kick lên đời 3 8'30--> Không khó

Thảo luận trong 'Age of Empires' bắt đầu bởi hdbk1, 19/9/08.

1. noinhotnn

noinhotnn Youtube Master Race

Tức là xây dựng bản đồ để cho mọi thứ nó gần nhà chính đó :'>

2. hdbk1

hdbk1 Donkey Kong

Sặc,nói xây bản đồ thì nói làm gì! Truờng hợp này cư 3-4 ván thì gặp 1 ván,nhất là 4v4 vì khi đó tài nguyên nó nhiều hơn! Nói thế có nghĩa là nói kỷ lục thôi! Chứ bình thuờng đánh persian cũng tâm đầu 9 rồi,trừ khi nhà nghèo thì không đỡ đuợc!

3. mr_robin

mr_robin Youtube Master Race

nghe cái tiêu đề bài đã thấy bá láp:'>
    tại hạ chưa từng thấy ai chơi đc nhưng vậy mà thực sự là chắc chắn hok có ai chơi đc như vậy hết , như bác HC4ever nói chỉ với 13 thằng phu mà làm đc 5oo food trong 1' và lên đời 2 từ 4'20s thi` cũng có thể nhưng đó là ông kia chỉ lên đời 2 thôi và đời 1 chỉ tập trung làm thịt để lên đời 2 thôi và lúc đó nhà cũng cực kì giàu mới có thể làm đc mà thôi.
    Lên đời 2 ổng phải làm 800 food + BM + BL + thời gian xây nhà = chưa đầy 2' =>thật là vãi wa' đi X(
    ps : ông kia ngon thì đánh 1 trận rùi post lên cho anh em koi thử::) còn nói nhưng vậy tui cũng kêu lên đời 4 trong 1' ( xài cheat code khà khà :D )

4. coldsigma

coldsigma Legend of Zelda

mình đã down 2 bản trên về và cài thì bản AOEIII thì cài ngon chơi đc,còn bản mở rộng thì khi bấm lên nó bắt cài bản đầu thì mới tiếp tục đc trong khi bản đầu mình đã cài rồi,bây giờ làm sao đây bạn=((