Khoe biển số xe máy SH BMW

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi DUNG_SC, 11/5/16.

1. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

sống ở cái xã hội ra đg ko cẩn thận xe tông chết, bao nguy hiểm chết ng rình rập, khuyên bậy, kéo bè kéo cánh chửi nhau, nếu chửi cho vui ko sao, ngoài đời thì băng đảng giang hồ thanh toán, tạt axit, chém nhau thì hành động của mình giúp xã hội hết buồn chán là tạo phúc cho muôn dân rồi hãy là công thần lập quốc, ng dân hiền lành giúp nc vn mạnh nhất thế giới nha các công dân

2. DUNG_SC

mình tưởng thiên hạ an lạc rồi , nhưng còn 1 vấn đề cực kì nghiêm trọng, mình thay đổi ko được mà phải nhờ các đại thần gamevn, và thiên hạ cũng như trời, phật giúp đó là các bác sĩ tuyến đầu hay tiếp xúc với người chết, các ng làm nghề ma chay hay tiếp xúc với ng cõi âm, như chúng ta thì có cuộc sống bình thường rồi nhưng làm sao để họ có cuộc sống vui vẻ như chúng ta, các bạn hãy suy nghĩ và thay đổi, trí tụê mình hạn hẹp nên nhờ các bạn và trời phật giúp, mình viết ra đây để ai cũng đọc đc, vì tiếp xúc với ng chết ko đùa đc, giúp mình thay đổi thì thiên hạ mới yên dc, trí lực mình hạn hẹp các bạn đọc rồi, vì mình phải lo cho muôn dân, giúp mình và thiên hạ nhé, hãy trân trọng và y thương bọn mình nhé

3. DUNG_SC

là vua mà để thiên hạ chìm trong biển máu chắc ko gánh nổi trách nhiệm nên đứng ra thay đổi thế giới thôi, a e đưa mình lên làm vua đúng ác

4. DUNG_SC

muốn nhường ngôi vua cho darkbik huy tiên nhân mà 2 ng này ko học dc vạn ptt, ko đủ sức hiệu lệnh thiên hạ thôi làm đệ tử mình vậy

5. Harry Kane

Harry Kane G.O.A.T

Thày nói chiện với caro_vn chưa?

6. DUNG_SC

mod giờ hiền vãi , caphê dc, nc gì, chắc là unlock bộ não hả

7. Harry Kane

Harry Kane G.O.A.T

thấy thày than thở anh em ở đây ko hiểu vũ trụ nên giới thiệu thày đó cho thày á

8. DUNG_SC

mình thấy caro có nhiều bài post rất hay liên quan đến vũ trụ , mình cũng muốn nghiên cứu về vũ trụ bao la, nghiên cứu về bộ não con người có liên quan đến vũ trụ, những bí mật động trời của bộ não , hãy cứ nghiên cứu biết đâu trong số ít sẽ có ng đạt thành tựu, và những ng này sống cạnh chúng ta hằng ngày nhưng trí tụê của họ cực kì thông minh , mình thấy caro và darkbik cũng gần nghiên cứu về vấn đề này là chính xác cứ khám phá đi thành công sẽ đến thôi, vũ trụ cực kì rộng lớn và chứa nhiều bí mật , bì mật về con ng, vạn vật, ví dụ con ng có thể lên dc ng sắt như iron man

Harry Kane thích bài này.
  9. DUNG_SC

hôm nay ăn tô bún bò tái rau sống ngon quá các bạn ạ, thầm cảm ơn ông trời cho chúng ta ăn, vừa ăn vừa hít drama phê, thèm tiền quá, thiên hạ nhiều bài post hay quá, phát huy nha a e đồng dâm, cuộc sống giờ đi đg thấy an toàn hơn rồi đó a e, tụ tập hút chích karaok tay vịn, đá phò cho nâng cao tình nghĩa a e đi, ko sợ giang hồ sờ gáy nữa, mong các chiến sĩ công an làm ăn thuận lợi

