King Of Joey 2007

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi AnhLaPRO, 1/1/08.

1. [s]tarboy

[s]tarboy Legend of Zelda

Tôi nghĩ ôn thi DH nhưng ko có nghĩa là tôi ko có thời gian cho cậu tài nghệ duel của tôi sơ sơ như thế nào =))
    Tháng này cấm nhang , đi chùa , lạy phật vái thi dc điếm cao và vái Rhasta rớt đài sớm , để giải loại sớm dc 1 trái bomb di động =))

2. rhastavn

rhastavn Mega Man

sao ai cũng sợ mình thế =)) =))

3. LittleChick1991

LittleChick1991 T.E.T.Я.I.S

hình như ko biết hanamichi là ai mà mỉa như đúng rồi :))

4. tuananhn

tuananhn Youtube Master Race

5. AnhLaPRO

AnhLaPRO C O N T R A

Mọi người yên tâm, những ai vô được vòng 2 của giải tháng sẽ được tham gia và ghi rõ, để tránh tình trạng nhầm lẫn khi đăng kí các bạn cho biết thêm mình đã từng vào vòng 2 giải tháng mấy để BTC kiểm tra cho tốt. Thanks ::)

Thông báo: Vì năm 2007 chỉ có 5 tháng, nên tất cả những duelist nào vào vòng 2 tháng 1 năm 2008 có quyền tham gia giải lần này.

Mọi người xin cho ý kiến hoặc sáng kiến để giúp giải thêm phần đặc sắc cũng như bước tiền đề cho các giải năm sau. Thanks vì đã đọc :D

6. luckyheroking

luckyheroking Mr & Ms Pac-Man

Tuyên bố . nốc ao thằng cu sứt với Break b-) ! ( ko biết làm nổi đây trời ! ) . Sư phụ tui sài nhiêu deck tui sài ít hơn ổng 1 deck ( ko biết đánh có nổi ko ) . Lão Break láo nhỉ ! Đẹp trai ko = anh mài .... vô đây chọc sự phụ tui àh . Chắc điệu này tái xuất giang hồ quá ( chưa tái xuất chắc bị đập te tua ) . Break chờ nha ku :-" !

7. naruto1106

naruto1106 Donkey Kong

ờ hớ :cool: chắc tên này bận giải tháng lại bảo ko tham gia giải năm dc đi :-/

có mỗi thua lần đó =)) thế mah đi đâu cũng kể =)) đúng là giống y chang thằng thứ 6 =))

=)) ôi chao =)) ... =)) !!! =))

8. LittleChick1991

LittleChick1991 T.E.T.Я.I.S

Chẹp, dạo này bận in bài để tính đi giao lưu, nghe nói 18/1 mới hết hạn đăng ký rồi kéo dài đến Tết chắc giải này sẽ khá lề mề, đăng ký vậy.
    nick yahoo:nvm_1991
    CGA: LittleChick91
    Từ hồi mình nghỉ ko biết rhasta khá hơn chưa ;)) , dạo này chắc sẽ ko thua hoài như trước chứ rhasta ? ;))

9. Break7228

Break7228 Donkey Kong

Má ơi théng này có Bằng cấp chứng chỉ tự tin quốc gia bà kon ơi, vào đây xem để mà ..... =)) =))
    - Lại thêm 1 thằng tự tin có đến chức Giáo sư giàu trí tưởng bở đây bà kon ơi =))
    - Thằng này nó đòi post hình tớ với nó lên cho bà kon Vote ai đẹp chai hơn, pà kon nghĩ seo nhĩ <):)
    Mấy thằng hay nhắc lại quá khứ oanh liệt thì thường có 1 ..... hiện tại bi thãm =)) =))

10. AnhLaPRO

AnhLaPRO C O N T R A

Đề nghị cho thêm cái thành tích. Thanks :D

@ALL: chà chưa duel mà đã giao chiến gây cấn rồi, có cả LittleChick tham gia nữa àh, cận thẩn đó là cao thủ đó ;))

