Khóc mếu , uất ức về vấn đề hack , cheat , gian lận DotA , Garena vào đây .

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi Jukanius, 12/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. minhlinh_523

minhlinh_523 Donkey Kong

Hjx,hôm nay đánh bực mình .Gặp một thằng NVM ngu vkl ,mình vào rừng farm thấy rừng *** còn j ,trong khi team chả ai farm thế là đi vòng quanh xem thằng nào .Lúc phát hiện ra nó thì nó sủa kêu mình hm :(

2. darknesszone

darknesszone Youtube Master Race

Biết bao nhiêu thằng hackmap, chửi chúng nó làm j cho hao nước bọt. Tụi nó gà nên mới hackmap. Đánh public thì chịu thôi các pác ạ. Tụi nó hm mà mình win mới pro, hehe

3. silver_dragon90

silver_dragon90 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

hehehe cái cảm giác thắng đc mấy thằng hm nó sướng gì đâu ;))

4. BloodyGhost

BloodyGhost T.E.T.Я.I.S

Dạo này có thể nói là tình trạng hack map và ck đã đến mức cực kì trắng trợn, còn hơn cả cướp giữa ban ngày ý chứ :|

Hôm nay là ngày đầu tiên ra quán net sau 2 tháng đánh ở nhà. Trong lúc đứng chờ máy mình lướt qua 1 vòng coi các team chơi Dota mà thật lòng là thấy nản luôn, phòng game hơn 100 máy có hơn 70 máy là đánh Dota mà phải đến 90% trong số đấy là map sáng trưng.

Đặc biệt là có một nhóm 5 máy liền nhau đánh theo 1 team, host là một thằng nhóc đeo kính trông dáng thì không thể thư sinh hơn, nó cầm SF sau 1 pha combat khá ảo mà mình chắc là đến các đàn anh chuyên nghiệp Dota cũng ko thể nào mà đỡ nổi, team 2 liền hỏi team 1 có hack map ko đấy? Ngay lập tức Host liền thả ra 1 tràng như là "Đ** thằng nào hm là con chó" rồi "Cả nhà thằng nào hm chết đêm 30" rồi thêm 1 tràng gian đại hải, nó lôi hết từ cha đến mẹ rồi cả cụ kị tổ tông ra để chửi, vừa dứt chửi xong thì thằng tide ngồi bên cạnh quay sang bảo " chuyển tao 1k" zzz , mình để ý nó còn luôn mang trong người 2 cái ward như để đề phòng trường hợp team 2 có hỏi về mắt mũi

Đứng đằng sau xem tụi nó đánh mà mình tự hỏi không hiểu mấy thằng này có còn liêm sỉ không nữa, hack map,chuyển tiền đã không thể trắng trợn hơn rồi lại còn tỏ vẻ mình là pro thậm chí lôi cả cha mẹ mình ra để sỉ vả trong khi chính nó chửi những thằng hack map như nó. Quả thật là không còn có thể lấy cái gì đỡ cho tình trạng dùng tool hack của dân Việt Nam nữa 8-}

5. gaunho91

gaunho91 Mega Man

chủ yếu là suy nghĩ và tự trọng thôi.
    dính vô thì khó bỏ, mình tự hào vì bỏ đc hm ;))
    Sau 1 lần dùng tool và chiến thắng, dù ko ai biết nhưng những lời khen từ đội bạn làm mình cắn rứt và bỏ hm =))
    Tính từ ngày bỏ hm đến giờ cũng hơn 2 năm rồi còn gì ;))
    Ko có văn hóa game hoặc ko đam mê thực sự thì mãi mãi dân ta chỉ dựa vào tool, cheat mà thôi

Chỉnh sửa cuối: 31/3/10
  6. robinhood1989

robinhood1989 T.E.T.Я.I.S

thật ra mình ức nhất ở chỗ bọn hm cứ cấm đầu chuyển tiền cho late, đánh éo gì farm cật lực tự nhiên ở đâu xuất một siêu nhân.

7. zellpro

zellpro Dragon Quest

dân vn mình chủ yếu thằng nào cũng thích ra oai, thắng đương nhiên sẽ oai và tự hào là ng chiến thắng cái bản tính đấy nó ăn vào máu đến nỗi ví chút danh hão mà bỏ đi cái lòng tự trọng chơi nhiều game vn chủ yếu là từ nc ngoài vào ví dụ mấy game ol bây h , bên kia đâu có hack như vậy đâu còn vn mình thì tràn lan vừa up bản mới có ngay bản hack khác . mãi ko thể vươn ra thế giới đc hỏi sao hồi xưa có gunbound việt nam bị chặn không đc chơi và 1 số game mình ko chơi nên k nhớ rõ

8. quangtn

quangtn Mega Man Lão Làng GVN

Buồn cười ở cái là lúc ở lane
    ăn hành feed 5 6 mạng thấy im re
    đến lúc các bạn ý chuyển đc tí màu rồi là bắt đầu kêu rất to :))

9. XIII:BLACK_CAT

XIII:BLACK_CAT Sonic the Hedgehog

Sao bằng tự dưng early game các bạn ấy làm đc mấy mạng tự dưng mở mồm ra xl, sủa nhặng sủa bậy kiểu như mình thắng rồi, sau tự dưng thua thì im re, host thì custom kick. :-<

