Knight Online - Các Knights Việt Nam vào đây đê

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi lovelyPriest, 3/5/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Địa_Long

Địa_Long Youtube Master Race

Hm Hm Sao nhinhanh lai. nghỉ chơi thế nhỉ.Ông chuyển sang aress chơi hả.Dao. này có thêm vài mạng từ Orc sang Bera chơi đó.Tôi chuyển con warrior rồi,ko có nó thì big boss chỉ đứng nhìn thôi,ngồi chờ ông LONGDEVIL lên 60 lâu quá(bi giờ mới 55).Chỉ cần tôi lên 60 là lập clan ^^.Đội hình sắp 60 cả rồi(harpy night and day :lol:).Geno disband,orclacker giữ abyss :)).

2. lovelyPriest

lovelyPriest Youtube Master Race

Giải nghệ KO luôn chứ chuyển đi đâu nữa. KO loạn quá, bó tay rồi. Đặc biệt là server Beramus. Còn vụ Geno disband thì thằng Perfect có nói tui biết. Thằng Perfect cũng giải nghệ giống tui hihi. Nói chung K2 làm ăn bê bối lắm, scandal tùm lum. Bọn Geno chuyển sang OrcLacker hết rồi. Cái Castle là do Genocide nhường cho OrcLacker chứ với sức của bọn nó sao chiếm Castle nổi. Tui và caogia đang đợi RYL2 của VNN ra chơi luôn. Có định chuyển qua RYL2 cùng bọn này không?

3. Zhaolong

Zhaolong Guest

Để tụi nì xem đã,dạo nì đánh mệt wá >.< ,phải lập harpy để kéo sexy man lên nên ít đi hunt boss được,mí con bos mạnh toàn phải kêu clan đánh.mà bi giơ thấy prenium lợi wá.tôi với nicetry đánh bao nhiu boss ra được vài cái.bon kia đánh toàn rơi đồ ngon à,bất công thiêt .mà RYL2 của VNN mở chắc chi co it ngừơi VN chơi thui.kô biết có đông ko nữa.Zzz.>>> Sweet nì nhi'

4. vua ca nuoc

vua ca nuoc Donkey Kong

lol mấy cha nào kô chơi KO
    có thể cho tôi ID được kô nè
    hic hic
    bây giờ mà tôi chuyển sang BER bên đó
    phải chơi lại từ đầu
    chán lắm
    có bà con nào co ID nào mà kô chơi hay là kô chơi nữa
    có thể cho tôi ko hic hic

5. lovelyPriest

lovelyPriest Youtube Master Race

hihihihi... mọi người làm ăn sao rồi? Lên 6x hết chưa? Làm ăn chậm chạp quá... Hôm bữa check items thì thấy sam1_vn cầm lycaon staff + 4 (?!) . Hỏi Long thì Long bảo là đồ dupe của bọn Orc cho. Để xem cầm được bao lâu. Không bị banned là may.

6. Địa_Long

Địa_Long Youtube Master Race

Cuối tuần là tôi 60, thằng sweetcat và nicetry sắp 62 nên to mồm kinh
    :lol: Atula thì lại còn chơi cả võ lâm grrrr.( Vẫn 58 >.<).Đang tính chiếm abyss cho vui, CSW dạo này như lìn,ko có thằng nào đến====> chúng nó quay sang kill nhau, chán như con gián.Lunar thì vừa vào dc. 5 min thì gate keeper của orc dã die rồi :lol: invade rõ sớm :((

7. rickie

rickie Youtube Master Race

HI mấy bác,tui mới chơi karus con rouge bên server xinge nè,28 rùi.Lên lvl nhanh nhờ gặp quá trời warrior mạnh dắt đi(chưa gặp ông VN nèo hít).Tự nhiên bi giờ toàn gặp party với mage lên chậm như rùa!Có bác nào tối nay rảnh dắt tui lên 35 đi?Sao ít ai vào topic rùi?Nghỉ chơi hết rùi à?Tui thấy KO con hay hơn LA2 nhiều!

8. rickie

Sorry mình ko tính spam nhưng mà đọc lại thấy bác lovelyPriest nói cũng đúng,nếu như RYL2 ra thì các knight nhảy qua đó cùng đua nha!

