Khoe biển số xe máy SH BMW

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi DUNG_SC, 11/5/16.

1. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

học quản lý đất đại, đc buff thêm skill quản lý có thể quản lý cả 1 công ty lớn, cty thủy sản hay võ đg, thấy hay ko

2. darkbik

darkbik T.E.T.Я.I.S

Anh cũng có tuổi rồi học cái gì cho dễ làm việc, quản lý ko có cơ sở sẵn thời thế khó làm lắm. Học sư phạm dạy học kiếm tiền được rồi kiếm cô giáo nào làm vk. Ko đẹp gơn ah

3. DUNG_SC

A sẽ cố gắng sống đến 200 tuổi max, vì thiên hạ a lao vào học để lên đè đầu cưỡi cổ chỉ đạo ng khác , chứ giờ nhiều thằng bất tài lên , nhiều người bỏ mạng quá, mới có 30t mà còn sống dc 170 năm nữa sao ko cố gắng học, chú cũng vậy cố h giúp a thay đổi thế giới với, ko thì ngồi mà hưởng lạc để a hy sinh vì thiên hạ lo học
    Mà a chém cho vui thôi h thế kia sao mà h dc, nhà a có skill gia chuyền là bám đít vk, cùng lắm sử ra skill này ngồi để vợ nuôi, giờ vk nó đang bán vỉa hè đợi vài bữa ổn định a hỏi cưới luôn, số a k hổ quá, mong rằng gamevn có nhiều kì tài xuất chúng lên lãnh đạo, làm cánh tay phải cho a

4. DUNG_SC

5. DUNG_SC

bọn này giờ manh động quá, chém ng trọng thương thì sao, đứt tay đứt chân, nó mà gặp e đám này e lấy mạng 2 phút, đéo thích thôi, cuộc đời càng lúc càng khốn nạn, các bác biết băng đảng này ở đâu ko e tới e dẹp, dm

6. DUNG_SC

8.JPG các bác đoán con này nhiêu tiền

7. DUNG_SC

Phỏng theo truyện ngắn cùng tên bên box phim ảnh
    http://forum.gamevn.com/threads/transformers-the-last-knight.1262434/
    mình post phim này bên đó có bỉ kêu cũ rích ko ai thèm xem ko

Mặc dù rất ghét xe contener nhưng trên phim ảnh ko gì là ko thể và
    công nghệ làm phim của nước ngoài giờ khủng khiếp quá, càng ngày càng giỏi nội dung càng hay đơn cử là deadpool kết hợp nội dung á âu làm thành phim, giờ mà nó kết hợp cổ tích ai cập , nhật , á , trung quốc làm thành phim thì hay, càng ngày càng có nhiều bộ phim hay ra cho chúng ta coi, phim về ai cập cũng càng ngày càng hay
    chúc các bạn coi phim vui vẻ, và có nhiều phân coi hay phết tại chán quá tìm phim coi thấy có phim này hay vãi, ai cũng chia xẻ đoạn phim hay cuộc đời đỡ chán trường hơn các bác, sợ cái này mình biết ng khác chưa chắc biết

Chỉnh sửa cuối: 23/5/16
  8. DUNG_SC

Mình muốn làm optimus prime quá các bác

9. DUNG_SC

ai rảnh làm hộ cái vietsub đi ko phải ai cũng biết tiếng A

10. DUNG_SC

Trí tưởng tượng con người càng lúc càng khủng khiếp ko biết sẽ nghĩ ra đc game gì phim gì ví dụ như tìm ra công nghệ lightfi

11. DUNG_SC

thằng octimus nó là team leader, biển số xe mình là octimus prime nha

12. DUNG_SC

Mấy bác tập gym tập mấy bài an toàn, an toàn ở đây nghĩa là xảy ra sự cố vẫn ko sao, bỏ mấy bài tập có thể gây chấn thương răng và sọ não, nếu nhà có điều kiện nên mua tạ về tập, đặt ở sân rảnh thì tập như vậy sẽ thường xuyên, chúc các bác may mắn đừng có vì khỏe mạnh mà tập những bài gây nguy hiểm cho cơ thể, thay vào đó tập boxing và phản xạ cho an toàn, mình cũng tập vậy, tại đọc bên kia thấy nhiều ng tập bài khó gây nguy hiểm post bên kia ít người biết nó trôi đi là hết, :D, tập bài nào phát triển đều cơ thể cả chân lẫn tay, mấy bài này chỉ mình biết, dạo này phong trào gym nổi lên nhưng nếu tập ko đúng sẽ gây nguy hiểm, bài nào gây nguy hiểm nên loại bỏ nó

