Kỹ năng Combat của 1 team... Cần học hỏi kinh nghiệm

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi DevilRoyal, 12/8/08.

1. Sky Chocobo

Sky Chocobo Sonic the Hedgehog

Tớ mà là hero có invi hoặc ăn đc rune invi thì mấy thằng Roshan cứ gọi là mất Aegis nhé ;))
    Trc kia còn quả chạy theo đồng đội nhặt Devine dùm nữa cơ =))

2. kenshin91

kenshin91 Mario & Luigi

Ko phải blackrose cố ý chọc ngoái bạn đâu.Vì mình cũng đồng ý như vậy.5 thằng canh roshan vừa đie là lụm liền,đợi đến lúc hiện lên cái bảng thì mất tiêu cái aegis rồi.Mình đứng canh lụm aegis mà còn canh lụm ko kịp nói chi Spec mới thấy hiện lên bảng kill roshan là ulti ->R roài lụm dc.Nếu làm trong trường hợp roshan còn chút xíu máu thì tui nghĩ Spec hoàn toàn có khả năng lụm aegis nhưng đợi đến lúc hiện lên bảng kill roshan thì nói thật,hơi bị khó tin cho lắm

3. ßlack_Rose

ßlack_Rose Beautiful Lie

Không phải là mod không ignore được thì cái danh sách đáng yêu của mình đã có tên bạn từ hồi còn viết guide rồi cơ ;;) . Đưa vào list rồi thì cứ làm theo đúng nghĩa ignore đi , việc gì phải bỏ cái thời gian vàng ngọc của bạn ra "xem bài" và đâm chọc 1 thằng như mình thế , xem ra bạn cũng chẳng khác mình là mấy :'> .

Còn trước đây ai hay chọc ngoáy ai thì nên tự hiểu chứ nhỉ ;)) .

Đã vác cả team đi ăn rs thì xá gì 1 cái ward ;;) .

4. Sky Chocobo

nhưng ward sentry thì chả mấy ai cắm đâu

với lại trong vùng roshan ko ward đc

5. ßlack_Rose

ßlack_Rose Beautiful Lie

Cũng tùy chứ , nếu team kia có ww thì kiểu gì chả mua sentry , mà roshan thì cả ván cả team đi thịt 1-2 lần là cùng , 1 cái ward có là gì .

Gần chỗ cái dốc là được , có ai bảo cắm tận bên trong đâu .

6. thang_lau_ca

thang_lau_ca Lao Công Gamevn Lão Làng GVN

ngoại trừ ward của treant chứ !! tầm mắt của nó xa và rộng hơn nhiều ! lại có thể đặt ở trên cây mấy ai mà phát hiện được ;;)

7. Kronpas1997

Kronpas1997 Baldur's Gate Lão Làng GVN

Có đọc đc gì đâu mà biết chọc với ngoáy, vài lần thấy đồng chí BR post bài trong lúc mình đang tán phét thì đoán thế thôi =). Giang sơn dễ đổi bản tính khó dời, cái tính cách lộp chộp post bài ngang phè không thèm đọc trước, khó chịu đến mức phải ignore thì sửa thế quái nào được, nên nói "chọc ngoáy" hai ba tháng trước hay bây giờ vẫn cứ đúng.

Còn cái trò spec ulti cạp aegis tôi làm rồi, làm nhiều là khác, nên mới nói thế, sao cứ phải giả thuyết nọ giả thuyết kia làm chi? Mà nói thật, quí vị không bao giờ đọc hết thread, cứ nhảy vào trang cuối rồi quote đại một bài ra vặn vẹo. Scroll up, page back, đọc xem tôi nói những gì rồi hẵng kết luận với giả thiết, nếu, với, thì và tui nghĩ =)

Lúc nào chả có một cái ở chỗ rune. Đoán được team bạn đang roshan là đủ rồi :'>

8. SD.handsome

SD.handsome C O N T R A Lão Làng GVN

Thường lúc giết rs cũng là 30'+ nên đánh pub ít khi ward ở thời điểm này

CÒn đánh team cũng chưa chắc dám ăn rs vì lúc đó hay bị p lắm. Đánh 1 hồi lại phải tele về. Way ra thì rs lại full máu :))

9. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

tôi vẫn còn ấm ức vụ Blackrose set tôi ngược lại từ organizer thành member làm tôi ko invite thằng bạn vào clan đc ??? nói set lại thì cứ ậm ờ mãi chả hiểu ?

mà ngày trước nhớ kiseki creat clan mà =.=

10. Sky Chocobo

ở thì về lý là thế nhưng mà nó có tính ks roshan đâu, nó move lại gần để nhặt dùm Aegis thôi mà :))
    Ở mà Sentry trên dốc soi đc tận vào trong Roshan à :-?

