Kiếm Tiên - Chúng ta đang chơi với 1 NPH "Câm"??

Thảo luận trong 'Kiếm Tiên' bắt đầu bởi whynot4ever, 23/8/10.

1. rinh123456

rinh123456 Legend of Zelda

đề nghị thế này anh em cùng tôi lên VNG làm việc bạn nào lớn tuổi thì đi biết cách nói chuyện mình lên đó nói phải trái với nó

nếu nó ko chịu thì mình vào game rũ bạn bè nghĩ hết xem đứa nào đói biết liền

2. helljshere

helljshere Youtube Master Race

nói chuyện đơn giản wa , có ng` bỏ cả chục tr ..... nói giải tán là giải tán sao , trong khi knb nạp vào kẹt chưa trả nữa . Nó muốn làm tới đâu , mình chơi tới đó ..... lập mẹ cái hội kiện VNG đi , đúng là đem con bỏ chợ . Game chưa hoàn chỉnh đã đem phát hành , ham kiếm lợi nhuận , bây giờ đổ bể .... cái gì cũng đổi thừa đc . Kiện mẹ cho nó đi tù mục gông đi !! cái thứ này chu di tam tộc ko biết có ai thương ko , từ cái game vltk .... lúc thành công nó cũng trơ trẽn ra như bây h` !! hỏi xem tức ko , từ vltk sang các game khác , có game nào là gamer đc quyền lợi của chính bản thân chưa , nạp tiền vào , ko ai trách ... nhưng cái quyền lợi éo có , ngược lại còn bị ức chế !! tui MOng có ai đó đứng ra lãnh đạo để đàm phán với vng !! ức chế lắm rồi , bỏ tiền mua cái bực bội thà đem cho ng` nghèo còn tốt hơn

3. whynot4ever

whynot4ever Mr & Ms Pac-Man

Đệch mợ, hôm nay vào lại thấy mất tiêu k1, Thiên Bình bị thế các server khác có bị không? Làm mình chuyển qua kênh 1 định săn tí Boss mà ko được, giờ vào lại 10 lần thì y như rằng 10 lần báo tài khoản đã Online...

Mẹ nó mà nó tiếc gì 1 tiếng thông báo chứ?

4. duydong2x

duydong2x Youtube Master Race

chơi mà chán bỏ mẹ đi
    có ít ra 3 giờ ngỉ thì 2 giờ sau cho chơi 3 giờ nữa cũng được
    gợi là cho a e ngủ ngỉ an uống bồ bịch chứ
    ai lại quất 4 tiếng thế kia

5. thieugia1781510

thieugia1781510 Youtube Master Race

Bây giờ mọi người nghe mình , ko phải chửi VNG làm gì cả , h chỉ cần truy cập web vietnamnet.vn rồi vào phần " Bảo vệ người tiêu dùng " , sau đó xem phần hướng dẫn "Người tiêu dùng báo tin " phía bên tay phải , rồi phản ánh với họ qua điện thoại hoặc email về chất lượng và cách phục vụ của NPH game Kiếm Tiên hiện tại .Có thể 1 cá nhân thì ko ai để ý , nhưng rất rất nhiều người cùng phản ánh thì người ta sẽ đến gặp trực tiếp thằng Giám Đốc Điều Hành Kiếm Tiên ( Mr.Trịnh Tuấn Hải thì phải ) để hỏi cho ra nhẽ đó ,vì quyền lợi gamer ,anh em cùng đứng lên nào ! ( chuối quá ) :))

6. MatelGamer

MatelGamer Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

nghĩ cũng khổ những bạn ko biết Tiếng Anh , nên ko chơi game ngoại đc , đói quá nên bọn NPH nó nhét cho nắm xôi hình bãi c*t cũng phải nuốt =))

7. Tây Môn Vũ

Tây Môn Vũ Youtube Master Race

khi nào hết 3h đây! :( vào TL + LM + KTT là hết giờ bà nó rồi! :((

8. MGAngel

MGAngel T.E.T.Я.I.S

Luật 5h có từ đời nào rồi, chẳng qua bọn VHTT ko kiểm tra nên mấy NPH game ko thực hiện thôi. Giờ VHTT làm căng nên phải cấm 3h. Bảo bọn nó đăng thông báo cho gamer chẳng khác nào nói với VHTT bữa giờ ko hạn chế 5h, bây giờ mới bắt đầu, để VHTT nó kiếm cớ mà phạt àh.

