Khoe biển số xe máy SH BMW

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi DUNG_SC, 11/5/16.

1. darkbik

darkbik T.E.T.Я.I.S

anh Dung xem ba cái truyện cơ bắp mồ hôi dầu này làm gì kiếm truyện nào có nữ nhiều mà coi

2. TrươngGiaPhong

TrươngGiaPhong Thường cho em ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

Em hiểu cái tâm sự của bác nhưng mà nghe nó hơi bị tự kỉ sao ấy :3cool_shame:
    Mà em cũng lây cmnr, ngồi đọc 1 mạch :6cool_beat_shot:

3. DUNG_SC

DUNG_SC Youtube Master Race

Các bác có tin vào quả báo ko, nếu ngày hôm nay e giết thằng jame để có dc con ly, lỡ 1 ngày e chết bất đắc kì tử vì nó thì sao, ko e muốn sống yên vui với vk mình đến hết đời, e tha mạng cho thằng jame là vậy, cho nó đến với con giết người, con này giết thằng dark nhưng ngày đêm e nhắn tin kêu dark là bạn tao với mày nó ko trách mày, giờ nó cười ha hả, nhưng cuộc sống nó thì buồn chán cô đơn thui thủi 1 mình, hết đời hay ko e ko biết
    Còn về khuôn mặt con ly e ko dc gặp nhưng các bác nghĩ xem giờ gái quen e mặt mũi thế nào, e có tiếc ko, còn thằng jame tao đéo giết mày nha, tao nói cả thiên hạ nghe về mày, sống chết mày tao ko liên quan, nếu tao nói sai gì thì xin lỗi, tao thấy mày thích xe hơi tao đoán vậy, tặng người khác xe hơi luôn mà
    Con ly gài bẫy e ra bắc là e hiểu rồi lỡ đâu e bị tông xe hay rơi máy bay thì sao, mất nó e ko tiếc chỉ nói cho mn tinh ý và đám vk e biết tán 2 con mất 1 con ko sao cả, chứ cứ như lữ bố là 1 tướng tài thế mà bị chặt đầu vì điêu thuyền e ko ngu, thắng bại e ko quan tâm, nhưng đời có nhân quả nay giết trai để có nó biết đâu hôm nào mình nằm dưới gầm ô tô chết bất đắc kì tử, tha mạng cho nó cũng dc nhưng nói ra để mn tỉnh ngộ và thiên hạ tỉnh ngộ, e sắp quy ẩn rồi đất daklak là đất của e, e sẽ thay đổi nó, các bác thay đổi mảnh đất các bác ở, việt nam thay đổi, thế giới cũng sẽ thay đổi, thằng nào nói e tâm thần , dm nó chưa nằm dưới gầm ô tô hoặc người thân nó chưa chết vì tai nạn nên nó chưa biết sợ là gì, cứ như mấy thằng coi nhà xác với dọn thi thể thì sẽ biết à, e chỉ mong thiên hạ ko còn người chết nữa ko ai lái ô tô nữa, hạn chế thấp nhất, ko chết vì chiến tranh bom đạn nữa, vậy có thằng kêu e điên, bác hồ cũng phải đổ máu mới có độc lập, thôi e viết tới đây thôi, mất gái đừng có tiếc phải cảm ơn vì ko dính vào nó, linh già tiểu yến có bỏ anh ko, lo học sau này ko biết có nuôi nổi ck nó ko

4. DUNG_SC

Cái con giết người giờ thui thủi nơi xứ người chặn face nó , cắt mọi liên lạc với nó cho a nha các e , để thằng dark thanh thản ra đi

5. DUNG_SC

Nó tưởng nó làm tình hơn người nhưng chỉ là con fo`, gái giờ khe hẹp lắm, e còn chưa đc thưởng thức, nó lại còn tưởng e dính vào nó ko dứt ra dc

6. DUNG_SC

Dạo này tai nạn ô tô giảm chưa mn, e xem trên ti vi thấy nói tai nạn ko giảm nhưng thương vong do xe ô tô giảm đi rất nhiều, giờ ti vi ko còn đưa tin xe ô tô cán chết người thường xuyên như ngày trước nữa rồi, e lại ôn thi đại học tiếp đây, e học đến khi nào e đậu đại học thì thôi, e đã hứa sẽ ko còn tai nạn ô tô boom đạn e sẽ làm
    con đười ươi kia thấy e quy ẩn, nó cũng quy ẩn dm, hãm phanh quá, số e y nhầm con chết zẩm, nó lấy luôn trái tim e rồi các bác, nó ít có ác, càng ác e lại càng hận nó
    phấn đấu 200 năm sau ko còn tai nạn ô tô nhé 1000 năm sau cả thế giới thay đổi , giờ mấy nước kia thấy ô tô hay tai nạn giờ nó muốn đi xe đạp ra

