Ko yêu thì muốn có, có rồi thì mệt

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi 1stclone, 27/3/10.

1. OscarReturn

OscarReturn Legend of Zelda

Đôi khi cũng phải giả mù tin 1 vài đều thôi. Còn về cái mức công khai với bạn bè thì nghĩ đôi khi cũng cần thiết...

2. OscarReturn

OscarReturn Legend of Zelda

Lagg double post mod xóa giùm... hèn chi nó lên 90s mà cứ tưởng lỗi :(

3. SleepingMoon

SleepingMoon Donkey Kong

quan trọng là nó có đào mỏ chủ thớt kooooooooooooooooooooooo......... ko thì thôi kệ :->

4. Sylar♣

Sylar♣ Youtube Master Race

Chung quy là do cái cách cư xử của đàn bà con gái mới làm đàn ông bọn mình nghi ngờ thôi
    Ví dụ có vệ tinh đeo bám nhưng lại đếch bao giờ nói thẳng luôn với thằng vệ tinh là mình có bố rồi, mặc dù câu mở mồm ra là "em với nó chẳng có tình cảm gì, em ghét thằng đấy suốt ngày bám em, blah blah :-o"?

5. Eazy.

Eazy. The Warrior of Light

cac bạn nữ cứ lập lờ gieo mầm hy vọng vào các vệ tinh nên mới khổ thế

6. Hip_Xon_Te

Hip_Xon_Te Persian Prince

Nếu bác không muốn cả nghĩ thì trước khi tán,hoặc là thích rồi cũng cố gắng làm cho em nó đổ mình,ngấm nặng thì khỏi lo sợ này nọ.Nói chung cảm giác khó chịu dễ hiểu thôi,và đa số đều thế,nhưng cố gắng kìm nén và nhìn sự việc khách quan,đừng để gây ra quyết định sai lầm:)

7. hungzzzz

hungzzzz Donkey Kong

Cứ bình thường đi bạn à . Cái quan trọng mà bạn khác với những đứa khác là nụ hôn đấy :) . Đừng đa nghi quá :) Tình yêu chỉ tồn tại khi ta cho nó đôi cánh mà ;)

8. calvados1108

calvados1108 T.E.T.Я.I.S

cgai đứa nào chả thế :))..
    mở mồm ra là nói e chưa có ny thế này thế nọ,có nh a theo đuổi e,nhà giàu đại gia blahhh blahhh nhưng e k thèm để ý,các a ấy tặng quà e e chỉ nhận cho các a ấy đỡ xấu hổ thôi,...vl lắm =))
    chúng nó muốn lợi dụng nh thằng,chắc thế,hoặc có thể thích cái cảm giác làm chủ,cảm giác HOT,nh ng theo đuổi...

9. Linkun

Linkun Youtube Master Race

Mệt cũng phải chịu. Có gan ăn muống mà ko có gan lội hồ à?

10. robinhood1989

robinhood1989 T.E.T.Я.I.S

sao bạn không kể lại vài vệ tinh đi theo bạn mà cũng đang muôn ngõ ý :>

11. uNsIs

uNsIs Youtube Master Race

yêu nhau 1 thời gian nữa đi rồi bạn sẽ có quyền đọc sms của người ấy mà không cần hỏi

12. Hoang_HP_LL

Hoang_HP_LL C O N T R A Lão Làng GVN

Lâu lắm mới thò mặt vô TS, thôi thì tặng bạn chủ topic vài câu
    Cái vụ tin nhắn này thì nói thiệt, chả có gì đâu, đúng như có bài ở trên nói đó, em ý mà ôm cái đt nt riết rồi cười tủm lại mắc công có người ghen lồng lên á :)) tại chủ topic nghĩ linh tinh thôi :)
    Vậy chủ topic có nghĩ tới trường hợp đi mua mí đồ tế nhị của phụ nữ nên không dám nói chưa ? :))
    Nghe xong tức thì cũng phải chịu thôi, chủ topic ạ :)) Chính vì là bạn cấp 3 thân cho nên đi như thế không thấy có vấn đề j lắm, quan trọng là gf của chủ topic có về theo lời chủ topic, điều đó chứng tỏ gf chủ topic cũng khá tôn trọng ý kiến của bf còn j :)
    Riêng cái này thì tui thua rồi :)) con gái chả bao giờ là dễ hiểu đâu, vả lại, không phải bất cứ suy nghĩ j cũng có thể nói ra cho bf biết được (hơn nữa, 2 bạn cũng mới quen nhau được 3 tháng). Hãy chờ tới lúc gf tự sẵn sàng nói ^^
    Chuyện public quan hệ thì cũng tuỳ suy nghĩ của từng người, như chị của tớ với ông bf quen nhau 4 tháng rồi mà có mỗi tớ biết :))

Nhắn chủ topic 1 câu, yêu nhau, điều quan trọng là phải biết tin tưởng lẫn nhau, đừng nghi ngờ :) (nhưng không phải mù quáng, dĩ nhiên ^^)

13. Linkun

Linkun Youtube Master Race

Mình là kon gái! Mình biết kểu này. Bạn đừng đa nghi quá, cứ quan tâm nhẹ nhàng tới bạn ý thui, đừng tìm cách tra hỏi bạn ý làm bạn ý có suy nghĩ là bạn đang kiểm soát bạn ý. Con gái sợ nhất là bị kiểm soát.
    2 người yêu nhau rồi thì công khai đi, bạn sẽ đỡ lo hơn nhiều đấy.:)

14. mrivan

mrivan Donkey Kong

cứ kệ nó đi bác :-j mình ra dáng đàn ông tí cho nó nể :>