11. ßlack_Rose

ßlack_Rose Beautiful Lie

Nghe bạn kron có vẻ hiểu tôi quá nhỉ , tính cách post bài lẫn nội dung của tôi bạn ý không cần đọc cũng biết được là tôi đang đá đểu . Cao siêu hơn là chưa đọc ( theo lời bạn ý ) cũng biết đối tượng bị công kích là mình và ngay lập tức đá lại với cái giọng thằng này thằng nọ ? Xin lỗi chứ bạn bị tự kỷ hay sao mà nghĩ lúc nào người cũng rảnh mà đâm chọc mấy bài "tán phét" của bạn ? Tôi nhiều việc phải làm lắm , mà bạn thì chưa phải thằng lừa tình lừa tiền để ghét , lại càng không phải đức cao vọng trọng để ghen ăn tức ở . Đừng tự đánh giá mình cao thế chứ :-j .

Lẽ ra vì cái tag dota, là phải giải tán để kiseki rmk tag khác , định là thế rồi rút cục vẫn không thấy lập .
    Cái clan hiện tại có cái gì để mà vào đâu , thực ra cái hồi đấy định trêu cậu vài ngày xong set lại , xong quên mất , mà cậu thì lại không mấy khi online .

Chuyện nhỏ có cái gì mà thù dai thế nhỉ , chả hiểu :-/ ?

12. ahna_ahna

ahna_ahna Fire in the hole!

hãy tập chơi vài game online nhặt đồ =)) khi đó tốc độ chuột bấm lẹ đừng hỏi và ko đứng ở bên cạnh thì đố ai ks được aegis

13. Free_Fall

Free_Fall Palatino Linotype Lão Làng GVN

Cần gì ... ngồi rảnh train bắn trứng thì chả mấy chốc mà pro nhặt rác liền ..

14. _Great_Paladin_

_Great_Paladin_ snake, snake, snaaaake

chơi VLTK luyện nhặt rác ngon ác......................

15. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

ko phải thù dai, ấm ức đâu thể gọi là thù dai đc =(....

thằng bạn muốn vào clan, mà nói mãi ông vẫn chã set... thành ra thất hứa với nó .buồn chứ sao =(.

16. Sky Chocobo

Ko hẳn vậy đâu, nói thì dài dòng tôi chỉ nói ngắn gọn là thông thường các ông đánh Roshan mà ko lại gần nó, tôi thì đứng sát nó nên nhặt ko bao giờ miss, vì sao đứng sát đc thì tự biết nhé =))

17. kenshin91

kenshin91 Mario & Luigi

Có phải invi roài lại gần nó ko vậy bạn?
    To Kron:Tui ko có ý chọc ngoáy bạn làm gì,tui thấy blackrose chẳng có ý gì là chọc ngoáy bạn cả,và tui cũng xem mấy trang trước rồi mới post bài chứ ko phải thuộc loại vào là phán vài câu đâu.Đó là lý do tại sao trong box war tui cũng hay làm mích lòng người khác,vì tính tui thix nói thẳng,chẳng phải giấu diếm làm gì cho mệt óc.À,giả thuyết chứ ko phải giả thiết,xem lại đi bạn.

18. thang_lau_ca

thang_lau_ca Lao Công Gamevn Lão Làng GVN

mọi chuyện nhứ thế đủ rồi !

cắm ward trên dốc soi thấy rs à 8-} !! tớ cứ nghĩ cậu lấy ward của treant chứ mà treant thì cần cây mà khi đó chỉ có đám cây ở gần lô cốt thôi nhưng đến đó thì là hết dốc rồi ::(

chắc gì thằng nhóc ấy bây giờ thích vào clan nữa :-?

19. Kidies

Kidies Space Marine Doomguy

Ối giời ơi =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
    http://lib.hcmussh.edu.vn/?itm=1207120786&wca=newmng&wce=dtl&wci=v_dat

20. 1s1k_d2006

1s1k_d2006 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Câu này này có đủ tiềm năng làm chữ kí mới hả Kidies =). Dù sao thì câu ở sign vẫn hay hơn =)