Kim Dung online 2

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Vietnam_Girl, 18/12/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. jikip

jikip Youtube Master Race

ai chi dùm cách đăng ký trò này ở bên server http://www.jy2china.com/ dăng ký hoài không được thankthankthank

2. gamerzvn

gamerzvn Youtube Master Race

Làm ơn chỉ cách setup giùm cái và đưa cái link download chính xác đi bạn sao mình down cả ngày mà chẳng setup được vậy sao lại download xong báo hư file là sao? =(( =(( =((

3. gamerzvn

gamerzvn Youtube Master Race

trời ơi trả lời gấp giùm cái đang cần gấp mà !

4. jikip

có bac s nào đăng ký được tro kim dung online2 của trung quốc không vaayj chỉ tui với ở server http://www.jy2china.com/ này nè làm ơn thankthankthankthankthank

5. o00Quang4me00o

o00Quang4me00o Mr & Ms Pac-Man

Tấm cuối cùng có phải là DƯƠNG QUÁ KO MẤY PA
    Ko trừ MP nhe
    Ko trừ MP nhe
    Ko trừ MP nhe
    Ko trừ MP nhe

6. @@@@@@@

@@@@@@@ Fire in the hole!

Đung' rôi` đó,toc' bạc phơ :D Chắc là đang nghĩ "mịa,vợ với con bỏ đi với thằng nào rồi" mới bốc lửa xanh lè vầy :D

7. o00Quang4me00o

_Hix,nếu đúng là Dương Quá thì ngầu dễ sợ luôn,còn có tấm Quách Tĩnh này ( tui đoán thế-có phải người tàu đâu mà chắc :D)

-----------> Y chang bọn đầu gấu ( tấm này tui lấy bên 4rom VLTK)
    p/s:Aicó bản Eng game nì ko,bản tiếng tàu thì po giò,ko tài nào hiểu nổi :D

8. jikip

Thằng trên hình đó không phải là Quách Tỉnh đâu huynh à nó là Tiêu Phong đấy thấy cái hình xăm dầu con chó sói không heheehheehehehhe

9. MashimaroGUN

MashimaroGUN Youtube Master Race

Hình cuối chính là Dương Quá cụt tay đó bạn mình có đoạn video nì nhưng mà hông up lên được

10. phamlan83

phamlan83 Youtube Master Race

11. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

cái kim dung 2 này ra từ lâu lắm rồi mà asiansoft lại mua 1 là sao? Tui ko hiểu nổi.

Tui từng chơi qua, hình ảnh thì cũng bình thường thui, ko đẹp lắm, ko bằng silkroad đâu. Lúc vào game rùi thì thấy ko bằng như mình nghĩ, hơi thất vọng khi so sánh với các game đồ họa ngon khác, nhưng ko có nghĩa là xấu, chạy cũng nặng vãi. Vì Silkroad và game này dùng 2 engine khác nhau do đó Silkroad nhẹ hơn mà vẫn nhỉnh hơn.

Mà nó bắt đóng tiền thêm vào đó là toàn tiếng tàu, lúc vào game toàn bọn tàu, nó nói mình ko hiểu, mình nói nó ko hiểu luôn. Kể cả nói tiếng anh thì mình nói mình nghe. Vậy sao còn nhảy vào làm gì?

Nói vậy thui chứ thấy thằng bạn tui bảo gameplay thì miễn chê vì bọn tàu làm mấy game kiếm hiệp đỉnh quá rồi. Tui cũng nghĩ nếu ai mua game này về VN thì sẽ làm mưa làm gió cho coi, có khi ăn đứt các game khác.

12. Seifer1985

Seifer1985 The Warrior of Light

Thằng bạn người Tàu của tui nó chơi game nì mí tháng này rồi nà, nó bảo dở hơn VLTK á o.0 Chỉ được cái đồ họa 3D thôi chứ gameplay hông có hay hơn. Mà mí pa vào chơi có hiểu gì đâu mà chơi trời??? o.0 Hông làm quest, hông có học skill được hông lẽ suốt ngày đi giết mobs hử? Thằng AsiaSoft nó toàn mua game 2D ko mà cũng thành công ghê hen? Ai cũng chê VLTK mà cả mớ bỏ tiền ra mua pre-paid card đó mí pa, thằng bạn tui còn cả gan khẳng định VLTK hay hơn L2 nữa kìa. Tui chỉ biết câm nín nghe tiếng nó nói thôi chứ biết nói gì đây? :P

13. o00Quang4me00o

Tiêu Phong là phía trên kìa anh hai ( có con rồng màu vàng í,),hình em vừa post ko phải là Tiêu Phong đâu
    _Có thât vậy ko,Dương Quá có cái tay cụt để nhận biết à,sao lại che cái tay,chắc ko phải đâu,vậy tấm thằng tóc bạc màu xanh là ai vậy ??
    _Tui vẫn nghỉ tấm cuối là Quách Tĩnh ,hắn từ nhỏ sống ngoài đại mạc nên mặc áo lông thú cho hợp :D ( sai thì thui,dù seo tui cũng là người việt,not chinese )

14. Vietnam_Girl

Vietnam_Girl Youtube Master Race

Toàn ảnh người đẹp

15. phamlan83

phamlan83 Youtube Master Race

trời ơi sao mình đăng ký hoài không dược vậy, nó cứ bảo id card mình nhập sai là sao, ai biết id card bên trung quốc là bao nhiêu chử số không, chỉ mình với

16. vigiang

vigiang Youtube Master Race

do bao la dong tien do sao stupic vay , tro nay ko co free dau ma , da noi roi ko nghe , cam dau cam co vao luyen ve sau cung bo chan

17. ChangTraiHungHan

ChangTraiHungHan Youtube Master Race

nhưng mà chưa Viet hóa sao làm nhiệm vụ được :( toàn là tiếng nhật, trung quốc ko hà

18. Vietnam_Girl

Vietnam_Girl Youtube Master Race

Trò này hình như cũng đi buôn được như Silkroad thì phải

Còn cái này không hiểu là cái gì?

Ngồi uống trà 1 lúc

Kiểu ngựa hí này chắc SRO không có

19. attack

attack Youtube Master Race

co ai da dang ky duoc tro nay ru`i thi` huong dan anh em dang ky voi coi
    chu dang ky hoai ma van ko duoc ne` trui`.Ai biet thi pót bai dhuong dan dang ky dum cai nha

20. tientoan

tientoan Youtube Master Race

đúng vậy !
    Nói thiệt lúc mà VLTK ra mà còn đang free , tui chơi thấy chán bà cố luôn, nhưng sau 1 thời gian, tui cảm nhận thấy sao đi đâu thằng nào cũng chơi VLTK , có thể nói số lượng players rất nhiều, ai ai cũng bàn về nó, riết rồi tui thấy cũng muốn tham gia chơi luôn pó tay .
    Nói vậy chứ cũng không còn thời gian chơi nó nữa .

Kim Dung online 2 này mà mang về VN chắc sẽ có thêm nhiều thằng bỏ nhà ra đi 12 tháng luôn chứ không phải là 6 tháng như bây giờ!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.