11. rhastavn

rhastavn Mega Man

@ anhlapro : robin thứ nhì giải tháng 10 ( thắng tôi mà T_T )
    @ littlechick minh còi : bây h mày sẽ phải nói lại :))
    @ naruto : noob im :))
    @ break : cậu cứ duel với tôi đi xem chịu dc. quá 10 turn ko :))

12. naruto1106

naruto1106 Donkey Kong

=)) đọc cái bên dưới =))
    lão này ko oanh mah chỉ liệt thôi =)), mỗi tội cái mồm chả thấy liệt =)) la lối hoài =))
    thua noob người ta gọi là j ý nhỉ :-" cứ để vào giải coi :>

13. [s]tarboy

[s]tarboy Legend of Zelda

Tên này ko hiểu nghĩa bóng của từ trái bomb di động =))

14. toidayne!

toidayne! Donkey Kong

@Break : Break ơi là Break , sao ông ko thử nghĩ xem tai sao ông thắng đc tui nhỉ ? Tui nói cho nghe nhé :
    1. Khi duel với ông tui chỉ sài 1 deck ( deck mới build còn nhìu thiếu sót) và trước khi duel tui đã nói trước rồi .
    2. Sau khi deck đó hoàn thiện hơn xíu thì ông đã thảm bại 1 cách te tua ;)) nên ấm ức về biuld cái deck anti đánh mới thắng đc.
    Có nhiu đó ko mà khoe khoan wai` .
    Nói thật với số deck đó của tui , chỉ cần tui random 1 deck ra đánh với cũng có thể thắng ông 1 cách dễ dàng :)):)).
    Và túm lại 1 câu thật là ngắn gọn và rất dễ hỉu : Phong độ của ông chỉ là nhất thời còn đẳng cấp của tui là mãi mãi =))=)):)):));));))>:)>:)
    @ Anhlapro : thành tích thì như Rhastavn nói : nhì tháng 10 :D

15. Niquitin17334560

Niquitin17334560 Mega Man Lão Làng GVN Nhân Viên Y Tế

16. luckyheroking

luckyheroking Mr & Ms Pac-Man

Hình như Break chưa thấy tui trận nào từ khi gặp nhau trong giải đấu chính thức thì phải ( tui chỉ thua 1 mình Naturo với cậu Gà quay gì đó thui ) . Cậu break cố gắng lên hen ! . Mà hình như đẹp chai chắc cậu cũng ko qua nổi tui đâu . Cái này thì khỏi cố gắng hen :)) =)) . Hẹn gặp lại trong giải . Nếu thắng thì nói chuyện tiếp hahahah ! Phong độ là nhất thời . Lucky là mãi mãi ! ( sao mình Lucky vậy ta :-" )
    Cần chi sư phụ .... nói ........... ko thiệt cho lắm chứ ! Mà cũng thật ấy chứ . 1 Deck thui cũng đủ nốc ao lão break này b-) !

17. AnhLaPRO

AnhLaPRO C O N T R A

Chà :-? Beark làm gì mà để anh em bùm chát thế, không chừng Beark đang mưu đồ gì đó rồi bất ngờ đánh úp :-w

Phải cận thận từng duelist 1, tuy biết nhau hết nhưng đang toan tính gì thi ko ai biết được :-? ai cũng thứ dzữ cả chắc mình cần phải làm gì đó để gâh bất ngờ khà khà ............ ;))

18. songokou

songokou Giải Ba Cờ Tướng GVN Open II

- Loại giải kia thì còn giải này,các cậu add nick đấu nhé...!

19. cusut07

cusut07 C O N T R A

Songokuo đang cố lập hattrick trong tháng 1 :devil:#>:)

20. Chinese_Fireball

Chinese_Fireball Mega Man

Vậy tớ cũng tham gia đc rồi :hug::hug::hug::hug:
    Vậy là có cú đúp rồi đó, nếu mà phen này bị loại nữa là hat-trick luôn =))=))