Khi “máu dê” núp bóng lòng tốt :">

Thảo luận trong 'Thư Giãn Express - Bản Tin Cuối Ngày' bắt đầu bởi n0_lov3_412, 27/10/09.

1. pntk

pntk Mario & Luigi

Nói thiệt,mình đụng chạm cơ thể bạn mình thích vẫn sướng hơn nhiều cái cảm giác "ở nhà một mình"

2. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

hồi đó thằng bạn chỉ cho 36 chiêu sàm sỡ lợi dụng con gái mọi tình huống :'>......

điều kiện tiên quyết là phải có đôi mắt và khuôn mặt ngây thơ ko biết gì :'>.....

3. xDTorai

xDTorai Legend of Zelda

Vâng hồi cấp 3 lớp mình đặc biệt cái là có mình tớ con trai ;)). Thế nên mình toàn cung cấp đĩa S*x + với truyện các loại cho các bạn gái. Nhớ hôm đầu tiên mang 1 đĩa Harcored cho 5 đứa kéo nhau về nhà xem =)). Nghe kể lại là xem ở nhà 1 đứa không xem đc, nó mang đĩa ra hàng hỏi :" Anh ơi có đĩa như thế này không" =)). Nghe không biết có phải gió không

4. milkcow123

milkcow123 Donkey Kong

Ngày cấp 3 mình toàn bị mấy con cùng lớp bắt nạt , cứ giờ ra chơi mấy con đấy nó dồn mình vào góc lớp rồi lao hùng hục vào như mấy bò =(( , ngực bọn nó đập sưng hết cả mặt =((

5. GVRDee8Tee

GVRDee8Tee Fire in the hole!

lớp 10 còn gặp nè :">
    mình ngồi bàn đầu ..... con bé dãy bên kia ko kéo khóa quần cũng bàn đầu :"> , mình bảo con bé ngồi cạnh mình là ném giấy cho nó bảo kéo khóa quần :">
    con kia hốt hoảng =)) kéo lên

và bây h con bé ngồi cạnh mình ném giấy cho con ko kéo khóa quần đang là người yêu :"> vợ chưa cưới :"> ghi điểm đẹp :-? mà hồi đó chưa có yêu b-) mới chỉ là mày tao :>

6. big chicken

big chicken C O N T R A

sau này có gì nó lại đay nghiến: Tôi lạ gì anh, từ hồi cấp 3 chuyên soi phần dưới con nhà người ta.=))

7. mrivan

mrivan Donkey Kong

hồi lớp 9, có con bé ko kéo khóa quần mà cả khối ko đứa nào nhắc nó, cứ để nó nhong nhong như thế :|

8. Rất Là Hợp Lý

Rất Là Hợp Lý Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

ta đang nằm ở cái thứ 2 : em bạn :">

9. black_rose2007

black_rose2007 † Son Of Devil †

Mình chưa gặp trường hợp quên kéo khóa quần bao giờ, nhưng mà có 1 lần con bạn gọi điện từ đêm hôm trước bảo trả nó quyển sách, sáng mai nó còn lên lớp.

Thế là mất công đặt chuông dậy sớm, phóng qua nhà nó trả sách, ai dè con bé vẫn mặc nguyên bộ váy ngủ và không bra, chắc là nó cũng quên 8-}

10. Cigar

Cigar Độc Xà Vương

Ngày xưa mềnh đi học nghèo lắm, bạn gái mặc quần áo không được lành lặn, quần rách không kịp vá, mình đứng sau bạn nữ ấy mà thấy nguyên cái ass :( nhưng chỉ biết tội nghiệp bạn ấy và nhìn thôi =((
    Ngày nay thằng bạn mềnh rủ bạn gái bạn ấy đến nhà chơi, còn mềnh thì qua nhà khác ngủ, đến sáng về thấy bạn ấy mặc mỗi cái áo ngủ dài đến đầu gối, ở trong ko có gì cả :(

11. thebigone

thebigone Mario & Luigi

KNB phiên bản n về chủ đề con gái quên kéo khóa quần và ko mặc bra à =))

12. Chocobo_return

Chocobo_return Donkey Kong

Thằng bạn mình đi dạy thêm 1 em nhà giàu lớp 10, sáng đến mẹ nó bảo em nó còn ngủ cháu lên gọi dậy
    Hiện trạng em ý như mấy bác ở trên kể, thêm 1 câu ngái ngủ : " Em buồn ngủ lắm, anh có ngủ vào ngủ với em" =((
    Mặt thằng bạn mình nhìn thì rõ ngây thơ, ngây thơ cụ luôn =(( Phụ huynh nào cũng rất tin tưởng =((

13. ún éo

ún éo Mr & Ms Pac-Man

ước gì mình được như anh í :|

14. big chicken

big chicken C O N T R A

hết mùa mưa bão rồi sao gió vẫn to. Đúng là khí hậu nhiệt đới thật khó lường =))

15. Fabulous

Fabulous Mr & Ms Pac-Man

Ồ ước gì mình đc như anh ấy.:">

16. ---MAGE---

---MAGE--- Mr & Ms Pac-Man

17. Chocobo_return

Chocobo_return Donkey Kong

Các bạn ko tin, đời sống hiện đại, nhiều chuyện ko thực vẫn hay xảy ra lắm :-<
    Như 2 chú gì 18t với 20t đi tù vì bị 1 em 13 "mời" đấy :-<