Kof 2002 combo đê

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi Thedevilxn, 18/1/04.

1. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Tha cho Kusanagi đi.Tối Kusanagi học bài KT 1tiết TLV với ĐS chứ phải giỡn đâu.Zậy hen để sáng tui sắp xếp.Chả biết có được ko nữa?

2. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Rồi buổi sáng cũng được hi sinh buổi ôn bài thi để quyết đấu với những người đồng chí hướng luôn

3. Jacky Lion

Nè chút nữa Terry có wa nhà tui đó được thì ông theo hắn qua luôn đi,anh tui bận rùi ko chở đi được mà tui ko có xe đi

4. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

Sao ông post trễ quá vậy, tui mới đi đấu với thedevilxn về rồi nè. Đợi muốn chết luôn tui với ổng mới gặp được nhau, đấu 3 trận với ổng đã quá, kết quả Thedevilxn 2 - Terry 1. Công nhận thedevilxn dùng con Leona hay quá, tui chỉ sợ con này của ổng thôi, 1 con Leona có thể hạ được 2 con của tui rồi. Quả là mình đã lụt nghề thiệt rồi.
    Trưa nay 12g30 tui ra trước cổng hồ bơi Lam Sơn đợi ông nhe.

5. TerryBogard

Thedevilxn: Bữa nào ra đấu 1 bữa nữa ha, kiếm chỗ nào bình dân thôi để đấu cho đã chứ đấu ở TK tốn quá, chịu ko nổi.

6. Jacky Lion

Lại chỗ tui đi,cao thủ cũng nhiều đó,nếu được thì chủ nhật này vậy.OK?
    Hồi trưa đấu zới Terry đã ghê ko hổ danh mang nick này đánh ác quá tấp tui ko biết đường ra luôn,hay thiệt chịu lấy máy 2 cần mới thay chưa zô bản lề mà đánh khá thiệt.Tui quánh ko lại Terry,thua 2 thẻ có mỗi 1 con Kensou là cầm cự nổi à.Nghe Thedevilxn đánh ghê hơn Terry thì thiệt ngưỡng mộ,mong CN được tái ngộ,chắc chắn hôm đó sẽ có cao thủ tiếp mấy ông tui thì chỉ là cắc ké thui.Thedevil muốn biết thì hỏi Terry hắn sẽ tường thuật lại thật chi tiết cho.Chào nhá tui phải đi học đây

7. Thedevilxn

Chủ nhật thì phải buổi chiều còn nếu terry bít chỗ nào máy ngon mà rẻ thì hẹn giờ đi tui sẽ cố gắng thu xếp ok

8. Jacky Lion

Ko thành zấn đề hẹn Terry đi rùi hắn chở qua bên tui chơi,mới giao đấu hồi chiều mờ,đảm bảo CN sẽ gặp cao thủ.

9. Thedevilxn

Gì vậy mới offline xong giờ online lại rùi sao??có gì muốn nói thì cứ pót lên đi tui đang online nè

10. Jacky Lion

Hôm nay ông thầy cho nghỉ đó
    Đang online thì chỉ giùm combo Iori và Leona hết cây đi cái hồi sáng biểu diễn cho Terry coi đó.Zậy nha

11. Thedevilxn

Lêona thì ko hết cây đâu chỉ có 70% life thui còn iori thì chỉ có 90% life nhưng mà hai chiêu trên thì cần tới 3-4 cây năng lượng lựng mà làm hụt thì hậu wả khôn lường lém đó nha nếu muốn bít thì pót lên đi tui sẽ copy bài cũ rùi đưa lên ok

12. Jacky Lion

Sao cũng được ông post lên đi bài cũ cũng được tui tìm ko ra

13. Thedevilxn

Rùi lại offline thui thì pót sẵn cho ông vậy combo iori 85-90% máu mà rất thực dụng nè(chỉ cần đối thủ sơ ý là bụp liền hehe)
    nhảy qua đầu đối thủ tới B xong đá D(BC cancel) quào C 1/4 vòng lùi C 1/2 vòng lùi D tới xuống tới C(2 hit) 1/2 vòng lùi D tới xuống tới C(1 hit) cancel to SDM or DM rùi 1/2 vòng tới 2 lần AC(tui thích combo này nhất và nó do tui cải tạo từ 1 cái combo bên kofzero hehe).

