Khoe biển số xe máy SH BMW

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi DUNG_SC, 11/5/16.

1. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

Chưa bao giờ mem box tâm sự đông và hung hãn như bây giờ , tham gia box tâm sự là đầu quân cho dungsc nha, chắc làm buổi offline box tâm sự đi, gửi thư mời đặc biệt đến daki và fire emblem, và toàn thể gái và mem box tâm sự, kêu admin chủ chì buổi off toàn thể mem gamevn, ai chơi ko

2. DUNG_SC

nếu off ngoài hà nội mình sẽ cố gắng bay ra

3. TrươngGiaPhong

TrươngGiaPhong Thường cho em ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

Công nhận, bao nhiêu ngày tháng để níu giữ 1 cái thớt ntn thì phải nói là y học bó tay, bè bạn phát hốt :-(||>

o0oBiRaiNo0o thích bài này.
  4. DUNG_SC

má dạo này mình nói nhảm nhiều vãi, sorry nha, nói ko suy nghĩ, một biểu hiện của bệnh tâm thần, mình khỏi rồi mà ta, ngày trước coi khinh nhưng người tâm thần, đéo bao giờ nc với họ, nay trời thấy giáng cho căn bệnh này mới thấy những người tâm thần khổ thế nào, sau này khỏi bệnh thề ko coi khinh họ nữa sống lành mành cứu chữa cho họ

5. TrươngGiaPhong

TrươngGiaPhong Thường cho em ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

Bác yên tâm, ở cái thiên hà này éo có ai chữa đc cho bác đâu =))

6. DUNG_SC

bệnh này vô phương cứu chữa , e bị e biết mà, chỉ có phép màu mới chữa dc thôi, may mà dạo này e thấy tương lai mình tươi sáng lắm, nên e cũng bớt bớt, e phải vào địa ngục mới giải thoát con người khỏi cái cõi này dc, ko biết bác có tin ko, chứ ngoài kia thiên hạ còn tỷ người sống giở chết giở kìa bác

7. DUNG_SC

con người có thể trở nên bất tử ko là phép màu hả bác, e thấy đám gái mà e ao ước xinh ngút trời sắp về cạnh e, nên e thấy vui, có ai muốn bàn về bất tử ko vô topic này bàn, bên kia cũng có 1 topic
    ha ha khỏi bệnh rồi, lại đây anh hun cái nào dm :9cool_sweet_kiss:, người đầu tiên tìm ra cách chữa trị bệnh tâm thần, chỉ còn ít giai đoạn kí ức xưa phục hồi để nhìn cảnh vật hết sợ thôi, người đầu tiên trong tỉ năm lịch sử tìm ra phương thuốc trường sinh bất tử, má sống bất tử lại muốn đi học ngắm gái quá, yêu thương thầy toán với hóa quá, giờ chỉ việc ở nhà ôn đợi hết năm đi học mù đầu, vô đại học học là đẹp, Ha ha, mình sẽ đéo bao giờ quên những tháng ngày bệnh tật ghi nhớ suốt đời về căn bệnh tâm thần phân liệt này dm, kinh kinh khủng, nghe nhạc thôi hp phúc quá, đừng xảy ra biến cố gì nữa là dc, chiều nay chính thức khỏi bệnh đó bác, cảm giác người nó như xưa, thấy lại cuộc sống bình thường còn khi bệnh tật thấy cuộc sống buồn chán đéo biết làm gì. ha ha, có ai nghiên cứu tâm thần học với mình, thử độc mới biết được độc tính nó thế nào, trong phim thần điêu đại hiệp có ông y sĩ tây tạng đó, thế mới cứu được dương quá, bạn nào muốn bàn về tâm thần học với trường sinh thì vào đây hỏi nha

8. DUNG_SC

mới chém gió bất tử mà box này đã ko còn 1 ai cả, còn bệnh tình thì có khỏi dc đâu, bệnh cũng dc ko bệnh cũng dc, mẹ thằng toán với hóa dạy gì mà giờ mình dở vở ra học trả hiểu gì, gặp lại chắc đập chết nó quá, mn quay lại box tâm sự đi đừng bỏ đi vì thằng như mình

