Kiếm Võ Hoa sơn và hệ mộc !

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi thjnhnd199, 18/4/11.

1. Tiêu Gia Trang

Tiêu Gia Trang Mr & Ms Pac-Man

thế thử đi ~.~ hoa sơn có éo chiến nhân cũng có, nhưng keo có vẻ nghiêng về hoa sơn kiếm võ

2. meo_con00

meo_con00 Youtube Master Race

tính ra thì chiến nhẫn đánh với kiếm võ có lẽ là tương đối hơn vì có kháng choáng, chính xác, né tránh của kill 2x và kill 3x kéo lại +dame to. Nhưng thật sự thì kv đúng là quá mạnh(nếu ko nói vd con nào cũng xịn cả). Mình nhớ có lần anh em mình đấu team 2 2 khí võ+kiếm võ vs chưởng độc + chùy minh, bị hành xác ko thể nào diễn ta dc, sau cùng nhờ tụi nó di đánh boss 2 mà vô đánh dc dư dộc và bọ hung để làm mt và thế là lật ngược lại dc tình thế. Một lần khác team mình đủ bộ 3 em vd cũng bị gank lúc đầu nhưng chỉ sau vài ld là lật lại dc. Có thế mới nói kiếm võ nói riêng và vd nói chung đều khá khủng

3. VinhKnightNo1

VinhKnightNo1 Guest

đến lúc KV có MT thì chạy nó = nt
    lúc bé đã choáng cao lắm rồi
    đến lúc có skill 4x mà có tỏa hầu nữa thì ngậm ngùi mà khóc

4. danny1

danny1 Youtube Master Race

Chùy minh đâu phải tanker thực sự??? chùy minh chỉ là tanker khi vs với nuker thôi, còn vs với tanker khác thì phải hit&run mới đúng.
    chùy minh la tank với kiếm võ thua 60% là còn may đó.

5. nhims2heo

nhims2heo Youtube Master Race

hum qua em chơi cd. KIếm võ nhảy vào chém như muỗi đốt inox. Em Hit and run đánh skill 4x dùng tay target. Chạy đc vài vòng kiếm võ lăn đùng ra chết. Sợ thật. Nói chng kiếm võ tuy imba thật nhưng nó vẫn chưa phải vô đối và siêu nhân. Theo em tất cả nhưng cọn hệ thổ đều khỏe nhưng hệ mọc vẫn có con khắc chế đc. KO tin các anh cứ test.

6. thiencuong244289

thiencuong244289 Youtube Master Race

KV là loại meele gặp những loại range với cách đánh hit and run khi KV chưa MT thì nó chẳng khác gì con gà chạy qua chạy lại cho người ta đá. Mình chơi game chỉ sợ mỗi em Ma Nhẫn. Bá đạo vcl. Hoa sơn thì nguy hiểm rồi, nó hơn thằng KV cái skill 2x + dame khá là to.

7. tumadanhsang

tumadanhsang Mr & Ms Pac-Man

CM tanker chả sợ con hệ Thổ nào bạn ạ
    lao vào bật Bích nguyên thì em nào chịu dc :))
    mình sợ cặp đôi kiếm đoàn và ma nhẫn , oánh khá khó chịu , nhất là kd
    tầm mid trừ mấy em hệ mộc ra chả con nào kill dc nó cả :(

8. gianghond

gianghond Youtube Master Race

VD ăn cơm chay, ko có dục niệm như các phái khác, khi đã tu luyện song thì chả khủng ah( có thể nói là Đăng Tiên) VD nào song mt rồi coi như được nâng lên 1 tầm công lực khác. Đanh thua thì đừng trách ai, cứ cầm hero này bị thua lại lên diễn đàn kêu ca thi bạn nên đánh Offline ----> hero nào cũng vô đói cả

9. 6dau3tay

6dau3tay Youtube Master Race

Chơi CM mà để KV full đồ thế thì solo thua là phải rồi , CM bá đạo sẵn giờ lại thêm bích nguyên như thế thì con nào chịu dc 1 combo