7. DUNG_SC

Cả VN chung tay xây dựng thế giới nào

8. DUNG_SC

http://gt.xtv.vn/utm/landing2.html?...edium=cpc&utm_source=gtt_chin&utm_term=banner
    game càng ngày càng hay càng đẹp nhỉ các bác, nhưng muốn sống hoàn toàn trong thế giới game thì xã hội ko nên còn cảnh chết chóc nữa, e nói những điều này ra có ai kêu e tâm thần ko, e có muốn mình bị tâm thần đâu, xã hội nó làm e bị vậy đó, e ko thay đổi nó thì e còn bệnh hoạn dài dài

9. DUNG_SC

tao thật ngu dốt khi quen mày ly à, mày tưởng bao nhiêu yêu thương trao nhau hết ko bỏ dc mày à, mày tưởng trái tim thuộc về nhau ko bỏ dc mày à, mày chết thì tao bỏ dc mày đó con giết người

10. DUNG_SC

con giết người này bị cả thiên hạ tẩy chay rồi mà vẫn sống lay lắt, mày nghĩ tao nói tao còn sống mày ko dc chết à, mày sắp chết rồi đó ly

11. DUNG_SC

mày ốm sắp chết rồi ly ạ ko sống dc lâu đâu lấy ck đi

12. DUNG_SC

Post lại cho những ai chưa đọc về con ly và thằng jame, sống ở đời càng ngày càng sợ, ko giết nó nó sẽ giết mình, mặc dù tha mạng nó
    Con ly thì trở thành kẻ giết ng, ngộ sát, quãng đời còn lại của kẻ ngộ sát là ăn năn , thằng jame thì gián tiếp trực tiếp gây ra các vụ tai nạn chết người, các bác thấy mấy cái miếu giữa đường thờ người chết vì tai nạn ko, nó gây ra hết đó, đường nào cũng có, oan hồn người chết được yên nghỉ, quãng đời còn lại của con ly là ngày nào cũng như tết thanh minh, mình vì yêu nó thật lòng nên ko bỏ được lương tâm, thâm tâm ko bỏ nó được vì tội nó, nó cùng thằng jame giăng bẫy hại mình, lừa mình ra hà nội làm idol cho nó , còn giăng bẫy khiến mình nghi ngờ, kẻ sắp chết còn giăng bẫy hại người, tao có nói với mày rồi ly tao ko dính bẫy bất kì một ai cả , tao biết dc nhưng tao định giết mày mà lương tâm ko cho phép, dẫu sao thì tao giờ cũng bình thường lại rồi, làm hại người bất chấp thủ đoạn thì phải trả giá, cái giá mà mày và thằng jame phải trả ráng mà chịu, dẫu sao tao cũng nói với mày là tao ko bỏ đc mày , vì dù có chuyện gì xảy ra tao đã hứa chăm sóc mày rồi tức nhưng ko làm gì dc, mong sao mày sống đàng hoàng, còn thằng jame hồn ma khắp thiên hạ tìm nó quy ẩn cai hồ bách thảo, vậy nha, tao ko quy ẩn đc vì thiên hạ thằng nào gây tội ác tao diệt , tha mạng mà ko sửa sai tao diệt, thằng jame và con ly thông đồng nhau , ko cẩn thận nó hại chết cả mình, giết người ko dao là đây,nhiều lần mình xém tắt thở vì con ly, sợ thật

13. DUNG_SC

thế giới ảo tình yêu thật cũng phải tìm cách cắt quan hệ với loại đàn bà này, trịnh đình quang sáng tác ra bài này lại rơi vào mình, làm sao cắt với nó đây, sống với linh già là đủ rồi

14. DUNG_SC

3 việc làm cho thiên hạ , thứ nhất là khuyên thiên hạ, cứu thiên hạ thoát khỏi tai nạn , thứ 2 tìm ra kẻ chủ miu đứng đằng sau tất cả bất chấp thủ đoạn kể cả lấy mạng người khác để có thứ mình muốn, điều e ko làm dc là lôi con ly xuống cùng nó, có lẽ con này hiền chỉ là ngộ sát khi theo nó, thứ 3 là cho thiên hạ biết mặt mình, thứ 4 là quy ẩn kiếm vk con sống an nhàn, điều thứ 4 chắc ko làm dc

15. DUNG_SC

quẩy nào

16. DUNG_SC

Đôi lúc con người ta thật yếu đuối, cứ tưởng mình mãi mạnh mẽ chứ, :D, đúng là ta ko vào địa ngục thì ai vào đây

17. DUNG_SC

Hà lan cưới ck, mấy nốt nhạc thì cặp này ly hôn ta, mình vốn dĩ là chuyên gia cướp vk người khác mà, sao mà sống nổi với minh hà hả trời

18. DUNG_SC

Thằng toom minh hà năm xưa có ơn với mình lắm sống như anh e vậy, chúc hạnh phúc nhé, xài thời gian rồi trả vk cho tao

19. DUNG_SC

Mà cái bọn con gái nó đéo chịu đợi nhỉ, sợ già, vậy sao sống với m ình đến 200 năm sau dc chứ, 2 vạn năm sau cho nó vuông

20. DUNG_SC

kiếm cả chợ mới ra cái áo nhìn giống cái áo trong clip ko