Khoe biển số xe máy SH BMW

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi DUNG_SC, 11/5/16.

1. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

lâu lâu mình hiện ra ban thánh chỉ, xong lặn đây

2. DUNG_SC

thời đại mạt pháp là thời đại mọi ng mất lòng tin vào phật pháp và các đạo ,ma pháp hoành hành nên mình phải chấn hưng phật pháp ,cùng chấn hưng phật giới nha

3. DUNG_SC

mình chuyện gì cũng nói đc nên các bạn muốn nc với mình cứ nói

4. DUNG_SC

cuộc sống thật lắm bộn bề ko bằng chúng ta tụ tập nhau lại hoan lạc 1 bữa

5. DUNG_SC

a e xây nhà hạn chế xây lầu xây nhà cấp 4 theo kiến trúc đẹp nhất vừa giữ an toàn cho thợ và mình , mấy công trình lầu toàn hiến tế vài mạng , xong thì té lầu trừ gặp ma nhiều quá tự tử, dân thái bình thg niệm phật nha, dạo này ko còn chém giết nhau mình rất vui , vừa chớm nở công an đã bắt dẹp hết, thg xuyên niệm phật cho hiền lành vào nha

6. Harry Kane

Harry Kane G.O.A.T

Thày nói 1 mình còn dc mà

7. DUNG_SC

điên, tôi bị điên thầy hiểu k

8. DUNG_SC

lineage2 giờ hay ko tg, khi nào việt nam và nước ngoài mở server mới chiến vui vô cùng xã hội càng phát triển, nhân loại càng đi lên, một hiện thực là vn vẫn chưa mở dc c4, chờ các nhân tài khắp mọi nơi ở vn vậy, gặp bb buôn chuyện làm quest, ôi game thượng đẳng hồi chơi ser nc ngoài cũng lột xác lần 4 dc đánh mê li, thích nhất chơi online có bb, máy phải ráp mạnh nữa chơi thôi a e , thiên hạ nhiều game hay quá

9. DUNG_SC

năm xưa khi gặp hồn ma nó đã nhắn nhủ mình phải dẹp hết tai nạn chết chóc nó ko muốn ai giống nó và mình đã hứa với hồn ma đó như thế nó mới siêu thoát giờ mình tìm cách hạn chế tối thiểu ôtô và thiệt hại động đất mình rãnh ghê lo chuyện thiên hạ

10. DUNG_SC

quay lại gamevn nhiều bỡ ngỡ, ai còn nhớ tôi, thằng bị chửi nhiều nhất gamevn, tôi vẫn theo dõi gamevn đều đặn mà chỉ ko muốn nc thôi vì nhiều thành phần nổi loạn tiếp xúc sợ mang nhục, nay mình nc tiếp mong a e chào đón đừng cách ly

11. DUNG_SC

dm thánh chỉ tới a e ơi, ô tô chắc chưa thay thế, mưu sinh trong gia đình cấm con thì đời sau hết ô tô, nên nay mình ra thánh chỉ chỉ đàn ông trụ cột mưu sinh trong gia đình dc lái ô tô, ng nhà nhớ khuyên chạy tốc độ chậm an toàn tỉnh táo và phải giữ khoảng cách an toàn với phương tiện giao thông khác, phạm lăng trì ráng chịu, con dc ngồi chung ko dc lái, đù má soạn thánh chỉ phê quá, do mình nhìn ra dc kẽ hở nên tiếp tục ra thánh chỉ, mong dân khắp thiên hạ vui mừng thực hiện nha ko thì cũng gây ảnh hưởng nhắc nhở, do ô tô chưa thay thế dc mà nhiều ng ko theo học dc phải mưu sinh, các đại thần trong triều đại vn tâu vậy gud luk, thôi đi tắm ăn cơm

12. DUNG_SC

chả biết sống dc đến bao giờ cứ ra thánh chỉ lo cho muôn dân mệt chết cm a e cố gắng thực hiện để đẩy lùi tai nạn mn dc sống trong sự ảo diệu nha có ai muốn làm công thần lập quốc với mình ko

