán, bị bố mẹ phang cho nát đít. :-j

5. BILL_HIP

BILL_HIP T.E.T.Я.I.S

^ thật là vỡ cái lọ =))=))=))
    thằng con quả là phá gia tri tử :))

6. LPUnderground

LPUnderground T.E.T.Я.I.S

Bác có BÀ CÔ 60 tuổi chơi au nể thật

7. AmDuongNhatDoc

AmDuongNhatDoc Dragon Quest

bà cô dạy Hóa mình cũng chơi VLTK , rùi dạy cho con bạn đi học kèm chỗ đó chơi lun :)):))
    có chồng trên đó mới ghê

8. BILL_HIP

BILL_HIP T.E.T.Я.I.S

bà ý có chơi Kiếm Thế ko:">
    để tớ tập chơi :))

9. trumsolong

trumsolong C O N T R A

có cụ nào là mem GVN,hay vô box 50 ko đấy \m/

10. ^Games^

^Games^ Mr & Ms Pac-Man

Khụ khụ, cháu nào vừa nhắc tên thế ;))

11. ninzasoi

ninzasoi Mr & Ms Pac-Man GameOver

vi tính còn đỡ. Năm ngoái đi thục bida lỗ. Đang thục thì có ông già bước vào, nhìn đoán chừng 60-65 gì gì đó. Thấy chân tay đi thì run rẩy, mình chạy ra đỡ thì ông bảo "xếp bi dùm tao" :-o . Mịa, ko phải người già chắc bóp bi ổng luôn chứ ở đó mà xếp. Vậy mà em chân dài vừa xếp bi xong, ổng đề pa 1 phát mạnh vãi chưởng. Dân bida phăng mà còn nhìn há hốc. Thục lỗ nào trúng lỗ đó. Có ông chú kế bên ra khen bác già rồi mà đánh hay quá. Ông già nhìn con bé tiếp viên rồi nói với thằng đó "Phải đủ lực, mạnh nhẹ là canh hết, vậy mới vào LỖ, chứ ko thì các em đâu thích" :| rồi cười hô hố. Nhìn cảnh đó thấy bực mình nên tính tiền về luôn. Già mà ko nên nết.

Mà cũng lạ, dân lớn tuổi toàn đánh bida phăng, chẳng hiểu đâu ra quái nhân bida lỗ của VN.

12. BILL_HIP

BILL_HIP T.E.T.Я.I.S

giống 1 thằng già hôm mình đi xe ôm =))
    mẹ , đã bảo dậy muộn lỡ mất xe bus của cơ quan bảo nó đi nhanh cái , ko sếp la x-(
    thế mà dọc đường nó còn cứ vừa đi vừa ngắm , lại còn bảo em này đùi to em kia ngực lép x-(
    mẹ cha nó , cay cú nhất cái đoạn mình đang mải nghe điện thoại của ông trưởng phòng bảo đến nhanh còn nộp tài liệu cho sếp , thế mà lúc ngẩng lên thấy nó đi đường khác , hỏi thì bảo có em đi Lx ngon quá đi theo xem làm ở đâu x-(
    mẹ cha nó , lúc đỗ đèn xanh đèn đỏ ở gần cơ quan mình nhảy mẹ xuống , đek giả tiền x-(
    cứ đứng gọi mãi =))
    nhiều thằng già dê bảo sao , vẫn thấy các lão làng hấp diêm các cháu lớn [-(

13. Nerco

Nerco Chổi đót quét nhà 20k một cái Lão Làng GVN

đúng là thời VLTK thịnh hành thấy lắm các bác cao tuổi ngồi tống kim suốt =)) 6x 7x không dám nói chứ 4x 5x thấy cũng khá nhiều ;))

14. ---MAGE---

---MAGE--- Mr & Ms Pac-Man

bà mình admin web gamevn

15. MrCooley

MrCooley Legend of Zelda

Quán cafe 381 gần nhà, buổi trưa, toàn 5x-6x ngồi đánh kiếm thế với VKLTK :-j
    Đánh cho đã rồi mới nói chuyện làm ăn :-j.
    Mẹ mình 46 Giáo Viên, download music,video, documents =IDM, chat yahoo ầm ầm, upload bài lên mạng v...v

16. Top fool

Top fool T.E.T.Я.I.S

Chuyện này có gì lạ đâu :|. Năm ngoái tớ ra tiệm mua đĩa còn thấy chú kia hình như ngoài 50 rồi mua Call of Duty 2 kìa. Hỏi: "Chú mua cho con chú hả?" Chú trả lời: "Tao mua cho tao, chơi bản 1 hoài chán quá" :)), sau đó còn chỉ mình tận tình cách qua màn phá radio trên tàu của Call of Duty :D. Người già đâu hẳn ai cũng để mình tụt hậu đâu :D

17. huyasoi

huyasoi T.E.T.Я.I.S

^ Cái đoạn phá radar trên tàu trong COD 1 hả? Đùa cái bàn đấy tớ giết sạch cả tàu đếk còn mạng nào mà ngâm nửa tiếng ko qua đc. Thấy nó bảo phá radar thế là cứ đi vòng quanh bắn với cả ném lựu vào cái radar ở ngoài=)) Một lúc sau đứng trong cái phòng ức chế quá lấy súng văng bừa trúng cái máy tự nhiên thấy Object completed=))

18. Top fool

Top fool T.E.T.Я.I.S

^ Vậy mới nói, chú đấy quá pro, tớ ngâm cả ngày không qua được =))

19. LilyTrinh

LilyTrinh Superman là số một. DC bất diệt! GVN CHAMPION ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

gần hồ bơi tản đà q.5 co tiệm net , trước là nơi tập trung của dân lineage2 vh thời C1. Có bà già tầm 6x~7x kia lần nào cũng dẫn theo đứa cháu gái 10~13t , đứa cháu thì log pp , dance , sing , se , ee đi support cho bà già. Bà ta thì cầm dao elf đi lụi quái 8-}

mà cầm full đồ B cuối nhé , cái thời mà bow peril còn 1m /1 cây 8-}

PS: ông già tớ 5x nghiện comic , cartoon marvel =))

20. 3dman

3dman T.E.T.Я.I.S

mẹ thằng bạn ta hôm vừa rồi hỏi nó: VLTK chơi thế nào con nhỉ, thằng bé gân cổ lên mẹ hỏi VLTK làm gì mẹ có biết chơi đâu mà hỏi
    ai ngờ mẹ nó làm ngay câu: mày bảo ai không biết chơi, coi thường tao hả, tao muốn thì chơi, nạp thẻ chứ gì tao thiếu gì tiền mua cho tao mấy cái thẻ VL nào
    đỡ đi