Khoe biển số xe máy SH BMW

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi DUNG_SC, 11/5/16.

1. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

Thật ra mình post lên chủ yếu là giúp các bạn có tinh thần ham học thôi, học đc đến đâu thì học, thôi mình đi cày game heroes 3 đây ngày xưa cày nát game này ko còn 1 màn nào để chơi, giờ đợi nó remake phiên bản 3d mình lại cày tiếp trong khi đợi

2. DUNG_SC

Xem nó khoe biển số nó nè các bác, các bác mua hộ e mấy cỗ quan tài cho con ly mirror nó vô ở quá tối nào nó cũng hiện hồn về ám e, e bỏ nó 10 lần rồi mà nó cứ quỳ lạy van xin hửu đít e , nên e vẫn chưa bỏ dc, cái loại đàn bà này đừng ai lấy nha nó về nó giết ck đó e bỏ mà ko bỏ dc

3. DUNG_SC

vk a chánh xa con này ra nha, kim ngân nữa nha

4. DUNG_SC

1.JPG 2.JPG 3.JPG 4.JPG 5.JPG 6.JPG Ly ạ mày muốn nằm dưới gầm xe ô tô tao ko đủ dũng cảm nằm cùng mày mày đi 1 mình nhé, tao muốn sống để kiếm đứa khác, Em quen nó ở cctalk, e nói chăm sóc nó cả đời, giờ e biết nó là loại phụ nữ thế nào có bác nào biết cách chia tay nó ko, e chia tay nó nó không chịu, 10 lần chia tay nó rồi, nó lại nhắc đến tình xưa, bác nào chắc cũng hiểu là thằng đàn ông ko muốn có lỗi với nó nên quay lại, vậy các bác có cách gì ko, chặn face.... e thử hết rồi, giờ may ra nó chết là e thoát có bác nào add face hỏi địa chỉ nhà nó gửi nó cỗ quan tài cho nó chết hộ e với, e chửi nó trên diễn đàn thế này nó nhục lắm nhưng vẫn ko chết, tối nào thể nào nó cũng nằm mơ thấy ác mộng nhưng nó vẫn chưa chết các bác à, e ân hận quá, ko chia tay dc nó sao e kiếm dc người khác
    face nó đây , boom cho nó sập face hộ e với 1 ng chửi ko sao chứ 100 thằng chửi e tin rằng nó cũng éo sống dc
    https://www.facebook.com/profile.php?id=100009475423497&fref=ufi
    https://www.facebook.com/MirrorLyLy?fref=ts

5. DUNG_SC

Thằng jame này hình như làm nghề bán xe hơi 1 cái nghề kiếm ra bạc tỷ nhưng sống trên sinh mạng người khác, hèn gì con mirroly nó giết ng không quan tâm đến sinh mạng bạn bè nó dùng giọng ngọt ngào rủ rê người ta làm idol hát thâu đêm đến đuối sức mà bỏ mạng, nó còn dụ e nữa các bác, e định chặt đầu nó, nó kêu e làm idol để nc đc với nó, để tham gia từ thiện cùng nó, thằng jame này hình như còn làm về xây dựng cao ốc mấy trăm lầu tiền nó phải nói là để không hết, e ko quan tâm nó làm gì nhưng con ly này các bác có cách nào giúp e chia tay nó ko

6. DUNG_SC

Con ly này tý chết vì bị dằn vặt nhưng e nhắn tin cho nó cố sống, vc gì làm e cũng phải làm nhưng giờ e muốn chia tay nó

7. DUNG_SC

chắc ít ai hiểu đc 4 con 6 biển số xe nó, con ly và thằng jame nó làm chủ room của 666, tụ nó là 1 các bác hiểu chưa, talk ko sụp thì nó chắc lên làm bà hoàng các bác à, ko may room nó giờ đéo ai thèm vào chỉ có nó ngồi nc với đám qtv, mà nó còn bỏ room nữa chứ

8. DUNG_SC

dù gì e cũng trả thù dc nó cả đời này ngày nào nó cũng gặp ác mộng chia tay dc nó e cũng vui

