Khoe Damage

Thảo luận trong 'Screen shot - Fan Arts' bắt đầu bởi trunghocgioi, 22/8/06.

1. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

Hí hí... nhìn cái hình kia mới biết con Sz1 của mình mạnh quá xá mạnh... :'> mặc dù chưa có zk helm nhưng dmg cách xa ;))

2. ZeroSaint

ZeroSaint Mega Man

Nhìn con DK này mới biết SQ mạnh đến thế nào :D, dexless war đúng thật đã lỗi thời rồi, trong trường hợp này SQ còn chưa có Zakum helmet nữa đấy, có rồi không biết còn mạnh đến đâu ^^. Con Hermit 102 của mình max damage 1 hit tren mob yếu là 6300 nhưng tính là 6200 thôi cho đỡ lẻ nhé, vậy max damage sẽ là 18600 (chính xác đấy) đánh trung bình khoảng 9k - 15k (do damage sin không ổn định lắm), con này chưa thay equip xịn, chưa upgrade cái gì cả, chưa Zakum Helmet luôn, để ở nhà Tùng nó đánh rồi up lên hộ vậy.

3. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

hai ông đi so sánh Msea với Gms thì nói làm gì -_-

4. thayboicaotay

thayboicaotay Youtube Master Race

=.=" em đọc ko kỹ bài anh vle_hoang
    ý anh ấy là DK crusher đc 3 con
    mỗi con dmg total là 10k
    hơn con sin của em thật ^^ :'>
    sorry :'>

5. thayboicaotay

=.=" em đọc ko kỹ bài anh vle_hoang
    ý anh ấy là DK crusher đc 3 con
    mỗi con dmg total là 10k
    hơn con sin của em thật ^^ :'>
    sorry :'>

6. huunhon

huunhon Donkey Kong

Khổ các anh quá. Stuff con đó thuộc loại siêu khủng: overall lvl 35 14 dex, glove 6 dex, FF 100atk clean, cape 6 dex, shoes 3 dex mà các anh cứ nhảy vào chê.
    Thử cho con của anh mặc stuff vậy xem thì biết damage thế nào liền mà.
    Lại còn dexless war lỗi thời nữa, hix. Chỉ tiếc vì mình ko đủ khả năng để chơi thôi, chứ còn lỗi thời thì chẳng biết lỗi thời vì lý do gì nữa.

7. Black_Hai

Black_Hai Legend of Zelda

trơi` ạ vậy đã có zak herm >> ko hiểu gi` T_T

mình có thêm cái shield 15 luk + 20wa mơi đc max DMG 11k

( cbandit dmg yếu vậy ^^ )

8. Sphinx_2488

Sphinx_2488 The Warrior of Light

9. Squall Leonaheart

À, nó lỗi thời là ở bên SEA thôi, show off dmg trên mob yếu chứ mấy con mob mạnh cứ thế mà miss miss. Dexless thì cao lắm cầm cây maple spear wa 90 (cái này là godly nhất rồi), với lại mai mốt có mob mạnh xuất hiện như bên JMS thì ko biết có hit nổi ko :D cứ dex base 40 rồi up top str , bottom dex cầm spear OS 110 Wa vào sẽ mạnh hơn dexless ;))

10. huunhon

huunhon Donkey Kong

Nói như ông tui cũng bó tay. Vậy tui nói theo kiểu tui mix được cái zakum godly pass 7,8 cái 30% dex helm cũng được vậy. Lúc đó tui xài đồ +str thì sao.
    Mạnh hơn hay ko là stuff thôi, mình mix ko nổi đồ xịn mới bảo là ko có điều kiện chơi.
    Còn dexless lúc nào chẳng hơn con low dex về str. Hơn thì đã là hơn rồi, chẳng thay đổi được.
    Mà ai bảo là dexless thì phải xài maple item đến lvl 90, tui ko hiểu nổi.
    Vời lại war lúc nào chẳng thua thiệt về chuyện đánh mobs lvl cao hơn mình. Tui ko hit nổi mob mạnh hơn thì ông cũng đâu hơn gì. lolz.

11. Squall Leonaheart

Được chứ :D Tôi dex base 35 lv 83 cầm wg dex + OS 106 WA (cái này ko phải godly) đánh crog trúng chứ dexless lv 83 cầm wg dex + OS xem có đánh trúng được ko :)) Muốn trúng thì phải chơi maple spear, mà cái godly nhất chỉ mới 90 WA :D Dexless hơn lowdex về Str chỉ là chuyện lúc chưa có crused scroll bên SEA thôi. 1 cái top str good scrolled (not godly) là 21 Str, 1 cái cape 8 Str (not godly too) thì ông đã có 29 str rồi. Nếu chơi dex base 30 ==> bằng thằng dexless dex 1 =)) Dexless chỉ hơn 1 chút khi mặc overall battle road 6 Str thôi. Mà scroll str bao giờ cũng rẻ hơn dex, top 21 str giá chỉ 22m chứ battle road 6 str thì cứ 10m 1 cái clean :)) Do vậy tui mới nói chơi dexless bên SEA là lỗi thời rồi. Ngoài ra lowdex tui còn change wg +WA được chứ dexless thì gắn bó suốt đời với cái wg + dex. Mà WA có giá trị hơn Str nhiều.

12. thayboicaotay

anh SQ accu with glove dex là 157 mà
    bỏ ra thì accu tầm 13x :-@

13. huunhon

huunhon Donkey Kong

Đúng, ông nói tôi đều đồng ý cả. Nhưng đó là khi 2 acc đánh vào mobs mà tui thiếu acc nên phải mặc đồ bù dex, còn ông thừa acc nên mặc đồ +str, right? Còn khi đánh vào mobs mà tui ko thiếu acc thì sao? Ví dụ lvl 90 tui đánh ghost pirate chỉ cần 105 acc, tui cũng xài wg +atk , xài cape str thế thì thế nào.

14. Squall Leonaheart

Thì tôi cũng đâu nói dexless yếu. Chỉ nói nó lỗi thời rồi thôi. Nghĩa là ko nhiều người có hứng thú với việc reset dex xuống còn 4 như hồi xưa nữa. Nếu so sánh cùng lv tất nhiên dexless có lợi thế hơn nhưng ông nghĩ lại xem... 1 người cứ phải train mob cùng hoặc thấp hơn lv với 1 người train mob lv cao hơn thì ai sướng hơn :D

15. Shukanamy

Shukanamy Mr & Ms Pac-Man

Hờ hờ , con này mặc toàn " godly item " : War gloves LV 60 clean , helm LV 60 clean , shoes LV 80 pass 2 X 10% shoes dex , dark batteroad pass 2X 10% overall dex , black gaia cape + 5 dex , cũng chưa max panic nên dmg mới " cao " chót vót thế , có pác nào thích đọ dmg kô #>:) #>:) #>:)

16. doublesnake

doublesnake Mario & Luigi

hả ! mặc đồ lởm mà dam cao thế ,ông có bí quyết gì à

17. YUDUY

YUDUY Legend of Zelda

Linh ko thấy chữ "cao" để trong ngoặc kép à ^^
    Trong ảnh thấy vui nhất ko phải dmg "cao" chót vót mà là cái mega của 1 đứa mới cưới, cái ign nó ngộ thật ;))

18. Squall Leonaheart

Lần đầu tiên train globy :)) post lên chơi :D

19. Closezen

Closezen Dragon Quest

sau pix này nếu hip heal không kịp SQ bị dừng hình 0.5s +dragon roar chắc chết luôn quá :D

20. ter

ter T.E.T.Я.I.S

Hì hì, damage vậy là íu hay mạnh dzi. ::)