10. what_the

what_the Dragon Quest Lão Làng GVN

Sao dân vn mình lại hay sử dụng hack thế nhỉ.Như vậy đâu có hay gì.Hôm nay tôi gặp 1 số bạn chơi rất pro.Khi và combat thì rất bình thường nhưng các bạn ấy check rune cực tốt và khi mình vào rs thì đúng lúc rs còn 1/3 máu các bạn ấy xông vào cướp.Sau khi bị hỏi thì các bạn ấy kêu là cắm ward .Và sau khi mình xem lại replay thì lại chả thấy các bạn ấy cắm 1 cái ward nào.Ko ngờ càng ngày ý thức gamer các xuống dốc

11. khachphieudu

khachphieudu Orc chief

đây, cho 1 cái REplay 2 chú [SOD]ChienThan và [SOD]Cauut vừa HM, đã thế còn chuyển Gold nữa chứ.Game mới tức thì đây thôi

Và tất nhiên khi lật tẩy thì các chú ấy luôn ca bài, " disme chúng mày cũng hack thế thôi, nhiều lắm, mày ko có hack tức à "

http://vnb.garena.com/forums/attachment.php?attachmentid=11238&d=1270126615

12. Po2ctox

Po2ctox Mega Man

Ursa ph 1x ăn rs 1 mình ko bị ai phát hiện nên lúc rs vừa hiện ra lần 2 là mình ra ward chỗ rune bot(chứ ko ward ở rs).Ursa lò dò ra gần rune bot rồi biến mất (dùng blink) nên mình nháy teammate ra hội đồng.Ursa bị chết rồi mất rs chửi loạn lên "ĐM HM sao biết tao vào RS" =))
    Mình kêu ward nó tương ngay câu "ĐM ward rune thấy sao được chỗ rs,tao blink vào cơ mà" =))

13. moon_light_48

moon_light_48 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

mình cầm hổ ăn rune invi đang đi trong rừng từ nhiên es xông vào combo skill.nhưng đang invi nên ko ăn damge ulti.thế là nó quay ra chửi mình hack skill=))

14. darknesszone

darknesszone Youtube Master Race

thì hm là gà, và gà thì mới hm mà. Ko trách được, hehe...zzZZ..
    ...
    p/s: ai hay hm mà lỡ đọc thì thông cảm nhé. :))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    thì hm là gà, và gà thì mới hm mà. Ko trách được, hehe...zzZZ..
    ...
    p/s: ai hay hm mà lỡ đọc thì thông cảm nhé. :))

15. [n]0oB_[S]h0cK

[n]0oB_[S]h0cK Youtube Master Race

giờ nó hm tràn lan, đánh nản quá :( 1 ngày đánh 5 trận thì 4,5 trận gặp hm @@
    hôm qua đánh gặp em p o t m hm trắng trợn thì chừa luôn
    mình đứng def ở trụ ko có bóng dáng 1 creep nào bên kia mà tự dưng ăn cái stun vào mặt @@
    nó bảo nó đoán def thì phải đứng ở trụ :-o ừ thì cứ cho là nó pro đoán đc đi
    lần 2 tương tự nhưng mình đứng ở sát rừng ... vẫn ăn cái stun vào mặt :-o
    lần này hết cãi luôn -> ăn chửi rồi cháu nó feed vài mạng và quit :))

16. shootme

shootme Donkey Kong

ôi vào GG bây giờ nhiều thằng hack lắm nó còn chửi lại mình nữa cơ! Nói chung là cứ 1 trận đấu có khoảng 6 thằng hack chia đều cho 2 bên hoặc cả team hack....Kết luận Dota vn bây giờ càng ngày càng đi xuống ...chỉ dám lẩn quẩn trong vũng nước ao tù hoặc đáy giếng thôi không thò mặt ra được ngoài đâu. Gà Quèn ăn quẹn cối xay !:>
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Hai thằng cùng hack ... tại sao cậu biết nó blink vảo rs đó là cái thứ nhất, cái thứ 2 tại sao cậu biết rs ra ừ cho là căn giờ đi thì thằng usa nó ăn rs nó mới là người biết chứ...cậu hack map còn nói nó ....vừa ăn cắp vừa la làng chăng.... còn usa thì hack map khỏi nói rồi đã hack còn ngu....:>

17. anhquansei

anhquansei Mega Man Lão Làng GVN

Lạy chúa rs ra cái chấm xanh ở ngay trên bản đồ.

18. Tntlyu

Tntlyu Youtube Master Race

Hum nay Mới Đánh trận war team 5 vs 5 Tui đánh Silent Đi với void ở mld 12 phút đầu nó chỉ có magic wand ma 6 phút sau nó có power stread + hút máu đánh nhanh ( mask of Darkness thì phải). con Witch team nó có vanguard phút 12 và tới phút 28 đồ vẩn như cũ Thật là khó hiểu ( team nó thắng mà còn bảo ngược team bên tui hm nữa chứ) nhiều lúc cũng bùn:(:(

19. takeda31

takeda31 Dragon Quest

^ bình thường thôi, nó mua đồ ở nhà ko về lấy thì sao :-/

20. zellpro

zellpro Dragon Quest

lúc chiều đánh 1 trận lich đi mid phút 9 nó đã có blink giày lởm magic stick =.= dù chưa gank 1 phát nào bó tay luôn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.