9. DUNG_SC

Mn cho mình hỏi tý rõ ràng học ko bao giờ là muộn nhưng sao khi đi học với đám học sinh bi giờ mình cứ cảm thấy nhục nhục làm sao ấy, nguyên nhân do sao nhỉ , ai tỉnh táo giải thích cho mình cái, sau này 40t chắc mình vẫn đi học

10. vhbdragon

vhbdragon Mario & Luigi Lão Làng GVN

Tưởng ông vừa thi xong rồi ? Năm ngoái cũng thấy ông đăng ảnh ôn thi mà ?

11. DUNG_SC

ổn nhưng không thì, chỉ học cái cao đẳng nghề mà thấy cũng nhục nhục dạng như già rồi mà đi học với đám trẻ con, trả hiểu nổi học có bao giờ muộn đâu, ngày đó học căng thẳng quá không xem bài nên dám chắc thì ko đậu, giờ mới ôn cái học nè, thèm đi học lại quá, mà trả hiểu sao học nó nhục nhục riêng môn hóa thôi, toán thì ko bị, ko học sao gặp đc những đứa con gái xinh như này , mà lao vào học thì thấy nó nhục, 80t thì đi học cũng đã muộn đâu, công nhận giờ ôn bài sướng, sau này xin thầy học lại lại sướng hơn vì có những cái mình đã ôn rồi ,đã vậy, nhưng mà học đâu có dễ bù đầu với lại học english khó hơn lên trời nè, bác biết vì sao e thấy nhục nhục nên đi học rất là ngại, học thì sướng mà ko học thì khổ

12. DUNG_SC

Suốt những ngày qua ta nghĩ xem ta làm gì sai, giờ thì ta đã hiểu, tai sai rồi ta tìm cách diệt cctalk là ta sai rồi, nó chính là thiên đường thứ 2 mà ta phải xây dựng , ta sẽ quay lại talk, triệu hồi cả thiên hạ quay lại talk, ko quên những tháng ngày sống yên vui cùng talk, mình đúng là thằng ăn cháo đá bát, kim ngân nghỉ talk rồi làm sao kêu chơi talk lại đây, ai rồi cũng già nhưng ta tin con người có thể trở nên bất tử dc, talk là thiên đường thứ 2 ta phải xây dựng, linh linh với utpi có chơi lại talk ko hát thả phanh đi bất tử rồi sợ mẹ gì

13. DUNG_SC

Cứ post lên rồi lại xoá vì ta ko muốn khoe khoang, nhưng cứ muốn ngắm mấy tấm hình này, dường như nó có sức mê hoặc người nhìn thôi để ngắm vậy
    3008816855_1047429904_574_574.jpg 3127338071_1900445313_574_574.jpg 3130413260_1071089438_574_574.jpg 3131972327_1374843935_574_574.jpg Comicvn01.jpg 3005525392_1588440690_574_574.jpg

14. DUNG_SC

thế giới là thiên đường thứ 1, cctalk là thiên đường thứ 2 , gamevn là thiên đường thứ 3 ta sẽ xây dựng cuộc sống này

15. DUNG_SC

16. DUNG_SC

17. xinemtrovevoitoi

xinemtrovevoitoi Donkey Kong

mấy ngày ni đi đâu vậy cha. làm tao kiếm hoài ko thấy. có nick fb ko tao chỉ cho cách tán gái

18. DUNG_SC

6.JPG 9.JPG 10.JPG 14.JPG 2.JPG 4.JPG

Chỉnh sửa cuối: 5/11/16
  19. DUNG_SC

ở nhà học chết mẹ, quy ết chí học thành tài để thay đổi thế giới lên nắm chính quyền và suy nghĩ xem mình có làm gì sai ko mà sao trời tìm cách diệt mình

20. DUNG_SC