ki luc len doi 3

Thảo luận trong 'Age of Empires' bắt đầu bởi phanhai_1988, 1/8/04.

1. N1ne11

N1ne11 Donkey Kong

10 phút truyện nhỏ nhưng tôi mới chơi nên phải 25' mới lên đời 3

2. bloodsckingbat

bloodsckingbat T.E.T.Я.I.S

Có bác nào hướng dẫn hoàn chỉnh cách lên đời 3 được không? Tôi dẫm nát cả cái diễn đàn này, đọc nhiều kỉ lục rồi nhưng mà về nhà làm mãi mà phút thứ 12 mới bấm được vào nút lên đời 3. Cả chuyện lên đời bằng nhà B_E nữa, đọc 3 cách làm cả 3 luôn nhưng cả trăm lần mới có lần được. Hay là mình không có năng khiếu chơi đế chế nhỉ?

3. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

chời , lên dời III nhanh làm gi chứ , khong vui
    biểu diễn gì mấy cái vớ vẫn
    quan trọng là cái khác

4. Willy the kid

Willy the kid Mr & Ms Pac-Man

Ôi dời,cái này cứ bàn mãi.Vào topic Kỉ lục mà xem.Ui dời,ông hungcongtu làm cái uỵch ở phút thứ 10:20 đó thui.Bàn hoài

5. Lucky_MG

Lucky_MG Youtube Master Race

tui nghe mấy thănngf cha gần nhà bép sép nó bảo đọc báo nghe nới mấy thằng đi thi đấu Empires tầm phút thứ 7 là lên dc đời 3 rui ko bít có tin dc ko nhỉ nếu lên dc thì quả là 1 cao thủ Cool #>:) #>:) #>:) :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

6. Lucky_MG

Lucky_MG Youtube Master Race

tui nghe mấy thănngf cha gần nhà bép sép nó bảo đọc báo nghe nới mấy thằng đi thi đấu Empires tầm phút thứ 7 là lên dc đời 3 rui ko bít có tin dc ko nhỉ nếu lên dc thì quả là 1 cao thủ Cool #>:) #>:) #>:) :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

7. dbl_blade

dbl_blade Youtube Master Race

ăn đặc sản mà lên được đời 3 phút thứ 7,kể cả pro đi nữa ,nếu là dân chuyên nghiệp nó chỉ lên đời 3 từ phút thứ 9 là căng rồi ,bọn nó giỏi là giỏi ở chỗ biết điều khiển quân hơn hẳn mình ..

8. kelanhlung_hp

kelanhlung_hp Youtube Master Race

hihi! toan bon noi phet. cao thu de che gioi lam thi cung phai khoang 12den 13 phut voi len doi chu' ma'y ong len doi somvay chac den phut 15 la thua roi

9. kelanhlung_hp

kelanhlung_hp Youtube Master Race

hihi! anh may len doi 26-28 dan phut 12,30 la nhanh lam roi
    toan bon noi phet ha âhhhahhâhhhâh

10. ndc1711

ndc1711 Youtube Master Race

Nói chung tôi chỉ thấy buồn cười thôi...! :D Lên đời để đánh hay lên đời để lấy thành tích.

11. pn30

pn30 Youtube Master Race

Lên đời 3 nhanh hay chậm cũng tuỳ từng chận các bác ạ
    nếu trận lào tài nguyên phong phú thì len đời nhanh hơn thôi ma còn khong may gặp phải trận nào tài nguyên khan hiếm thf làm sao mà lên đời nhanh được hả các bác. mà có cố lên đời thì lên xong lấy đâu ra lực mà đánh nữa.
    Còn đối với em thì cũng tuỳ vào từng trận đấu thôi các bác ạ. Nếu trân nào tài nguyên ủng hộ thì em cung nen đời mới sớm được chứ còn không thì đào đâu ra lực để lên đời hả các bác.
    Còn kỷ lục của em thì em len đời khoảng 11 phut gì đó và khoảng tầm 12 phút là có quân đi đánh cách bác ạ.!

12. pn30

pn30 Youtube Master Race

theo em nghĩ có bác nao đó bảo rằng chỉ xinh 16 dân rồi lên đời mà hạ đời xong mất có 10phút 20 giây thìd quả thật hơi khó tn đó
    nếu lên đời như vậy thi khi lên đời xong bác lây đâu ra lực để đánh .
    Đấy là y kiến rêng của em, nếu chăng may làm bác nao khong vui thì cho em xin lõi nhe

13. pn30

pn30 Youtube Master Race

Lên đời 3 nhanh hay chậm cũng tuỳ từng chận các bác ạ
    nếu trận lào tài nguyên phong phú thì len đời nhanh hơn thôi ma còn khong may gặp phải trận nào tài nguyên khan hiếm thf làm sao mà lên đời nhanh được hả các bác. mà có cố lên đời thì lên xong lấy đâu ra lực mà đánh nữa.
    Còn đối với em thì cũng tuỳ vào từng trận đấu thôi các bác ạ. Nếu trân nào tài nguyên ủng hộ thì em cung nen đời mới sớm được chứ còn không thì đào đâu ra lực để lên đời hả các bác.
    Còn kỷ lục của em thì em len đời khoảng 11 phut gì đó và khoảng tầm 12 phút là có quân đi đánh cách bác ạ.!
    theo em nghĩ có bác nao đó bảo rằng chỉ xinh 16 dân rồi lên đời mà hạ đời xong mất có 10phút 20 giây thìd quả thật hơi khó tn đó
    nếu lên đời như vậy thi khi lên đời xong bác lây đâu ra lực để đánh .
    Đấy là y kiến rêng của em, nếu chăng may làm bác nao khong vui thì cho em xin lõi nhe

14. duyenquyet

duyenquyet Youtube Master Race

Các bác ơi chỉ giáo cho em với !
    Em không tin lắm chuyện 10'16" lên đời III đâu . Nếu có gì không phải thì đừng trách em nhé !

15. duyenquyet

duyenquyet Youtube Master Race

Có gì thì nhắn lại cho em vào nick : duyenquyet_lehongphong2004 nhé các bác ! Xin trân thành cảm ơn !

16. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

Sao lại không tin .Đó là sự thật mà,chỉ tiếc là những bài post của mod trước đây có lẽ đã bị xoá hết,nếu không U có thể vô đó mà tham khảo,chuyện lên đời vào phút thứ 10 là wá đơn giản,nhưng đó chỉ dành cho những ai muốn lập kỷ lục,còn trong trận đánh thì khó vô vàn !

17. doan_congtu2003

doan_congtu2003 Youtube Master Race

=)) 10phut 30' thi co gi ghê ghớm đâu
    tui mà đánh quân đỉnh thì lên đời 9p30' ấy chứ
    bình thường quá.

18. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

Bác nên nói rõ ra,bác có chắc chắn trận nào cũng đánh được như vậy không ??Hay là tuỳ từng map mới đánh được ??

19. hailua03

hailua03 Mr & Ms Pac-Man

nghe cũng rất có lý đấy bà con
    bản thân tui chơi tui thấy lên đời sớm chỉ để chới với nhau thui
    chứ đánh với máy mà lên đời sớm we' là ....
    banh xác.

20. batdaibang

batdaibang Youtube Master Race

deatmatch đời 2 :3'45
    đời 3: 6'08
    đời 4 :8'47
    không chơi cheat
    ai có ý kiến cứ hỏi,tại hạ có thể kết thúc trận đấu ở phuút 13 với đầy đủ các quân tấn công....nghĩa là tận cung các quân ở các mức độ tận cùng giới hạn và vũ khí giới hạn tận cùng...