KT Cam Ninh server Quan Vũ

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi DoanhNhân, 21/3/06.

1. ZVuHaiNinhZ

ZVuHaiNinhZ Mario & Luigi

hic 14x thi bot được con gì bác>,< . Qua bên Hạ Phì thì team em chắc vào tù là cái chắc>,<

2. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Ui da , bác Doanh Nhân chơi nổi quá hen , dám đưa nick lên cho GM soi mói #>:) ! Kiểu này chác GM nó sẻ ko cho cơ hội lần sau đâu :))

3. Mèo Đông Lạnh

Mèo Đông Lạnh Mayor of SimCity

tào tháo hạ phì lúc nào chẳng có 4-5 team bot :-" . vào tù cũng có bạn

4. Wii

Wii Garçon à la Pipe

sao anh meo bít cụ thể thế
    chắc là cũng từng trải
    mà cha DoanhNhan nài gan thiệt
    đem lên đây khoe thì sớm muộn j` GM cũng hỏi thăm thôi =))

5. CaNaBiS1102

CaNaBiS1102 Youtube Master Race

pác doanhnhân pro wá hén em CaNaBiS sv Quan Vũ nè keke pác bot tay được em cũng chịu pác mà tiền ts pác
    cho em ít nhìu tiền thía trong túi em lúc nào cũng chỉ có 1k mà túi pác 1tr kìa cho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiềncho em xin ít tiền

6. Wii

Wii Garçon à la Pipe

ack
    sao toàn câu bài thế nhỉ
    nó mún đi tiếp vào vết xe đổ của mọi người đây mà
    điếc ko sợ súng T_T

7. hoanghon01

hoanghon01 Youtube Master Race

chai````` dau nhat thiet' lv phai manh. chi can` dung' trong team manh. la` dc. rui`
    chi can` oanh' chet' no' la` rot ra dc. KT rui` chuc' mung` nhe'''''

8. Antonio Long

Antonio Long Youtube Master Race

Bác VHN chỉ dùm cái Q bot Trương Phi đi nào
    bót cái trận có Lưu Bị nó đánh đau quá ( không biết còn trận nào khác không chứ còn trận đánh một mình TP thì hem combo )

9. Mèo Đông Lạnh

Mèo Đông Lạnh Mayor of SimCity

luyện lv lên 200 rồi quay lại đánh nó =)) . ko bot gia cat luợng cũng được :D