9. DUNG_SC

thằng talk dạo này đang tuyển idol số lượng lớn nhất từ trước đến nay :) mn vô giúp một tay, biết sao nó tuyển ko , bb nó hát sắp chết nó tuyển vô để thế chỗ, mặc dù ko có doanh thu =))

10. DUNG_SC

Nhớ năm xưa thằng nguyễn chí thiện nó rủ con ly chơi game rồi lập ra face khóa lại thấy mình mất chiếc răng cửa nên lập face dụ nó vào, mình chửi nó quá trời nó kêu mình như 1 vị thần đánh sập v8 luôn đi, dcm tao đánh sập talk luôn chứ v8 của mày, lấy đc mạng người tao lên sài gòn tru di cả họ nhà mày chứ mày to mồm

11. DUNG_SC

Ảnh hồi nhỏ của e nè, ko mất chiếc răng nào nha, chân tay đủ cả, chẳng qua đi tán bồ người ta bị dánh rụng 2 chiếc răng cửa, tay bị chặt xém thành dương quá, may nối dc thôi, nên lớn lên e muốn giết hết bọn côn đồ có ý hại ng khác, nhưng nếu cảm hóa dc thì tốt
    Chữ trên bảng đố các bác môn gì , đẹp ko
    Giải đề 400 trang cuốn này e cày 2 tháng đó, học xong đi đến trung tâm học English kiếm gái english cho đỡ buồn , rủ dc thằng A họ cùng học rồi
    1.JPG 2.JPG 3.JPG 4.JPG 5.JPG

12. DUNG_SC

Trả bao giờ xem ảnh time line của nó, bữa nay xem thử có 2 tấm này, trả biết nó giữ làm gì

1908239_570618109713156_1512572467_n.jpg 1978664_570618146379819_577550351_n.jpg

Hôm sinh nhật nó tặng thằng jame món quà này ý gì các bác

Không có cao nhân nào giúp e để e bỏ nó à, giờ ngày nào e cũng phải nhắn tin cho nó, ko e ko ngủ dc đéo hiểu sao, các bác có cách nào e tách khỏi con này ko

13. DUNG_SC

Nó muốn e giết thằng jame để có nó, con súc sinh này các cao nhân gamevn có cao nhân nào giúp e bỏ nó đc ko, con này thì sắp chết rồi tội nghiệp đầy mình , giờ thành kẻ giết ng rồi, hại e nhưng bị phản damage

14. DUNG_SC

15. Vô Số Đối

Vô Số Đối C O N T R A Lão Làng GVN

ông ơi ông học ít lại đi! cuộc sống còn bao điều tươi đẹp mà ông...
    ông nỡ học sao mà điên luôn vậy :7cool_feel_good:

16. DUNG_SC

Thật ra nói đùa cho vui chứ chữ ông thầy lý với bà cô sinh còn đẹp hơn mình

17. DUNG_SC

Quãng đời còn lại các bác làm gì học, học để giết thời gian, ko học thì chán học để kiếm ra tiền sống tốt phần đời còn lại, còn ko học chỉ biết ngồi một mình ra đường gây sự chém nhau, ngồi ko trả biết làm gì, e đi học e nhận ra vậy, hèn gì bác hồ luôn khuyến khích mn học chữ, dân có học nó khác các bác à, nó chỉ biết dạy học tiếp xúc nhiều bạn gái kiếm ra tiền gia đình hp, nhưng học ở đây là học những cái có thể học nhiều quá điên ko chịu trách nhiệm nhé, tất cả hãy cùng e vực lên tinh thần học tập cho nhân loại đưa nhân loại đi lên
    2.JPG 3.JPG 4.JPG 5.JPG 6.JPG 7.JPG 8.JPG 9.JPG 10.JPG 11.JPG

18. DUNG_SC

Mà thật ra e học để giết thời gian e post chữ lên cho các bác đọc để các bác giết thời gian, chứ nhiều người cũng rãnh lắm, buồn là buồn cho những ai ko biết gamevn thôi

19. DUNG_SC

20. DUNG_SC

ck anh tẩy chay con chi khểnh cho a nha, nó ra hà nội sống luôn rồi đừng dây vào nó nữa, kể cả mày nha ly