Ký Châu - U Châu tiến đánh [GVN]HuyếtSát

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi Devil.Master, 14/3/09.

1. cloudff7

cloudff7 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Câu này bạn nghe ai nói hay tự suy đoán???Theo mình biết thì nó bỏ vài m để mua tướng đó.Còn thọc gậy bánh xe thì bạn xem lại, mình xem trên tin tức thì thấy kitara kéo trại qua U châu không biết làm gì nên MC nó kêu gọi mọi người ra biên giới phòng thủ.U châu chủ yếu chơi vui và sim nên đánh thua là điều kg tránh khỏi.Quan trọng là vui, còn bạn gì bên sắc giới,anh em chat với nhau chủ yếu vui vẻ mà đem lên đây làm trò hề thì không hay lắm,bạn có share cho thằng Jexx 1-2 code tướng (văn nhé,võ thì mình biết rõ là nó mua)hay không mình không biết nhưng nói theo kiểu ban ơn là không dc, U châu có tướng ghẻ hay tướng cùi cũng là việc của U châu.Vài dòng với MC GVN

2. litamhoan

litamhoan C O N T R A

Thứ nhất tôi không tặng ướng cho JEXX mà là NILS bên VÔ THẦN. Còn quan hệ 2 người đó sao thì 2 người đó biết.

Thứ 2 U Châu đánh GVN trước rồi kéo cả đàn, chứ GVN chẳng kéo trại qua đó ba giờ. Thông tin đó là do JEXX bịa đặt ra , đến khi tôi hỏi trực tiếp với JEXX thông qua 1 buổi với BOSSN bên Sắc giới thì JEXX cứng họng , nói lảng qua chuyện khác

Thứ 3 tôi không chat chit cho vui. Ai cần gì trong game thì tôi giải đáp hoặc giải quyết NGười post đoạn chat là BOSSN Còn tại sao quan hệ sắc giới và u châu rạn nứt thì các bạn tự đi mà hỏi MC mình.

Thứ 4 tôi cũng không phải MC GVN :))

MC U châu lợi dung LM làm việc cá nhân thì đó là việc MC của bạn. Các bạn có trong LM mà không biết tìm 1 MC cho hợp lý nghe gì cũng tin thì chịu các bạn.

Nếu bạn không có 1 thông tin gì thì đứng post bài nhé. Nghe người ta cười cho giống như có 1 anh ở vùng núi xuống hỏi ý. Nghe nản lắm :)

3. cloudff7

Bạn có vấn đề về đọc hiểu à, mình nói bạn gì bên sắc giới chứ không phải bạn.Còn thằng MC mình sao chỉ mình với nó biết,không cần bạn phải bận tâm.Mình không có thông tin gì nên mình cũng không muốn cãi với bạn,thế nhé.Thế giới nó rộng lắm chứ không phải như cái giếng đâu.

4. _-d0_0b-_

_-d0_0b-_ Legend of Zelda

:whew:

Thế ... đến giờ vẫn còn cãi nhau à? ...

Game thì chơi hôk đc ... Mấy Pak thì còn làu bàu với nhau nữa à ?
    ( mắt cận nặng ... mà nó cứ bắt mình trợn mắt ra như teen với mấy tâm hình hoài ...:-s)

Bắt bẻ tui chi cho tội nghiệp ... ai thấy hôk hài lòng với tui thì thoai...
    Tui nói , thì cũng chỉ có nói nhiêu đó, chứ chẳng có thêm gì nữa đâu ... >.<"

5. BLTH_DaQiao

BLTH_DaQiao Youtube Master Race

Các bạn tin tưởng Jexx đến vậy cơ à? Sao không tự mình vào xem chiến báo? Hay viết thư hỏi taothao1 hoặc Apo xem ai đánh trước?
    taothao1 ngang nhiên mang quân chiếm cái Băng Sư Thành của babynono bên tôi ở giữa Bột Hải và Xương Lễ, bọn tôi đã để cho chiếm và viết thư cho cả Jexx và taothao1 hỏi tại sao? Nhưng không ai trả lời mà vẫn tiếp tục move quân sang đánh vào Tín Đô và Bột Hải nên bon tôi phải đập lại.
    Apo post bài còn nói rõ là đem quân sang Ký Châu xin ít res, chúng tôi tấn công U Châu khi nào mà U Châu phải phòng thủ?
    Còn nếu không tin thì bạn tìm 1 cái chiến báo nào có quân [GVN]Huyết_Sát đánh thành của các bạn trên đất U Châu xem, chiến báo trước khi taothao1 chiếm thành của babynono nhé xem ai đánh trước.
    Giỏi như Gia Cát Lượng thờ Lưu BỊ nên không thể thống nhất thiên hạ, các bạn xem lại MC các bạn có đáng để theo không nhé.

