Kiếm Thế - Độc Cô Cầu Bại [p1.24+]

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi Diệp Thanh, 17/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

WTF? vậy là đánh gần tàn cuộc mới chịu làm 2 cái quest đầu (nghĩa quân và hộ hoa sứ) ?

2. GauMeVidaiAs

GauMeVidaiAs Youtube Master Race

map kiếm thế tập trung đông nhất là ở room nào?

3. laividaiday

laividaiday Donkey Kong

de nghj bac rex nen cho ra phan hau muc o map sau khi lam xong tat ca nv de tranh tinh trang ket thuc wa som hoac neu tang -ud len 10k thj choi lam xong het nv chj co pk thj chan ko muon choi va hót chj co nv la out nen neu nhu co hau muc ngoai san bos HK con co san hai tac theo 1 muc rieng tu 8x den 15x va moi con bos fai deu manh vo doi gap nhieu lan de 2 team tang tinh canh tranh va map se la 1 map choi lau dai vo cung!!!:)
    De nghj lam map xinh dong dung voi kiem the :D

4. alaquanla

alaquanla Youtube Master Race

Tụi mình cứ làm quest hay giết boss là thường đánh nhau ầm ầm đặc biệt là quest giang nam ngũ hiệp và các boss tuyệt tình đó..2k uy danh nếu chỉ chăm chăm vào làm quest thì có thể lâu chứ tụi mình thường full host kiếm thế 5-5 chơi với nhau thì 2k ud , thì đi tống kim khoảng 4 5 lần là end game zui :(
    Thôy thì ver sau tăng ud lên nhìu nhìu tí =.= ai ko thích thì chỉnh thấp xuống cũng dc mà , chứ max 2k thì quá ít =.=

5. culicuiga

culicuiga Mario & Luigi

oa v2.8 có cả tống kim nữa hả =)) vãi nhỉ ;)) pác viết nhầm hay chơi v1.xx đấy :-"
    p/s: sau 2 tuần bóc lịch ta đã trở lại và ăn hại hơn gấp trăm lần :))

6. alaquanla

alaquanla Youtube Master Race

Ừa mình viết nhầm gọi là Liên đấu :p
    Cái này là sao vậy , có phải là đánh boss tuyệt tình ko ? Anh hùng thiếp là gì vậy =.=

7. culicuiga

culicuiga Mario & Luigi

àh cái này các vẻ sau có lẽ sẽ có thôi cậu cứ ráng chờ nhé :D

8. zZKBCZz

zZKBCZz Youtube Master Race

v2.8 có con 5 độc đao ko nhỉ,tìm hoài mà ko thấy :D

9. culicuiga

culicuiga Mario & Luigi

random mới ra .

10. tinhle87

tinhle87 Mr & Ms Pac-Man

skill Đoàn Kiếm thấy lục mạch thần kinh giống Vạn Kiếm Quy Tâm của Phong Vân II quá đề nghị chuyển lại thành chiêu 110 trong kiếm thế như video dưới này
    http://www.youtube.com/watch?v=NDvmiue9HtA
    Tất cả các phái sau khi lên đồ thì đánh rất rất khủng quái máp 80 100 chỉ 1 hít( nên chỉnh lại)

---------- Post added at 19:23 ---------- Previous post was at 19:20 ----------

Kể mà gít đc người xong đc tặng cái j đó quý giá chút xếp chồng đc khi đến một số lượng nhất định thì đổi đc item khủng hoảng thì hay

---------- Post added at 19:26 ---------- Previous post was at 19:23 ----------

Kể mà gít đc người xong đc tặng cái j đó quý giá chút xếp chồng đc khi đến một số lượng nhất định thì đổi đc item khủng hoảng thì hay
    Như thế sẽ chăm đi gít người hơn là cứ nhăm nhăm lên cấp
    khi chơi chế độ chọn hero có mấy thằng điên mãi *** chịu chọn cứ chờ mãi cho bên mình chọn hết rồi nó mới chọn...khắc hệ đề nghị sửa thành mỗi ng có 15s chọn hero lần lượt từ team1 sang team2 rồi lại quay lại team1...