10. DUNG_SC

cảm ơn các ái khanh đã post bài cho trẫm đọc, trẫm hp lắm, giờ trẫm hết chán rồi cảm ơn các ái khanh

11. DUNG_SC

bàn giao cv xong đi ngủ với chơi đây

12. DUNG_SC

giờ mà có ai bên cục đg bộ đọc nhỉ, bỏ hết kinh phí làm lại các con đg hẹp nguy hiểm thành những con đg rộng lớn nhiều làn đg là tai nạn giao thông giảm 80% coi như đây là thánh chỉ đi chỉ tiếc mình là vua nhưng ko có quyền chỉ nhắc nhở trong dân,a e đọc đc thi công, nhắc nhở cho mình để con đg nào cũng an toàn, chỗ mình mấy con đg làm lại đi tốt nhưng vẫn còn vài con đg nguy hiểm quá kết hợp đi xe giữ khoảng cách

13. DUNG_SC

cố gắng xửa hết đg xấu đi a e, có ng nhà làm quan thì nc đi bỏ hết kinh phí làm đg, đi cho bớt sợ nguy hiểm

14. DUNG_SC

làm đg thay đổi mọi thứ vì thiên hạ sẽ tạo phúc cho muôn dân a e sẽ dc sinh lên cõi trời sẽ dc làm ng tiếp hưởng lợi ích ko hết mình mong a e giúp mình thay đổi thiên hạ để ko còn tai nạn nữa, đói rồi trộm cướp giết ng ,nghe hoảng loạn luôn mong a e tạo phúc cho dân, để ai cũng sống sung túc

15. DUNG_SC

thánh chỉ xây những khu bảo trợ ăn miễn phí nuôi ng nghèo neo đơn, thánh chỉ tg lai thôi,chứ đói rồi trộm cướp giết ng, khổ lây cho thiên hạ thái bình

16. DUNG_SC

chỉ cần nc vn mình thay đổi thì cả thế giới sẽ học theo 100 năm, 1 vạn năm hưng thịnh vô cùng như đg thái tông lý thế dân năm xưa bên trung hoa, dùng võ cai trị

17. DUNG_SC

coi phim về giang hồ băng đảng thanh toán nhau khiếp quá, mong rằng chỉ có trên phim ngoài đời ko tồn tại bất kì băng đảng vụ án nào, hình thành băng đảng nào công an dẹp hết, mình và chúng sinh cảm hóa, ko bảo kê giang hồ đòi nợ thuê tín dụng chỉ còn ng lương thiện đòi nợ cho nhiều con đg làm ăn, coi phim thấy hơi lo sợ a e ạ, chứ ngày xưa băng đảng nhiều loạn, nhân dân dẹp hết đi nhá, để con cái mn sông vui , trẻ con với lớn lên dc sống vui, hú hà

18. DUNG_SC

đã là vua thỉ phải xử đẹp, mình thấy fanz hiền mà, a e nên để fanz làm ăn lấy lại lòng tin mn, dù gì chúng ta duyên kiếp a e, chân quý nhau là dc, có ng bỏ công tư vấn chuyển giày cho các bạn, vài tr bõ gì, fanz thân là mod sợ gì các bạn, drama mà phải có ng thiệt thòi mua vui cho mn, giờ tụ nó tấn công cả mod, thôi chơi vui thôi a e, còn nhiều ng, nhiều bài đọc thì tất cả đều vui, mặc dù mod fanz hơi bị thiệt thòi bỏ qua cho a e, chúng ta là a e gamevn dù gì mãi là a e, còn drama nào hít nữa a e

19. DUNG_SC

gangbang vl thật dĩ hòa vi quí a e đả kik nhau làm gì rồi đánh nhau

20. DUNG_SC

thôi đéo muốn xem drama nữa chịu chán vậy sợ quá rồi mn