Kính Gửi thàng hack acc Phan Dinh Phu

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi emah, 2/4/16.

1. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

mình cho bạn phú 3 ngày nếu bạn phú ko tra acc cho mình thì bắt buộc mình sẽ tới nhà bạn , lúc đó bạn muốn kiểu gì mình se chiều bạn , và mình đã cho mấy thằng e mình điều tra va biết nhà bạn pham dinh phu ( sinh ngày 24/3/1992 ) số CMND 025122441 ( sống ở số nhà 22/5 D đường số 6 . P Bình hưng hoà A ) nick gamevn cua bạn là Kentimo 1 nick lừa đão ( có gi bạn nt acc qua số dt cho minh nhé 0933089259 . đừng để điều ko hay đến với bạn , đường đời con dài mà , va bạn in tâm mình ko xợ thằng nào con nào lừa mình đâu .

Chỉnh sửa cuối: 2/4/16
  2. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm GVN Veteran

Kentmio nên trả lại acc nick game Mrs cho chủ nick, game là ảo nhưng tiền là thật, đừng để những điều ko hay xảy ra. Anh khuyên chân thành nếu em online đọc được những lời tâm sự của chủ nick, em khóa Facebook, tắt di động là em tự chứng tỏ mình là người lấy acc đó rồi. Hãy suy nghĩ thật kỹ đi.

3. summon99

summon99 Waiting to respawn GameOver

uả acc lại bán hay sao mà bị lừa r

4. huynhduong90

huynhduong90 Youtube Master Race

VL bạn Phú , mình là ng mua acc Mrs của a Thắng , bữa cần tiền có vc bán lại cho bạn ấy , mình thấy tin tưởng bạn gd wa a Phèo mua acc Ohmybanana , nên đưa acc trc , 190G + 4tr , lấy 190G , giờ 4tr ko thấy đâu , nt hay gì thì ko trả lời , facebook thì block nick mình , đã 2 tuần rồi , giờ lại hẹn mình 4/4 lãnh lương trả , ko biết ntn , cũng cám ơn bạn emah cho biết thông tin bạn ấy :) , mình có tn bạn hẹn mình và ntn nào ấy , bạn đọc đc thì đúng 4/4 mình ko nhận đc tiền thì mình tặng bạn 4tr luôn nhé :)

5. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

thàng này nó dại lắm khi làm vậy với mình , nó se hối hận khi mình gặp nó , mình sẽ chơi với nó , nếu bạn cùng cảnh ngộ thì cho minh số đt , để ngay 4/4 minh tới nhà nó rủ bạn đi quay phim và vặt mặt nó lừa đão

6. t3vns1105

t3vns1105 Legend of Zelda

thế thằng này nó đang cầm 2 acc Mrs với Ohmybanana ah?

7. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

ko mỗi acc mrs thôi , nó lừa cã 2 đường , nó gum cung 10 tr tính tổng 2 thằng bị lừa ( thằng nay nó đang học viện công an mà , nếu đúng như vậy thi mình chơi luật với nó , nên mình cần số đt cua bạn bị mất 4tr , có gi ban nt vào số đt mình nha )

t3vns1105 thích bài này.
  8. t3vns1105

ý e là giờ nó đang cầm acc Mrs của anh với Ohmybanana của huynhduong90 ah

9. max_potter

max_potter Youtube Master Race

Liều mạng quá , game ảo mà tiền thật

10. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

à ko , 1 cái acc mrs mà no lừa đc 2 thằng , sự việc dài dòng lắm , nên giờ chi tim đên nó ma nc với nó , nếu nó ko đưa thi mình tính phương An B ( con acc ohmybanana ko bị xao hết ,

11. zHaBeOz

zHaBeOz Mr & Ms Pac-Man

đù kèo TO vậy acc mình uy tin mà k ai hỏi dù đã rao :(

12. mancherterfc

mancherterfc Donkey Kong

bạn này pm mình mua acc bận quá giờ mới vô dc tl thì thôi rồi chắc xong :D mình thì uy tín đàng hoàng Jerry này nọ nhieu người check thoải mái :)

13. t3vns1105

ai có "lòng tốt" cho mình vay 80 G để mua dread rune lên set dread với :D:D:D

14. nickro01

nickro01 T.E.T.Я.I.S

Thua thật tầm 10m . Làm 1 tháng củng đủ rồi cần gì làm vậy :v

15. Silv3rSton3

Silv3rSton3 Mario & Luigi

Nó học CA mà có đơn rồi chứng minh đúng là lừa đảo thì cầm chắc quyết định đuổi học về nhà ăn bám r :). Có mấy củ mà để mất nhân cách con người rồi

16. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

phương án B la mình tính cách đó đó , mình lên chổ nó học lam cho ro , cách A la tới nha nó nc , nếu 2 cách đó ko đc thi chém , tại đánh mới nó đụng đến phap luật ma đụng đên phap luật la mình nói luôn ( nên rất cần bạn huynhduong90 cho số đt để minh với bạn làm nó tới cùng , nếu mà đụng đến đâm chém thi minh se bảo vệ bạn ko ai đụng đến cộng lông chân bạn đâu . rat mong bạn đi với minh để hổ chợ cho mình , )

17. Harmory

Harmory Mr & Ms Pac-Man

Vu nay vui zay :) lam cuoc hen di ae gan di theo dong ng cang tot

emah thích bài này.
  18. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

tứ vấn bạn lừa acc.
    1 là trả tiền 2 là trả acc lại đê, cách thứ 3 hy vọng ko xảy ra '@^@|||

K810i thích bài này.
  19. zHaBeOz

zHaBeOz Mr & Ms Pac-Man

hóng cuộc vây thành []==[]:(fight):(fight)

20. :..saothienco..:

:..saothienco..: Legend of Zelda GVN Veteran

hóng tin trên báo mạng : " Thanh niên chém bạn nhiều nhát tới chết vì bị lừa tài sản ảo trong game " :)) . Khuyên thật chủ thớt là có định đòi nợ nó thì cũng chỉ dừng ở mức lên cơ quan, nhà ở nói chuyện để làm nó mất mặt hoặc thêm 2 3 a e cho vài phát đấm vài phát đá thôi :)).
    Đã đụng tới đồ thì giờ mất vài tr tiền game còn chém xong thì mất vài chục triệu tiền chạy là ít nhé :)), lên phường nó ko cần biết các ông chơi game gì, đầu cua tai nheo thế nào đâu

Chỉnh sửa cuối: 3/4/16
    emah thích bài này.