11. H_Love_Everyone

H_Love_Everyone Youtube Master Race

mọi người ơi cho mình hỏi không hiểu tại sao minh chới war trên garena đầu tiên vào chơi được bình thường mà chỉ chơi được tầm 1 trận war thôi là nó tự đẩy mình ra mặc dù ra ngoài vẫn thấy mình đang ở trong phòng nhưng mà không thấy mọi người nói chuyện và không thấy ai lập mạng hoặc mình lập mạng không ai vào được ......thế là phải chọn lại phòng mới vào được mà mỗi lần thế phòng nó đầy rồi chọn mãi mới được nản lắm ........mọi người chỉ mình cách khắc phục với ..... nick garena minh là ngoclongnhi

12. GaoKing

GaoKing Youtube Master Race

Cho em hỏi các anh thường chơi warcralf với nhau ở đâu có phải trên Garena không em chơi ở nhà một mình chán quá muốn chơi với người khác mà bạn em chẳng ai biết chơi map này xin các anh trả lời dùm em

13. MoonQueen

MoonQueen Youtube Master Race

hiện tại thì phần lớn người chơi map này là chơi trên garena.

14. louislinh18

louislinh18 T.E.T.Я.I.S

Rồi dạo này ko thấy REX onl garena , ko thấy lên đây trả lời bài viết .

Kiểu này chắc đang chăm chăm update version mới roài. Sắp có trò hay nữa roài ^+^

15. pqtrung123

pqtrung123 Youtube Master Race

Chính xác là Mệnh vận ko chống đc cột lôi của CLK và suy yếu của hệ mộc vậy lên làm gì nữa trời, mình chủ yếu chỉ để kháng mấy cái đó .
    Võ đang kiếm bản mới imba chọt ko tỉnh và skill hút sinh hút nội với lại 10% đánh nó bị choáng của MTCC rất là imba , lại khó đánh nó rất dễ hụt bởi miss đến 36%
    NM chưởng có MTCC đánh người rẩt là imba
    Để nghị bác Rex điều chỉnh lại balance chút, sau mỗi bản mới lại có con imba dị thường =))
    P/s:Ai hok tin những gì mình nói vào test thử coi :)

---------- Post added at 00:57 ---------- Previous post was at 00:49 ----------

Với lại mình nghĩ phải chỉnh lại hiền môn bào để debuff dc NMK . Tác dụng như difusal của Dota mà lại ko debuff dc :(.
    Mong các map mới càng ngày càng balance hơn tránh tình trạng 1 bên ra tướng ngon là cầm chắc thắng lợi :)

16. TTDN

TTDN Youtube Master Race

Cho mình hỏi tí nha, imba với balance là gì vậy? Thấy mọi người nói hoài mà chẳng biết?!
    Mệnh vận phải chi kháng được trọng thương của hệ kim nữa nhỉ, mình ghét cái đó kinh khủng!

17. Lin ShaoLee

Lin ShaoLee Mr & Ms Pac-Man

balance là cân bằng , imba = imbalance là mất cân bằng hay đại loại thế , lần sau nếu ko bít thì cứ google.com.vn là ra hết >:)

18. oaioaioi

oaioaioi Donkey Kong

Pác Rex ơi cho thêm cái lựa chọn con 5 độc đao đi :(, em mê 5 độc đao lắm mà random bao giờ ra :((

19. Anh_Béo

Anh_Béo Guest

mí pác cho e hỏi cách ép cái Phụng Thiên +60 cho sức mạnh, thân pháp, nội cộng với. thấy có người ép mà hỏi nó hok chỉ mới ác :-w

20. nhavesinh

nhavesinh Youtube Master Race

cái phụng thiên +60 all bạn mua vạn nhẫn + 2 đồ bên cạnh nó (quên tên rùi), nói chung là 3 cái đồ +4 sm, 4 tp, 4 nc ý với thêm 3 cái lục tùng nữa tổng cộng 6 đồ sẽ ra đc cái phụng thiên +60 all .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.