14. Thedevilxn

Hum nay combo của leona 70% máu nè:
    D(1 hit)->BC->D(1 hit)->gài mìn->D(2 hit)->tới B->SDM=70% máu.
    Xong rùi đó làm đơn giản cực kỳ có thể áp dụng trong thực chiến luôn với điều kiện là 3 cây năng lượng còn vụ bay cuối của leona thì ko cần phải bàn nữa vì nó wá lợi hic.
    To kusanagi ông nói máy của ông cần gạt màu gì ra so nút thế nèo cho tui bít coi

15. Jacky Lion

Cần màu đỏ chỗ tay quay đàn hồi tốt,nút ko bị hỏng vị trí như sau:
    ---------D
    A---B---C
    Máy ở chợ thì chất lượng miễn bàn nút như trên nhưng tay quay thì số zách mềm cố định đàn hồi tốt,quay trơn tru đến nỗi ko có tiếng
    Zì xóm tui là xóm chợ nên ông khỏi lo thiếu trò để chơi cái zì cũng có hết đó

16. Thedevilxn

Cái cần màu đỏ hử vậy tiêu tui rùi chính cái cần đó là 1 trong những nguyên nhân giúp tui bỏ chỗ chơi kof02 bên lò siêu đó hic xài ko wen nhảy thì toàn nhảy thẳng hic nút thì cũng được y hệt chỗ wen của tui nên làm advance combo rất dễ nhưng mà ở đây gặp cái cần này chắc bị luộc thê thảm gùi hic

17. Jacky Lion

Hơ...Ông này ngộ bộ bao giờ cần đỏ cũng khó chơi seo ?Ko phải loại cần đỏ cao nhòng cứng ngắc hồi đó đâu.Cần này ngắn hơn loại cũ dễ chơi lém,mềm mà đàn hồi tốt,vừa tay lém,tin tui đi tui chơi wa nhiều loại cần rùi.

18. Thedevilxn

Được gùi nếu chỗ ông gần mai tui và terry sẽ wa thử nhưng mà tốt hơn hết là mai khoảng 8h vì 7h tui sẽ online coi hắn có chịu ra thuận kiều gặp mặt ko nữa?kusanagi rảnh t2.5.6 hử tui thì sáng nèo cũng rảnh nhưng mà chắc sắp tìm gì môn gì học thêm wá nên phải tận dụng thời gian rảnh bi giờ thui nếu chỗ của ông mà gần thì sáng tui sẽ ghé mí bữa ông rảnh còn nếu xa thì chắc lâu lâu mới ghé hic

19. Jacky Lion

OK.Ông wa thử ko có tui cũng được ,zô quán cứ nói là bạn của Dũng muốn đánh với Trung(tên ảnh) là được.Tui có kể cho ảnh nghe zề mấy ông đừng ngại ko wen biết.Đấu chỗ tui rùi thì thử ra chợ xem sao,nghe nói tụi bên đó đấu khá lém nhưng ko có dịp ra đọ,toàn là tụi tay mơ từ ngoài đó zô ko hà(thua 100%),sẵn dịp này ra đánh thử cho biết luôn(gần xịt xóm trên chứ đâu,đừng lo)

20. TerryBogard

Mới tối nay vừa mới cùng kusanagi ra đấu ở chợ, dỡ quá, ko có trò kof nào cả, chỉ có CTHD2003(trò của TQ làm lại đó), còn chỗ gần nhà kusanagi thì có kof2002 nhưng tay gạt lỏng le, gạt qua đâu là dính ở đó luôn nên khó đánh lắm, vậy ngoài mấy chỗ này ra thì còn chỗ nào nữa ko? ôi sao tui thấy khó mà gặp nhau mà đấu quá tại ko có chỗ nào đấu hết, chỉ có chỗ TK là tiện nhất nhưng mắc quá, biết sao đây? Dù sao thì mai khoảng 9g (8g sớm quá) tui sẽ đợi ở TK để gặp Thedevilxn bàn với ông xem còn chỗ nào khác nữa ko. Nếu ko còn chỗ nào khác thì vô đấu đại ở TK hoặc tui sẽ chở ông qua xóm tui đấu (hơi xa) hay qua xóm ông đấu cũng được.