6. herolong

herolong The Warrior of Light

Lão lanhngoc bị xơi mất thành à,khổ!.:'>.Ai bảo phù đi mỗi thành 1 châu làm gì không biết.;;)

7. apocolo

apocolo Mr & Ms Pac-Man

:devil:

Bác này trẻ con thật. Mình nói sang xin ít tài nguyên cũng tin :x

Xin nói rõ, tin hay không tin MC, và tại sao tin, vì như anh Cloud đã nói, thế giới nó rộng lắm chứ không phải như cái giếng đâu. Đừng ngồi đáy giếng phán chuyện thiên hạ.

Em xin hết ạ.

8. BLTH_DaQiao

haha, tôi nhắc lại câu đấy để chỉ ra rằng U Châu rõ ràng sang xâm lược đất GVN nên bị GVN đánh lại thì đừng già mồm kêu là phòng thủ U Châu, còn ý các bác định hốt bọn tôi trong khi lực lượng chúng tôi phân tán thì ai chả biết :whew:
    Mà thắc mắc không hiểu ý định của Jexx là j khi tung tin như thế nhỉ, nói dối cả LM mình ko ngượng miệng nhỉ =((
    Còn chuyện ai ngồi đáy giếng, cứ nhìn kết quả mà phân chia. Tôi chả dám chém gió chém bão bao giờ, làm được cái j thì tôi post cái đó thôi.

9. kitaraa

kitaraa Mr & Ms Pac-Man

Hix sao mấy bác lại đổ oan cho mình
    có làm j đâu
    wa Tín đô săn tiên ti +ô hoàn
    1 làng bên đó ko ai ăn
    1 mình tui wa đó làm đc j mấy bác ??? :((
    mà nói tui wa đó rùi phòng thủ
    từ phòng thủ wa tấn công nhanh thế =((

10. KAQ

KAQ Mario & Luigi

xin hỏi apo này có phải apo truyền thuyết shaiya ko vậy :>

11. litamhoan

litamhoan C O N T R A

Vâng , bọn tôi chỉ ở cái giếng làm vua xứ mù thôi nhưng không chạy ra ngoài đường rồi như thằng miền núi không biết luật giao thông là gì rồi cắm đầu vào xe ô tô đâu. Đã không biết gì còn viết bậy bạ.

Đừng có việc đổ thua là chơi cho vui, không dám đường hoàng chiến đấu thua thì đổ chơi cho vui. Chỉ có 1 lý do để thua đó là mình kém hơn người khác.

@ Kaia : đúng là apo đó đó

Biết nguời biết ta trăm trận trăm thắng. Biết khả năng tài chính , time , etc ... GVN mới dám quyết chiến chứ như bác nào bên vô thần kếu bỏ xx mil ra đánh mà thắng thì nhầm to :)
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Nói bên sắc giời mà trích dẫn câu của tôi . Thế ông có biết hành văn thế nào không . Hay chỉ biết viết liền 1 mạch , cái xuống dòng , dấu chấm , dầu phẩy dùng để làm gì.

12. apocolo

apocolo Mr & Ms Pac-Man

Thôi xong, hóa ra mình ngưỡng mộ nhầm thằng bé 85 =(( . Thế mà cứ tưởng lớn tuổi rồi, cứ như mình là thánh, là phật ý :-s

Mới thu nhặt được vài thông tin, hóa ra cũng chẳng có tên tuổi gì là mấy.

Thôi, trở về với đám quân quèn, cãi nhau lôi thôi với mấy nhóc mới nổi húng lìu mệt.

:hug:

13. litamhoan

litamhoan C O N T R A

Oái hóa ra có người ngưỡng mộ ngầm . Ngại quá :)) Tự bác vu cho tớ làm thần phật đấy chứ. Cám ơn :)) Chơi game thì cần gì ai biết tên tuổi, vấn đề là chơi thế nào chứ chơi xong đi đánh người khác thua rồi phù 10 thành ra 1 góc MCB thì công nhận cũng là 1 thú vui thật ::)

14. BLTH_DaQiao

nghe giọng mà chết cười =)) Apo chắc ám chỉ litamhoan hả =))
    sinh 85 thì sao =)) mà kể cả là 9x đấy thì sao =)) nhiều tuổi hơn là tài giỏi hơn à =)) nghe qua đã thấy người không hiểu lý lẽ, phân biệt trình độ theo ... tuổi =))