13. DUNG_SC

mình ban chiếu chỉ tập ăn chay, hạn chế giết hại động vật, thèm thịt vì dinh dưỡng ăn thoải mái, chỉ là tập cho bớt nghiệp ví dụ nấm đùi gà ướp chiên, rau củ, trứng luộc.... bớt giết hại động vật đỡ ra đg chém nhau đầu thai lên cõi trời đao lợi hưởng phước mấy vạn năm sau đó xuống trần đầu thai súc sinh cho ng khác thịt cho huề, luân hồi mà, thánh chỉ cho đến khi giết động vật ra đi nhẹ nhàng dc ban, ăn chút chay ko sao đâu các bạn từ bi mà, còn hơn đầu thai , 3 dg ác, niệm phật thành tựu nha

14. DUNG_SC

a e gamevn toàn đi làm phải nghĩ ra cái chiếu chỉ gì ban ra để a e hưởng phước

15. DUNG_SC

bây giờ ban chiếu chỉ triệu hồi Daki có triệu hồi dc ko a e, post nhức đầu vc , Daki post bài ấy, ko có bà nc 1 mình cũng buồn , còn ai ko jungmi chẳng hạn vào đây nc cho vui, triệu hồi BM đéo có thánh chỉ nào làm dc buồn

16. DUNG_SC

mình làm vua cũng hài hước phết , ai thấy tui hài ko

17. DUNG_SC

cách đây 20 năm giờ dracula cũng tầm 40 rồi cho gặp 1 lần dc ko the mask chắc cũng 50 sống đến 80 nha, mình post bài chỉ xem mem mod admin có trả lời ko , thấy trả lời mừng thúi ruột, nhắn tin với mod admin mem khá là vui khi nhận dc tin nhắn, mình trả quan tâm đến gái gú nhiều khi tương mod là nữ chọc luôn, nhưng rồi gặp daki thích lắm dạo chơi tý thôi, thời đ́ó đỡ chán hơn bi giờ, mình sao tán dc daki sailormun mod quyền cao chức trọng hàng tá mem theo đuổi toàn công tử chơi game mình sao với dc giờ làm trùm gamevn do admin thấy dễ nc với daki và moon hơn nhưng dm a tài gamevn tán hết rồi giơ a e cho mình ăn đồ thừa đi, tác hợp cho mình nhé, daki moon fe trùm tiểu thư mod cành vàng giờ nắm quyền thấy thoải mái ghê nhờ a e bầu lên, nhưng giờ minh̀ thấy chán chán làm sao, mn hãy đóng góp nhiều bài hay như huy tiên nhân nhé, mod ơi là mod cò y e ko

18. DUNG_SC

ngày xưa mình nhắn tin cho daki và fe ko trả lời mình các bạn ạ, giờ thì trả lời mình rồi các b ạ, nhưng thỉnh thoảng thôi nhưng mình chủ y nhắn tin cho mod admin mua game, nhiều đứa cho mình game free, nhận dc chơi sướng cầu mong những ng a e này lên cõi trời hoặc làm ng kiếp sau làm a e tiếp, hoặc ở địa giới với mình, giờ có chút uy quyền tán daki tiếp do a e bầu mình lên họ ng đông lắm

19. DUNG_SC

năm kiến an 2020 dưới sự trị vì của quân vương dungsc, ngầu quá, đất nc người dân sống an vui , thái bình và hướng tới an lạc vĩnh cửu , a e cho mình làm cái mốc để sau này nhớ lại, ng ng nhà nhà sống hạnh phúc an lạc, tại lúc này mình đanh rảnh post đọc cho khí thế, mai mốt bận rồi ít lên gamevn chu du như bm và admin

20. DUNG_SC

bịa chuyện ra cho a e vui vẻ có bài để đọc sống vô tư , nhân hậu giờ hết truyện rồi đây là những kỉ niệm của mình đã chôn giữ rất lâu, mình hết ý tg rồi nếu đông ng nc mình lại viết sách tiếp tất cả vì muôn dân, công nhận ngòi bút của mình cũng sắc bén hay lại ko có hại cho ai