10. xitrum4x

xitrum4x Youtube Master Race

Kiếm võ gặp HT thì chỉ có nước ăn cháo =)),ngay cả khi KV làm đươc hết Q có Tp lên FF. Bác nào pro HT thì sẽ rỏ :))

11. trang_trai_tre

trang_trai_tre Legend of Zelda

khắc hệ đánh xa + cái bẫy của ht có knock back fam cũng nhanh hơn lại gank đc kiếm võ tuổi j :|

12. Mộc_Công Tử

Mộc_Công Tử Legend of Zelda

HT fam nhanh hơn + với khắc hệ . Lúc ld 1 nhiều pro đã 4x rồi , trong khi đó kiếm võ tự fam không bị gank cùng lắm là lên được 18 . Làm nhiệm vụ thì có thể 20 được . Nhưng vẫn không thể đánh lại được HT . Tuy mật tịch của KV là phi thân vào làm choáng và mất damage
    . Nhưng bẫy của HT có khả năng đẩy đối phương ra xa , nên KV khó lòng vào được . Cộng thêm TIỂU LÝ PHI ĐAO của HT nữa nó phi đau cũng không kém TT là mấy . Nên so sánh mọi mặt KV không ăn được HT

13. siunhan_i2k

siunhan_i2k Youtube Master Race

Bạn đừng nói thế chứ CM để thua KV là ngu rồi
    Con kiếm võ đánh con CM làm gì có choáng may ra chỉ có thọ thương thôi chứ choàng thì chưa thấy bao giờ =))
    Còn con HS thì k nói
    Solo với KV thì có CBR - chưởng độc - kiếm minh - kiếm côn ....

14. vaicazolll

vaicazolll Donkey Kong

Cứ gặp cái thằng tiêu dao bệnh hoạn buff nửa mùa xem .Nó F cho cái TT + Áo giáp còn lại 2 Slot PP + iteam MT còn lại là NC xem chết ko
    Thực ra mà nói. Dù có đì đọt thế nào đi chăng nữa. Nhưng nếu ko farm vượt trội về Iteam mail Để F MT thì chỉ có cửa ra đảo thôi.
    Tuy là như thế. Nhưng với PP>4 thì MT của VD kiếm dù CM dính effect thì time cũng giảm. Và liệu với quả chùy vào mặt rồi hút máu lại chạy + BN. Ta nghĩ cửa thắng CM vẫn là khá cao. Với nhưng pro pvp
    @ Đặt vào địa vị của ta. Thì ta chả để ý MT làm gì. Cầm CM cứ đỳ đọt Q 6x cho nó lành. Cứ ôm bán kính xung quanh Dư độc mà đứng cho nó lành

15. cobeaty

cobeaty Youtube Master Race

kv là phái cùi bắp . tao gặp toàn rp. =)) CM mà để thua KV nghỉ mẹ thiên kiếm đi cho lành =))

16. Myth.TrangKunHp

Myth.TrangKunHp Youtube Master Race

Bạn chủ topic . Mình có 1 lời khuyên khi đã solo với hệ Thổ ? Muốn win hệ thổ trừ khi gank nó đến mức phải GG - Gank đến mức ko cho nó ăn dư độc ! Vậy nên đừng nói kèo Chùy Minh - Kiếm Võ của bạn solo 2000ud nhé =]]

17. tumadanhsang

mình gặp KV và Đao Thúy là rp luôn và ngay
    trừ khi team có 2 siêu gank

18. vaicazolll

vaicazolll Donkey Kong

Vì nó quá mạnh quá imbal. Hay bạn quá gà để không hiểu khả năng control của 2 hero đó

19. tumadanhsang

tùy theo cách nghĩ của bạn
    nhưng nếu team bạn có kv mà bị thọt ngay từ đầu , thì sẽ ko bao giờ ngóc đầu nổi , chỉ cần team địch có 1 độc thì xác định kv phế cả trận
    bạn cầm 1 hero hệ thổ như kv khí võ hay td thì đừng bao h nghĩ là mình sẽ làm dc MT

20. cobeaty

cobeaty Youtube Master Race

thằng nào cầm KV solo vs tao cầm bất cứ hero nào của hệ mộc . win đc tao cho thêm tiền .