15. cloudff7

Ơ cái bạn LTH này,mình biết bạn nhỏ tuổi hơn mình nhiều nhưng mình vẫn nói chuyện với bạn một cách lịch sự, sao bạn cay cú thế?Mình viết cũng chấm phẩy rỏ ràng,bạn cố tình không hiểu a', mình nói rồi, việc của U Châu thì chỉ có U châu biết, còn GVN đánh thắng đánh hay thì mình và apo cũng công nhận, còn việc chơi cho vui thì biết nói sao giờ, chơi game không lẽ không vui mà chơi sao,U châu thua là thua,không đổ lổi cho ai bao giờ,còn việc bạn quá cay cú mà đi bắt lổi từng dòng từng chữ thì bó tay.

16. KAQ

KAQ Mario & Luigi

nếu đúng là apo đó đó thì xin lỗi cho mình khinh thường bạn nhé :(, mà cũng đừng chọc ông này, ông này mà điên lên ông bỏ mẹ ra tầm vài chục củ như mấy game "khốc liệt" hồi trẻ ông ý chơi, xong rồi cứ tưởng thế là hơn người ta nhưng cuối cùng lại nhận được là con số 0 tròn trĩnh ^^

17. mark_2000

mark_2000 Donkey Kong

GVN lúc đầu khởi nghiệp chỉ có mấy anh em tập chung ở IC thôi, nhớ không nhầm thì sau hơn 1 tuần chăm chỉ farm, ngủ gục trên bàn phím nhìn đi, nhìn lại mới thấy cái tên [GVN]ĐaoVien xếp hạng 11. Anh em trong lm cũng phải cố gắng nhiều lắm, đặc biệt các minh chủ và những mem gạo cội của GVN đối nhân sử thế rất tốt, nói được là làm được, bao bọc lẫn nhau. Thế nên một thời gian sau [GVN] bắt đầu phát triển mạnh mẽ. Từ 1 liên minh nho nhỏ ở Ích Châu trở thành 1 liên minh có tên tuổi. Thử hỏi trong sv Quan Độ có mấy liên minh được như GVN. Chiến tranh với TTV thì anh em ở IC kéo quân lên hỗ trợ anh em [GVN]HuyetSat còn khi có chiến sự ở IC thì anh em [GVN]HuyetSat lại kéo xuống giúp đỡ.. Đó chẳng phải tinh thần đoàn kết,chia ngọt sẻ bùi, gắn kết nhau lại cùng chống đại địch ru? Vì lý do đó nên tại sao [GVN] càng ngày càng lớn mạnh, quần hùng khắp nơi đều lũ lượt kéo về .

Còn tại sao mọi người tập trunh đánh [GVN]. Chắc chắn không phải vì GVN sống không tốt, chơi không đẹp. Các MC của [GVN] từ thủa sáng lập liên minh hay sớm hơn nữa từ thời chơi DQQK đều rất biết cách đối nhân sử thế, không thấy kẻ yếu mà khinh, không vì địch mạnh mà nhún. Vì cuộc chiến giữa VA vs [GVN] là do nAKA đánh 1 mem của GVN . Thử hỏi 1 kẻ mấy chục thành đánh 1 người chơi bình thường thì bạn ấy làm sao mà đỡ được.

Phát huy truyền thống đoàn kết của GVN những anh em khác nhảy vào đòi lạ công bằng cho bạn hữu. (Với 1 LM bình thường khác thì họ còn có thể làm gì ngoài việc giương mắt nhìn đồng bạn bị tiêu diệt, nhưng với [GVN] mọi người đều chung sức đồng lòng chống lại đại địch)
    Liệu đó có phải là lỗi của [GVN]?
    Các liên minh khác dây máu ăn phần lựa đúng thời cơ [GVN] đang có chiến sự cũng nhảy vào chung tay cướp bóc. ( tại sao lại không sớm, không muộn mà lại khéo đúng lúc thế)
    Liệu đó có phải là lỗi của [GVN]?

Tớ có lời nào không đúng bác cứ góp ý.

18. Devil.Master

Devil.Master Youtube Master Race

Nói hay:'>:'>..............:'>:'>

19. tottochan

tottochan T.E.T.Я.I.S

lão này,làm 1 bài nghe thật là :x
    chuẩn phết :'>

20. epheles

epheles Donkey Kong

bạn hiền nói hay quá :x........