KING OF WORLD V2.0 - WAR AND REUNION, play

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi Chelsea perfect, 18/8/12.

1. PhoeNix_BoA

PhoeNix_BoA Mr & Ms Pac-Man

^ Mình còn có cả mũ lvl 5 mà =)) nhưng map này ko giải được quest thì ko bao h win được combat nên bay nhảy cũng vô dụng. Nói chung map này phải công nhận combat làm khá tốt, độ khó tăng dần lên gần như ko có combat nào dễ lắm :)) Nhưng nếu ko phải do quá chú trọng vào tìm đường thì hay hơn nhiều .Mong bạn làm map tiếp theo nhanh nhanh :D

2. Tevez

Tevez Mario & Luigi

Hix, tướng ko có log chạy mút chỉ quá :(. vừa giải cứu valeska! mai chơi tiếp xem sao. restart lại mất cái swing và sách đất :(!!!!

Chỉnh sửa cuối: 20/11/12
  3. Chelsea perfect

Chelsea perfect Mr & Ms Pac-Man

@bachlong: cảm ơn bạn đã góp ý :)), và map tới sẽ thoáng hơn rất nhiều, vs cả map này mình giấu đường ghê quá :(, map sau sẽ có hướng dẫn và giảm bớt độ khó :)
    @boa: bạn đã xong map chưa? đến đoạn nào r? MÌnh đang làm map sau size 252 đi toẹt khói, khá mất thời gian =))
    @Tevez: công nhận, thang Kasan đi lề mề quá, mình sẽ khắc phục hơn :))

4. Tevez

Tevez Mario & Luigi

Nên disable swing, sách gió, đất, mũ lv5. Mình chơi lần đầu đánh nhà rồng được fly, sách đất lại phải restart từ đầu.
    Tướng chính mình chọn 4 skill giữa. Trâu kinh khủng. M2w2 solo với 350 azuze ko hề hấn gì( garrison antimagic) mà sau khi giải cứu valeska và nhà mở lều đen ah bạn?

5. PhoeNix_BoA

PhoeNix_BoA Mr & Ms Pac-Man

Mình vẫn chưa chơi xong vì hồi trước cách đây mấy tháng nghịch dại cứ bỏ đồ lên xuống 1 lúc def xuống 0 nản wa ko chơi nữa =)) Mà ko co file save nên lười ko muốn chơi lại , cũng chả nhớ đến đoạn nào nhưng skill quân unlock full hết rồi .Map thì mở được 90% cả 2 mặt :))

6. Tevez

Tevez Mario & Luigi

Vừa giết được thành rồng đen đầu tiên. đi qua cái hồ xoáy thì đặt chân vào khu rừng có chú magi đứng cạnh Nahetinat Forest. cái event để đi tiếp ở đâu vậy :(!!!
    vừa đánh lại vì quên cái thành thứ 4 :(. lẽ ra ko để thàng sasalier mạnh quá vì tự nhiên cứ phải ngồi đợi quân :(.

Chỉnh sửa cuối: 22/11/12
  7. batman13

batman13 Youtube Master Race

Cả năm vừa rồi bận ôn thi đại học, không có thời gian chơi game :((
    Bây giờ đang ngồi mần tiếp mấy map của các bác nhà mình
    đang chơi map này mà bí quá
    cho mình hỏi đến đoạn thành phố dưới lòng đất
    lấy 4k con AA kiểu gì thế :((

8. Chelsea perfect

Chelsea perfect Mr & Ms Pac-Man

:(, lâu lắm mình cũng k sờ đến map, nhg mak cũng sắp có bản ERA r, và fix tất cả các lỗi, những đoạn quá khó mà mọi người chơi kêu
    @bat: bạn đợi ra bản ERA r chơi lại 1 thể luôn được k =))))