Kim Dung Vô Song 2 chung cực bản Bá Giả

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi oresera, 11/1/16.

1. quocviet3008

quocviet3008 T.E.T.Я.I.S

54 ngày là em đánh xong cuốn cửu âm bạch cốt trảo rồi bác.! @@

2. Saikaito Kaifuuji

Saikaito Kaifuuji T.E.T.Я.I.S

Nói chung làm sao cho đủ những sự kiện là được rồi , tại ta gần 60 ngày mới khang phục :2onion16:

3. hiltonress

hiltonress T.E.T.Я.I.S

cậu chỏn kiều ân tuyến thì ko có nhậm doanh doanh rồi phải chọn lâm thanh hà , kiều ân tuyến thì bà bà trong lục trúc hẻm là nhậm doanh doanh , còn lâm thanh hà thì bà bà trong lục trúc hẻm là đông phương
    về chu chỉ nhược đừng quan tậm bao nhiu ngày là phải có sự kiện gì cái ngày là chẳng chính xác vẹo nào cái bắt buộc là tầm 55 60 ngày nvc phải đi được đã tháo bột ( nếu h end dưởng thành nvc liệt suốt đời ) , em củng tưởng là thế nhưng rốt cuộc ko phải e đến 90 ngày chu chỉ nhược mới cảm còn chu chỉ nhược tằm vì vài ngày trước chắc củng cở 70 ngày . bác thử theo công thức này nhé :
    3 ngày đầu nc phiếm : nhân vật chính nằm bó bột , nvc muốn đi toilet nhưng toàn thân bó bột thành ra chu chỉ nhợc phải giúp :4cool_beauty:
    ngày 6 : diển vỏ
    ngày 9 : nội tu ( e chẳng nhớ cái này gọi là gì mà cái xếp hình ấy bác ) chọn dòng 3 , mức 3
    ngày 12 : tiếp tục nội tu , chu chỉ nhược học kim đỉnh miên chưởng
    ngày 15 : diển vỏ ( chu chỉ nhược học tiệt thủ cửu thức )
    xong đến đây là hoàn thành bước cở bản đầu game bắt buộc diển vỏ nội tu phải hoàn thành chu chỉ nhược học được 2 skill thì kết thúc dưởng thành chu chỉ nhược ko bị chết ! ( tại vì học được vỏ công sinh tồn được )
    còn từ ngày 8 đên ngày 45 : lúc đầu cứ nói chuyện phiếm khi nào gấu xuất hiện đứng im đánh gấu ( cái này quan trong để save lại ) save được rồi thì kết hợp ca hát
    ngày 48 đến 51 : hái thuốc
    ngày 54 thì nvc khoẻ mạnh
    từ đây bác cứ nc phiếm cho hết ngày : trong khoảng thời gian này xuất hiện sơn động thì bác phải vào đó 3 lần kiếm 3 cái tàn quyển cửu âm và trong lần đầu vào sơn động việc cần làm save là đầu tiên + cày hảo cảm lên mức cao nhất , chu chỉ nhược tắm ko nhìn hảo cảm tăng , chu chỉ nhược bị cảm , đến nhửng ngày cuối cùng 9x trở lên thì trời mưa + đồ ướt xúc phát kịch tình ( khỏi nói chắc bác hiểu rồi đấy :4cool_baffle:)

bonus vài tấm ảnh :
    bác cần cái save này e đưa luôn nè vừa hoàn thành dưởng thành ! nvc tên hạng phong !

1.png 2.png

quocviet3008 thích bài này.
  4. giangleohart

giangleohart Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Mới làm lại cái bản đồ. Khá đầy đủ

Các file đính kèm:

5. quocviet3008

quocviet3008 T.E.T.Я.I.S

em nhớ bên Tây Vực có thiếu cha gì bác lên đó lượm thử.! hình như nó có bán nữa hay sao đó bác ko thì qua cày cống hiến Quách Tĩnh rồi đổi ra bác

6. giangleohart

mình chưa chơi qua Bá giả nên không biết. Mình chỉ biết tuyết sơn ở gần quán trà quan ngoại thôi.

7. giangleohart

Không hiểu mình chơi kiểu gì mà cứu Hoàng Dung xong rồi mà vẫn chưa làm được nhiệm vụ Quách Tĩnh. Mình chơi theo hướng chung linh.

8. quocviet3008

quocviet3008 T.E.T.Я.I.S

nhiệm vụ QT gì bác.! QT thì có mấy cái nhiệm vụ đó thôi chứ có nhiệm vụ gì nữa đâu.? bác muốn học 4 thức thì vào Hoàng Dung đổi công thức ra ghép mà.!

9. quocviet3008

quocviet3008 T.E.T.Я.I.S

em không hiểu sao em ngày 54 là đánh xong 3 lần cái động luôn rồi.! còn lại em nói chuyện hoài mà chỉ ra có 1 cái CCN bị bệnh thôi chưa thấy đi tắm@@

10. minhchu8x

minhchu8x Donkey Kong

:2onion2: dc rồi lấy đc duy ngã độc tôn cho chung linh là lấy đc nó.

11. giangleohart

Ý mình là nói chuyện với QT thì nó không hiện ra nhiệm vụ gì cả, nên không kiếm huân chương được.

12. minhchu8x

minhchu8x Donkey Kong

:8onion10: cậu phải làm nhiệm vụ ở chỗ thuyền phu đống bến đó giết cá sấu rồi mới có nhiệm vụ gia nhập nghĩa quân quách tĩnh

13. minhchu8x

minhchu8x Donkey Kong

:3onion24: cái đào địa cung ở chỗ vô tích quần đảo sao tớ đứng đúng vị trí rồi mà ko đào đc dịa cung nhỉ

14. hiltonress

hiltonress T.E.T.Я.I.S

lúc vào động bác đã tặng quà hoặc đấu rượu max hảo cảm chưa !

15. quocviet3008

quocviet3008 T.E.T.Я.I.S

max hảo cảm rồi bác ơi.! @@

16. quocviet3008

quocviet3008 T.E.T.Я.I.S

Em khóc mất các bác ơi.!
    Chỉ Nhược muôi.! ta đánh cách ly từ đây.! Huynh sẽ khắc sâu hình bóng muội vào trong tận đáy lòng....
    P/s : Bác nào biết tên bài hát khúc này ko ạ.? nghe buồn quá đi mất.!

17. minhchu8x

minhchu8x Donkey Kong

:3onion24: có ai đào được mấy cái địa cung ở vô tích quần đảo với kinh kỳ đảo chưa. Minh bó tay rồi đứng đúng vị trí mà ko đào đc. :6onion72:

18. giangleohart

Theo y như mấy cái hình của hướng dẫn thì không đúng đâu. Vị trí nó hơi lệch 1 chút. Cái tại Kinh kỳ đạo lệch khá nhiều.

19. Hạng Vô Hận

Hạng Vô Hận Youtube Master Race

Mn cho mình hỏi là bản 2.0 này có loại sách nào kiểu như mình chơi char Hạng Phong chính đánh quái thì dùng sách đó 1 phần exp sẽ đc tích vào rùi dùng sách đó bơm lv cho đồng hành ko chỉ mình với:cuteonion57::cuteonion57::cuteonion57:

20. Saikaito Kaifuuji

Saikaito Kaifuuji T.E.T.Я.I.S

Không khuyến khíc đâu nhưng có thể cheat số ngày trôi qua bằng Cheat Engine ......... Ta cũng từng fail trên chục lần :2onion2: