Kof 2002 combo đê

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi Thedevilxn, 18/1/04.

1. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

Mới tối nay vừa mới cùng kusanagi ra đấu ở chợ, dỡ quá, ko có trò kof nào cả, chỉ có CTHD2003(trò của TQ làm lại đó), còn chỗ gần nhà kusanagi thì có kof2002 nhưng tay gạt lỏng le, gạt qua đâu là dính ở đó luôn nên khó đánh lắm,với lại chỗ này nhỏ quá ko có chỗ để xe nữa là. Tui thì thích đấu ở chỗ nào ngoài mặt tiền kìa hoặc ít ra cũng có chỗ để xe. vậy ngoài mấy chỗ này ra thì còn chỗ nào nữa ko? ôi sao tui thấy khó mà gặp nhau mà đấu quá tại ko có chỗ nào đấu hết, chỉ có chỗ TK là tiện nhất nhưng mắc quá, biết sao đây? Dù sao thì mai khoảng 9g (8g sớm quá) tui sẽ đợi ở TK để gặp Thedevilxn bàn với ông xem còn chỗ nào khác nữa ko. Nếu ko còn chỗ nào khác thì vô đấu đại ở TK hoặc tui sẽ chở ông qua xóm tui đấu (hơi xa) hay qua xóm ông đấu cũng được.

2. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Thôi tui nghĩ chắc wa xóm ông wá vì tui ko đấu trong xóm tui mà đấu ở gần nhà cũ của tui dưới bình chánh lận đi về 20km rất phê chỉ có chủ nhật mới có dịp đi xuống dưới lấy đồ cho mẹ rùi rủ mí thằng bạn đấu kof với chơi war3 thôi chứ bình thường tui hiếm đi lém vậy 9h gặp rùi bàn tiếp nhưng mà gặp ở ngoài nha khỏi vô tốn tiền gởi xe uổng lém

3. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

Lâu quá ko thấy ai post lên. Thedevilxn có tìm thấy chỗ nào đấu kof2002 mới ko?

4. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Nè tui có trainer kof2002 rùi,để post lên nghen

Các file đính kèm:

5. Thedevilxn

Hic mí hum nay học mệt wá với lại mới tìm ra trang web manga của pretty face nên ko rảnh để sáng mai tui wa chỗ 2001 cũ của tui xem nó đổi băng chưa nếu chưa thì chắc phải wa xóm tên kusanagi đấu wá

6. Thedevilxn

Hix chắc phải wa bên xóm tên kusanagi mà đấu wá hồi nãy mới qua chỗ cũ của tui nó vẫn chưa đổi kof02.nếu hai người ai tìm ra chỗ nào mà máy và tay gạt ngon ngon thì pót lên nha or nếu muốn hẹn ra đấu thì cũng pót lên nghen