13. DUNG_SC

Thôi xong mẹ rồi khóa sau có thằng đẹp trai hơn mình trẻ hơn mình nhìn với mình như 2 giọt nước mặt trắng bóc, tóc undercut, mắt trong veo lấp lánh xanh lá cây, nhìn ảo diệu vl, má ko ngờ gặp kì phùng địch thủ, mình đi qua nó nó và mình nhìn nhau, thôi xong cũng cao to khỏe mạnh nhưng nó nhìn thua mình là mình tập võ nhìn to con hơn nó, thế chết mấy e khóa sau, mình và nó liếc nhìn nhau, cảm giác về nhà thấy tiếc biết thế bắt chuyện với nó, tại nhìn nó ít quá, muốn nhìn lâu hơn, giờ nhiều thằng đẹp trai vãi , kinh quá ko ngờ gặp thằng đẹp trai tuấn tú hơn mình, cảm thấy vui vì giờ nhìn thấy nhiều người đẹp trai, mình có mấy đứa thích rồi nên ko bom chen, chỉ sợ nó hốt luôn gái mình tán tỉnh, thỉnh thoảng gặp mấy thằng đẹp trai xuất chúng cũng chạnh lòng các bác à, ko học cùng khóa ko chụp hình dc chứ đưa lên cho các bác thẩm định, mà nó cũng đéo cho chụp , ông thầy nhắc tới hậu duệ mặt trời chắc ý chỉ nó và mình

14. DUNG_SC

thằng này 97 non troẹt nhìn trẻ chung hơn mình nữa chứ

15. DUNG_SC

Rãnh post phần khác, các bác down về luyện công nha, tẩu hỏa nhập ma e ko chịu trách nhiệm, trả thấy ai bàn luận về chữ với kiến thức e học dc, mn cũng post lên kiến thức mình học đc bàn luận, nhiều ng kiến thức đại học hiểu biết về kinh doanh , các bác thấy e share bí kíp hay ko share về đọc dần nha, ít ai share bí kíp lên mạng
    1.JPG 2.JPG 3.JPG 4.JPG

16. DUNG_SC

Xem lại tấm ảnh facebook nó con này quen toàn vip thôi các bác vip 15 luôn đại gia vl, quen toàn đại gia công tử nhà giàu, thiệt là với đéo tới mà, đi chết mẹ mày đi níu kéo tao làm gì

17. DUNG_SC

18. DUNG_SC

Xong giờ luyện đề, ngày giải 200 đề mệt ko thể tả, học xong là bay về nhà làm giấc, bí kíp võ công e lượm dc cũng như những bài e học trên lớp, nó cũng có từng trang thế này, đọc nghiền ngẫm cũng mất hết thời gian (chém gió vui vậy thôi) chứ luyện tập rồi cũng có ngày giỏi giang độc cô cầu bại, văn vô đệ nhất võ vô đệ nhị ( thấy người ta nói vậy) e cũng trả biết câu này chính xác ko, nhờ các cao nhân thông não cho e, vì sao văn vô lại đệ nhất võ vô đệ nhị nhỉ
    Các bác thấy chữ e đẹp post lên có cảm thấy thư thái ko, chữ e là dưới 1 người trên vạn người đó các bác ,thằng bạn năm xưa chữ đẹp hơn e mà giờ nó biệt tích rồi nên e mới dám nổ
    Thật ra mình ko post lên hết đc, vì ông thầy cũng có bí kíp để ông lấy bí kíp này giảng dạy, chứ post lên hết ông lấy gì giạy dữ cho mình thôi, sau này e sáng tác nhặc học Anh , vẽ photoshop e post lên nữa nha
    1.JPG 2.JPG 3.JPG 4.JPG 5.JPG 6.JPG 7.JPG 8.JPG 9.JPG 10.JPG

19. DUNG_SC

Vẫn chưa hết , post lên để mn cùng học, kiến thức này chỉ là kiến thức trẻ con, đại học vào cao học mới khiếp các bác, e chưa vào đc đại học nên ko dám post, đời còn nhiều kiến thức khủng khiếp như lập trình, web.......... khi nào học e post tiếp nha, tới đây hết rồi, e ko có học Lý nên ko post dc, thực ra e chỉ chém cho vui thôi
    11.JPG 12.JPG 13.JPG 14.JPG 15.JPG 16.JPG 17.JPG 18.JPG 19.JPG 20.JPG

20. DUNG_SC

Luyện đề đuối sức luôn , còn 30 buổi luyện đề nữa, xong là e nghỉ học cũng hết cái để post, thôi hết rồi nhé
    21.JPG 22.JPG