9. Gscholar

Gscholar Donkey Kong

vâng trong đây chỉ mình bạn biết TA
    vl nguy hiểm =))

Chỉnh sửa cuối: 24/8/10
  10. loveruto

loveruto Mr & Ms Pac-Man

Tuần trc đăng ký làm mod bên 4rum KT và đã đc nhận, nghe bảo là t2 bắt đầu công việc, mà mãi đến h vẫn chưa thấy cái nick mình đc set mod =) ôi bó tay..

11. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

nên chăng làm phong trào tẩy chay game này trên tất cả các 4rum nhỉ ... ai giơ tay k????

12. sakernet

sakernet Youtube Master Race

VNG là 1 tập đoàn lớn nên khi Bộ bắt đầu nhúng tay vào thì phải đy đầu(làm gương) trong việc thực thi điều lệ đã có từ 5 năm trước(đây là lý do nó ko thể lên tiếng) chứ nó ngu j` mà tự nhiên làm thế này để bị phá sản, rõ khổ vs mấy bác đầu đất cứ quay ra chửi nó =))
    Nhưng cứ yên tâm là sau cơn mưa trời lại sáng, khi nào Bộ lơi lỏng kiểm soát VNG nó ra tay kéo lại gamer ngay :D
    Còn bây giờ muốn bỏ KT thì bỏ luôn GO chứ chả kiếm đâu ra game nào thoải mái nữa đâu :O

13. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

đúng í mình muốn nói :)) ... cho tiền thằng VNG cũng k dám nói là game nó k có chế độ 5h =)) ....
    Các bác để ý chiêu bài nó nói là sửa hệ thống 5h cực cao chiêu đó để nếu bị phạt nò sễ nói là hệ thống lỗi nên vụ 5h k có chạy -> "các bác thấy đó em hôm rồi phát hiện nên đã phải đăng trang chủ thông báo để sửa lỗi đó thôi ... cho nên em là theo các bác hết, các bác nói 5h là em nghe theo mà :)) -> mời bác đi check game khác nhé " :))

14. duonghiep1

duonghiep1 C O N T R A

^ chả hiểu cm cái gì đọc ko hiểu luôn :))

15. Bu__Bu

Bu__Bu Mr & Ms Pac-Man

trc sau gì cũng có cách lách luật 3h :)

16. trungdoe01

trungdoe01 Mr & Ms Pac-Man

kiên trì chờ đợi thôi bác nào ức chế thì cứ việc chửi ,còn việc chơi game nước ngoài có rất nhiều bất lợi nhất là trong việc nạp tiền còn vấn đề ngôn ngữ chả cần phải giỏi cũng chơi được hết thôi :-?
    p/s các bác đừng có giận quá mất khôn hãy bình tĩnh vì hiện nay VNG còn phải đối phó cả bộ văn hóa các bác cứ làm thế sao được !

17. theringvn

theringvn Youtube Master Race

Chỉ còn những gamer thật sự đam mê với kiếm Tiên chờ đợi mỏi mòn :(

---------- Post added at 10:25 ---------- Previous post was at 09:59 ----------

các bác ơi đột kích đã bị lên thớt rồi ,tuổi trẻ mới đăng tin http://tuoitre.vn/Nhip-song-tre/397095/TPHCM-“xu”-game-bao-luc.html ,thằng FPT thấy CF của VTC bị thọt , xoắn quá tuyên bố tự đóng cửa SF luôn ,mai mốt rồi ko còn game để mà chơi nữa ,game nào mà chẳng đánh giết chém nhau ,hic!

18. MatelGamer

MatelGamer Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

mịa , nói cái dọng khiêu khích vãi linh hồn :-j
    tớ chẳng nói câu nào là mỗi tôi biết tiếng Anh , tớ cũng chẳng nói câu nào xúc phạm đến những người ko biết tiếng Anh cả . Ý của tớ là chửi mấy NPH ở vn thôi , nên đừng có hơi tí lại suy diễn lung tung kiểu tiêu cực hiếu chiến nhé , máu war thì sang box Maple Story , tớ tiếp :-j

19. RioChow

RioChow Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

= = đúng là ức chế cái vụ 3h chơi mà chả có cái thông báo gì sất ="=, lần đầu bị kịck time out, cứ tưởng bị cái gì ko chứ >.<

3h xong, dân chúng đang bức xúc thì lại hết, chơi đc bt`, tưởng yên ổn rồi lại 3h T"T , mệt rồi hết cả hứng để mà bức xúc luôn (:|

20. khaclinh

khaclinh C O N T R A

Bạn thì bạn thật vl đếy!
    Chả biết mò ở đâu vào đây mà phát biểu thật là vl ...