9. ugotserved

ugotserved Youtube Master Race

mk chờ RYL2 mòn mỏi luôn zzz, bọn VASC làm ăn chán wé. Mấy ông còn chơi hông? Sao lâu lâu vào pm chat chit không thấy vậy? Hiện tại, rất nhiều thằng top đã quit game rồi. Dạo gần đây check knightonlineranking forum nghe được một tin động trời: Corrupted GM. GM bán items khủng = Knight Cash, edit char = Knight Cash, farm mobs, items + kéo lv thuê... Moá nghỉ là phải rồi, cũng may mình chưa bỏ cắc nào mua Knight Cash. 14-7 MYKO mở server mới đó. Mấy bồ định chuyển qua đó hả?
    to Rickie:
    Game no monthly fee thì tớ thấy KO là game hay nhất, đặc biệt là cái PK system của nó. Đi PK sướng tê người... cứ như có Adrenalin trong máu ấy =))

10. rickie

HE HE HE,Đúng là máu sát thủ , pó tay!Tui cấp 30 rui tối nay 12h có ai kéo tui lên chút đi,bên karus đó,sever xingenon.mà cấp 30 làm sao lên lvl nhanh đây?

11. petersumase

petersumase Youtube Master Race

Đây là phần nóng bỏng nhất kỳ này. Rất nhiều player không chịu theo dõi forum và các term lúc chơi game dẫn đến bị banned, hối hận cũng đã muộn. Tốt nhất hãy là một player chân chính, phải khổ luyện thì thành công mới có giá trị, đừng trông chờ vào mấy trò tiểu xảo đó.

Tui chỉ nêu một bug abuse được bàn tán rôm rả gần đây thôi, đó là speed bug (Như tui đã nói trong các thread trước, đây là bug của client side, không phải là hack nhưng vẫn là illegal - bất hợp pháp, đừng quên điều đó). Mong mọi người chú ý.

(http://forum.knightonlineworld.com/...pic.php?t=49129)

Trích dẫn:
    Từ bài viết của Kenjuro
    Jingling, twitching, etc. is a method of running faster than normal speed. It usually consists on casting some skill like cat eyes, illusion, binding, etc. while chasing a target, making u skip frames and run faster.

Whatever the skill is used to make u run FASTER than normal speed, is not ALLOWED and is punished with a 30 days ban. Normal speed means that warriors, mages and priests can NOT go faster than swift speed. Rogues cant go faster than lightfeet.

.....

PS: This is about using skills to RUN FASTER. This doesnt mean u cant use illusion, cat eyes or binding. U can use any skill u want, but not to RUN FASTER than swift or lightfeet.

Đây là vụ thằng Alee:
    (http://forum.knightonlineworld.com/...der=asc&start=0)

Trích dẫn:
    Từ bài viết của Kenjuroo
    Still im spending more time in CZ and catched these guys yesterday for SpeedHacking:

Alee
    alone_me
    Slay3r

First 2 Warrior and Mage , could catch EASY a lightfeet rogue and outrun swifted ppl. Number 3, rogue, for jingling. Hope this sets an example and ppl start playing fair.

About combo there's nothing i can do about it. Is a legal tactic and is almost impossible to prove if someone is a pro korean with 20 fingers or a lame macroer.

Chú ý: Combo là hợp pháp với điều kiện không được dùng third party program (Macroes programm). Mặc dù GM bảo "impossible to prove" nhưng rất có thể có module "proccess scanner" tích hợp trong client side (version mới hay thậm chí ngay trong version hiện tại, who knows? ). Tốt nhất hãy fair play, PvP mà dùng macroes thì rất dễ, mất hết cảm giác PvP. Player VietNam trong KO rất có uy tín và được hầu hết player KO tôn trọng (trừ bọn noobs Turk ). Đây là game online duy nhất tui từng chơi mà player vn được tôn trọng như thế. Đừng để một con sâu làm rầu nồi canh. Mong các player KO VN động viên nhau fair play. Good Luck and have fun .

Còn tiếp phần 3 : Dupe (cái này nhiều người quan tâm lắm đây hehe)
    Mỗi ngày vào buổi sáng, nếu dư dả thời gian, tui sẽ ráng post một bài. Thời gian còn lại tui bận... chơi game rồi
    sao tui choi ko duoc

12. rickie

Nghe anh nói em xúc động thiệt,em cũng chưa hack lầm nào nhưng giờ chuyển qua RYL2 rồi,lâu lâu về chơi 1 vòng rồi thôi !Em bây giờ party mới lên exp cao,Rouger!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.