Khoe biển số xe máy SH BMW

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi DUNG_SC, 11/5/16.

1. Harry Kane

Harry Kane G.O.A.T

Thôi. Nhưng nếu t có yêu, thì t sẽ chịu lấy single mom. Hehe.

2. Bigboi808

Bigboi808 Trùm Tâm Hự...Á á Hự... Ớ ớ

Đắc bít lại mượn xác comment này

3. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

lineage 2 có cái + skill chain và + đồ khó vl sử dụng đủ mọi sách đá để ép + các option phụ săn boss khó vl nhất là săm và sử dụng talisman các khanh muốn chơi game giỏi thì phải nghiên cứu từ bi giờ, có khanh nào đề bạt game hay hơn k, chắc ko có, trẫm muốn sau này chiến đấu cùng ng tài giỏi vn chúng ta thưởng thức game chứ ko phải chán chơi game qua ngày, game gì cũng vậy, giờ đây các bạn dc tiếp cận game đỉnh nhất thiên hạ dungeon reset theo tuần ngày công thành đông a e, trẫm nói ra để a e tiếp cận game đỉnh và nâng tầm học vấn

4. Harry Kane

Harry Kane G.O.A.T

Ng tài giỏi họ lấy tiền ng chơi gem chứ mấy ai tài giỏi chơj gem thày ei.

o0oBiRaiNo0o thích bài này.
  5. DUNG_SC

nhớ ngày xưa MU làm trùm một game sướng lắm, nhưng giờ đêy hết chỗ đứng, thay bằng l2 , độ phức tạp thuộc dạng top, ai giải mã dc sẽ thống trị làng game trong nc và quốc tế liệu a e có muốn chiến đấu, có muốn hoà mình vào tg game, là vn chơi chắc sẽ bị delay vì ping cao, nhưng a e ạ mình thưởng thức game giờ nào vắng chơi, 1 2 giờ sáng chơi, ít ng đỡ ks quái, chiến đấu giờ linh nc ngoài ngủ k sao, còn giờ l2 vn đội ngũ nào trên 20 ng mình mới tham gia biết giới thiệu game đông ng biết, như đội ngṹ l2 việt hóa ngày trc, mình thắp lửa đam mê, nâng cao học vấn mong có ser tg lai, l2 có dual class cái này phức tạp quá, giờ nghiên cứu lợi hại đã

6. DUNG_SC

nhớ ngày nào còn train trên tháp cruma tháp đẹp quá đánh quái phê quá up dc 1 lv vui mừng, thức nguyên đêm train hp cả quán online đêm, đi trong tháp sướng lắm giờ đã cũ, dẫn bb dụ quái cho bạn train thế rồi nó thấy l2 hay quá mua cho nó bộ ring nó thủ luôn k trả, có thằng đánh nó mình lao vào đập chết nó gọi bạn lên mình cũng đập chết, chửi qua lại giờ gặp thằng bạn rủ nó chơi chắc nó dơ 2 tay đồng ý, cruma còn đâu giờ lỗi thời nâng cấp cực mạnh

7. DUNG_SC

trẫm nói 1 2 giờ đêm vắng chứ thật ra cũng đông thấy bà các khanh ạ thằ nc nó tập hợp toàn thế giới mà a e, ko đủ trình drop game cũng khá nhiều, yên tâm nó sẽ gộp ser khi ngang lv ko p chiến đấu 1 mình, toàn thế giới thì đông k tg

8. DUNG_SC

một ngày nào đó gamer vn cho nc ngoài ăn hành darkbik vào game huy tiên nhân vào game ko biết chơi class gì đánh nhau với bọn nc ngoài nhưng giờ vn toàn nhân tài, game như cs thật rồi đây dark với mn dc tham gia game đỉnh, thấy trẫm dự cảm đúng k, vn đoàn kết đủ mạnh, sống chết gọi nhau, ser lâu mới sập

9. DUNG_SC

giờ trẫm thấy dc cs ngư ngày xưa sống cùng bb hp vô cùng các khanh ạ ăn chơi game chat yahoo tán gái học hành bb sống chết gọi tên nhau sống trong tg game, thiên hạ phát huy tc ae nhé

10. DUNG_SC

rồi l2 vh hồi sinh

11. DUNG_SC

giờ trẫm vẫn nhớ chơi l2 ở quán game, 1 quán game tuyệt vời giờ l2 ko pt dc ở quán game nữa vì đòi hỏi cao, giờ quán game công nghệ cực cao trẫm vẫn muốn chơi đông vừa ở nhà vừa ở quán, game l2 cần 1 cộng đồng mạnh, web game cũng rất kinh khủng trẫm sẽ bỏ tg ra để cày 2 loại game này và xây dựng cộng đồng l2 mạnh chưa từng thấy, sời

12. DUNG_SC

thực tế các quán game giờ chỉ pt game tầm trung là liên minh ht, và dota2 lg ng chơi cũng đông xẻ nửa ra chơi l2 thì hay thôi mình chơi cho mình và bọn nc ngoài

13. DUNG_SC

game l2 đang dc các nhân tài vn phát triển trẫm nhìn vào mừng quá, đội ngũ pt l2 hàn quốc bn ng nhỉ a e 300 ko, tạo ra game vl quá

14. DUNG_SC

nhiều a e có dàn gear pc đẹp quá may chưa khoe nhà đẹp k ăn phản damage chết mẹ, giờ lắp con pc 2 màn hình mà chưa đủ trình độ lắp chắc nhờ ng lắp hộ hoạc nhân viên quán, tiền bạc cũng thiếu chắc sang quán xin a trang ít tiền

15. DUNG_SC

hôm n trẫm chơi l2 trên youtube thấy thằng dvb và kokolobo chơi game giỏi đánh nhau đã vãi c, đi cùng bb gặp thằng nào là fang chết mẹ nó làm nhiệt huyết l2 trong trẫm nổi dậy muốn nhảy vào ser nc ngoài chiến, nhưng tiếng a trẫm yếu quá, đáng nhẽ học từ 20 năm trc, giờ lụi cụi học, giờ nhiều ng tài giỏi biết t a, l2 đòi hỏi rất cao ít ng chạm dc, trẫm giờ mới học t a bỏ phí bao nhiêu thời gian đáng nhẽ học từ năm 18 mà giờ sắp 38 nhưng vì đam mê công nghệ l2 trẫm cố học, ko thì khó giải trí bằng l2 ,tụ nó chơi game giỏi nhìn mà thèm, có kèo đánh nhau là gọi combat liền chứ k combat ngoài đời, combat trên game tuy cân não toát mồ hôi nhưng sướng lây, combat ngoài đời dễ mất nhau, cách 20 năm giờ nhiều a tài biết t a trẫm ghen tị, nhữ a tài này l2 ra chỉ có lắp máy mạnh chiến thôi, còn trẫm a v chưa chắc chưa đủ trình chiến, mà ít ng dc chơi l2 nhỉ, drop thưởng thức game cũng nhiều trình độ ko đủ, thấy đánh nhau trên game đã quá chơi game giỏi có clip trên youtube, nhiều ng ko cần clip, trẫm xem sa trên yt rồi học sa vũ khí, khó lắm, các khanh chơi class gì khi đánh nhau còn gọi bầy clan gamevn trụ qua 50 ser

16. DUNG_SC

mình mà sở hữu set dragon hay set r99 đẹp defend vô địch mà sở hữu nó khó lắm ,l2 chỉ có thằng ncsoft và 1 số ser nc ngoài là đáng chơi vì đông làm đàng hoàng trình độ tech cao, ko cho bot 1 máy log 1 đến 3 acc hệ thống donate phức tạp, dual sword c5 nhìn bá ranger mặc set dragon bá mấy ai sở hữu dc, lên god đánh nhau chất, đẹp, kiếm tiền nhờ ng lắp máy chơi đã, tạo clan gamevn chơi vui phải biết, mà game sợ ít ng chơi nổi

17. DUNG_SC

mà l2 mấy năm sau lại update thêm vài bộ giáp đẹp k tg đó ae

18. Harry Kane

Harry Kane G.O.A.T

Thày trẻ lâu quá, amh em lo kiếm tiền lấy vợ rồi, dẫu chơi game cũng vui vui 1 mình thôi chớ ko đam mê nhiều như xưa. Ngẫm lại xưa chơi game vui thật vui.

Chỉnh sửa cuối: 13/7/20
  19. DUNG_SC

game nó là sở thích đỉnh cao, ko chơi ko biết sg cỡ nào đâu nhớ yugi đọc tr đã hay, hero 3 , super robo war youtube sẽ thấy, cứ nghĩ xem ngồi 1 mình 1 máy thả mình vào tg game, còn game online xịn, ngày xưa chơi gunbound cũng thc dạng hay số má, bắn team , mấy bạn tech cũng hơn mình 20 năm rồi, giờ mình muốn chơi game hay thôi chứ ko như mấy game lá cải nioh gì đó thua cả zeus game 2d xây dựng có thần apolo má đi chiến dịch campain tuy khó nhưng thưởng thức gọi thần đánh chiếm nó sung sướng giống như ninja gaiden thì là tuyệt phẩm còn ninja gì đó quên tên rồi chơi chán bỏ mẹ mặc dù ra sau cho pc

20. DUNG_SC

chơi yugioh trên ps2 chưa hay mức ko tg đấy đánh xong nó cho lá bài mà hồi hộp dò cách ghép có thằng đánh ra con rồng 2400 mà dm cả quán trôm của nó, nó biết nghỉ game luôn nhưng hình như về sau vẫn chơi, tăng lực rồng tăng lực á sáng light