Khoe biển số xe máy SH BMW

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi DUNG_SC, 11/5/16.

1. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

sắp có tinh thần biến p 3 lôi động càn khôn mà nghĩ lại nó đánh ra con rồng 2400 mừng ra nc mắt mà cả quán trôm cũng cay thiệt

2. Harry Kane

Harry Kane G.O.A.T

Hehe, niềm vui niềm yêu thích giữ dc lâu vậy cũng là cái hạnh phúc.

3. DUNG_SC

trẫm sau này sử dụng bằng quản lý của m mở lò võ nhỏ nhỏ thu hút môn sinh tập luyện kết giao trẫm chỉ quản lý, bỏ vốn

4. DUNG_SC

để thỏa niềm đam mê võ học xem 10 năm sau có nhân tài xuất chúng, tăng cường sức khỏe ng vn hại nhau bằng nắm đấm chứ k phải cái đầu, ai ủng hộ trẫm rót vốn trang thiết bị công nghệ làm ăn chung với trẫm có phúc cùng hưởng có họa tự chịu nhầm có họa sẻ chia

5. Harry Kane

Harry Kane G.O.A.T

Lại lên cơn viển vông zồi thôi ngài xuống đi kiếm 1 bà hoàng hậu đi.

6. DUNG_SC

dàn hậu gamevn trẫm có rồi, đợi hậu cho ít tiền mở đạo quán, trẫm là truyền nhân atula mà sát thủ ra chiêu

7. DUNG_SC

giờ mở lớp đào tạo mma ai cũng học dc, sáng lập võ phái, liên kết với web vovinam, lc bỏ các chiêu nguy hiểm như kẹp cổ, tạo ra 1 đội mma tuyệt vời nhưng trẫm ko khuyến khích thi đấu, đẩy cao sức khỏe và tinh thần thượng võ, có tiền có ae nhỏ lẻ giỏi lên làm thầy quản lý võ sinh chất hơn jonny trí nguyễn hay kiệt điện cao thế dc ko a e, tại trẫm đam mê võ và có trình độ đh, hs đóng tiền có ăn là dc tìm ng giỏi

8. DUNG_SC

xưa n mở lò võ rất khó thành công như kiệt điện còn bắn điện tùm lum, khiến vịnh xuân nc ngoài khiêu chiến, trẫm cần nâng cao sức mạnh bang hội để mma thế giới phải nể, thiên hạ theo học rèn luyện thể lực giúp ích cho đời

9. DUNG_SC

trời ơi võ dg của jonny trí nguyễn có mấy e võ sinh xinh kinh khủng, có võ nữa, trời ơi chủ võ dg quay clip khoe môn sinh thấy rõ sao đẹp dc thế trời jonny đang me ăn em này sướng hơn lên trời đã thật chứng tỏ trí nguyễn là ng rất cao thủ thế mà trẫm xem thường, ôi sao có võ sinh đẹp đến v trời, mình chưa mở võ quán mà thấy thèm quá, gái đẹp chân chất mà học võ, theo đánh giá jonny ra đòn rất khiếp nhỉnh hơn kiệt rồi nhìn gái ghen tỵ quá, toàn gái chất, chán quá, jonny đéo ngờ toàn đòn hiểm vậy sợ thật coi thg ông này thất bại ngay

10. DUNG_SC

mong rằng trẫm lập dc võ dg trường tồn đông võ sinh nữ đẹp ko thua, gái xinh có võ đẹp lạ kinh hồn bạt vía, trẫm tự tin vào mình quá r ,gái xinh có võ ai cũng ghen tỵ, ai có tài chính đam mê võ thuật cùng trẫm lập võ dg tại bmt dk ăn ở đi lại, trẫm có đầy đất, quan trọng bạn phải đam mê võ bật web vovinam tập đi, đúng là ngọa hổ tàng long trẫm k ngờ

11. DUNG_SC

thiên hạ đang hình thành 1 thế cực mới do trẫm đứng đầu trẫm mong a e vượt qua khổ nạn này đế bờ vượt bậc

12. DUNG_SC

chúng ta đang bước qua thời kì mạt pháp thời kì khủng khiếp nhất của thiên hạ, vượt qua sẽ bật mí nhiều bí mật

13. DUNG_SC

trẫm mong thiên hạ có nhiều phim hay, giờ có vô số cho a e lựa những bộ phim chứa bí mật thay đổi thiên địa tiến vào cảnh giới tu tiên công vc trẫm hấp dẫn k

14. DUNG_SC

sáng nay lại 1 mình uống caphê vỉa hè nhìn các cặp đang y nhau nc, còn mình bb ae đâu, dc vài thằng trên gamevn, 35t rồi vẫn caphê 1 mình tìm bạn đời, bb đéo hiểu vì sao nó k chơi với mình, đi off gamevn a e đừng kì thị trẫm nha

15. DUNG_SC

đầu óc trẫm giờ hay bị hoang tg ngủ ko dc ngon giấc

16. Harry Kane

Harry Kane G.O.A.T

Ở nhà nhảm nhí game gủng ko thì chơi v mấy thày 16 17 cùi bắp chớ anh em nào 35 thế nữa hả thày?

17. DUNG_SC

đây là lý do trẫm k tham gia box thư giãn vì mỗi lần trẫm post bài xong là ko ai chơi với trẫm, box thư giãn ko có bài là tiêu thiên hạ lại trìm trong thời đại mạt pháp, nên trẫm chỉ ở box tâm sự chơi cùng a e bệnh tật và 1 số nhân tài ẩn thân

18. DUNG_SC

a e đừng nhắc tên mình bên box thư giãn vì topic đó sẽ bị lock chủ thớt thì bị chém rồi ko ai chơi với a e

19. DUNG_SC

à chưa kể topic chết ko có ng vào a e ăn chơi lành mạnh đừng dính vào nhiều tệ nạn như trẫm phải có ng chơi cùng

20. DUNG_SC

mơ thấy giết ng dính tội ngộ sát rồi ăn năn hết đời tẩy trắng thôi, thần báo mộng, con ng đừng sống trong thù oán dễ gây án mạng, số mơ này chắc ít bực mình và sợ