[ Kinect Dashboard Update ] Link down file update offline tại post 1

Thảo luận trong 'Microsoft' bắt đầu bởi ItsmeAj, 10/10/10.

1. dang178

dang178 Youtube Master Race

Lỗi E71 nôm na là lỗi bảng điều khiển, lỗi sinh ra khi 360 được update DB mới. Cái lỗi E71 khi update DB Kinect này không sao đâu ( 90 % 360 ở VN update = USB đều bị mà :) ). Khi thấy lỗi thì tắt máy, rút USB ra rồi khởi động x360 là OK. Update kiểu này tỉ lệ thành công thì mình không dám chắc ( mặc dù đã thay đổi 99,9 % DB cũ ) vì khi cho DVD Game Kinect thì vẫn phải update 1 lần nữa ( lần này mới chuẩn vì không bị lỗi gì cả :) )

---------- Post added at 02:00 ---------- Previous post was at 01:58 ----------

AJ cho mình hỏi : bên AJ đã có cách up FW LT + cho máy không thể readkey chưa vậy ?
    Thanks AJ !

2. BlueOrchid

BlueOrchid Mr & Ms Pac-Man

Bỏ đĩa AC Brotherhood vào update dashboard , update xong choi ko duoc AC B .Còn fable 3 thì chơi được ... biết vậy ko update

3. hoangedison

hoangedison Youtube Master Race

Máy mình đã từng up lên LT, vậy mà bây giờ ko up đc lên LT+ do ko read đc key ổ đĩa, có bro nào bít cách hem? :(

4. thanghv

thanghv Fire in the hole!

Đem ra marioshop up tuốt luôn .

5. HungPC

HungPC Youtube Master Race

bác nào cho em link phiên bản mới nhất được k ạ

6. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

http://www.xbox.com/system-update-usb

bạn download, xả nén ra usb rồi gắn vào Xbox 360 lúc nó đang chạy ở dashboard, máy sẽ update.

tuy nhiên nếu máy đang hack jtag thì không update cái này đc, ở trên chi dành cho máy origin/hack firmware.