Kỹ năng Gunz phong cách Korea !

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi tientoan, 16/7/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tientoan

tientoan Youtube Master Race

Nếu xem xong cái replay của ông mà lé con mắt thì xem cái replay của tui 2 con mắt lòi tròng ah ^__^

Cách thực hiện của tui rất đơn giản :
    Slash jump -> dash -> slash shoot
    ^__^

Các file đính kèm:

2. tientoan

Nói chung skill trong Gunz , skill nào chỉ cần biết lý thuyết là có thể làm được ngay , nhưng cần quá trình luyện tập khá lâu để áp dụng vào thực chiến .
    Ngoại trừ Multiwall running, dù bít lý thuyết , nhưng phải sau 1 thời gian mới làm được, và sau 1 thời gian nữa mới thành thạo .

Gunz là 1 trong ít trò bắn súng mà tui thấy hay vô cùng, muốn master Gunz khá khó , không chỉ nhắm chính xác , mà có phải có kỹ thuật khinh công cao nữa , 2 người có khả năng nhắm như nhau, nhưng người nào khinh công cao hơn gấp bội thì sẽ có cơ hội thắng cao hơn rất nhiều . Và đặc biệt là súng Shotgun , đối với người mới chơi, Shotgun bắn rất tệ , hầu như rất khó sử dụng , nhưng khi biết đến skills và khinh công, thì shotgun trở nên lợi hại vô cùng .
    Cả pa LuckyLuke từ trước đến giờ khoái dùng ak, giờ cũng cặm cụi tập bắn shotgun rồi ^__^

3. Stormrage

Stormrage Dragon Quest

LuckyLuke ko biết Kor Style nhưng aim cực chuẩn, nên tôi bắn toàn T_T

4. hoavienxu

hoavienxu Youtube Master Race

bác có biêis cách đăng kí gunz hàn quốc kô vậy
    chỉ giúp em với
    thank

5. tientoan

Đây là 2 replay lưu lại 2 trận đấu 1 vs 1 giữa EvilBeauty và xIIIx , mỗi trận là 3 ván .
    Trong trận đấu này, cả 2 đều dùng tất cả những kỹ thuật , korean style trong gunz .
    Xem không thua gì các trận bên Korea ^__^

Các file đính kèm:

6. mask

mask Mr & Ms Pac-Man

Mấy cái file bác đính kèm ko open được á. phải dùng cái nào vậy ?
    + Còn cái Mutiwall running có phải là chiêu chạy trên tường phải ko ? Hay là chiêu đang chạy trên tường này sau đó nhảy qua tường kia chạy tiếp ??

+ Còn chiêu slash shoot có phải là chiêu mấy thằng pro, nó nhảy tưng tưng vừa nhảy vừa dash rùi rút shotgun ra , đùng 1 cái nát sọ đúng ko ?

7. DarkWizard1710

DarkWizard1710 Youtube Master Race

8. tientoan

unzip xong thì double click, và chọn chương trình chạy là gunz , hoặc chep vào my documents / Gunz / replay , rồi vô chơi Gunz và mở nó ra .

Multiwall running là chạy trên tường rồi nhảy qua tường khác và chạy tiếp , không chạm đất .
    Cái slash shoot thì giống như ông nói, nhưng không đến nỗi đùng 1 cái là nát sọ, tùy khả năng aim, và thêm 1 chút lucky nữa, theo kinh nghiệm thì 1 phát shotgun slash shoot có thể làm cho đối thủ còn khoảng 20% hp nếu như dính trọn vẹn , còn 1 phát mà mất hết ap là chuyện bình thường .

9. Cherry.SamS

Cherry.SamS Youtube Master Race

:D em đẹp gai ko may anh hehheheee

10. mask

mask Mr & Ms Pac-Man

nick của mình trong GUNZ là : beHiep_iu .

Bác tientoan rảnh thì add nick tui vào, hay cho nick tui đi. Rùi hôm nào vs cho tui học hỏi.

Mí bác khác cũng cho nick đi . Nếu được thí lập 1 cái clan luôn á . ^^

11. songokusup

songokusup Youtube Master Race

trời " add nick tui vào " rồi còn " Nếu được thì lập 1 cái Clan luôn á . ^^ " pó tay bác này =)) vậy bác kêu add tui vào là vào đâu vậy bác =)) ?

12. Stormrage

Stormrage Dragon Quest

Tức là add làm friend đó, nhưng mà bạn này dumbass quá, người ta admin clan VNs đàng hoàng còn rủ lập clan =))

13. mask

mask Mr & Ms Pac-Man

hic hic. tại tui là newbie ko biết 1 tí gì về GUNZ hết, mọi người ko "nâng niu" thì thui còn cười nhạo tui nữa.. huhu :(( :(( . =)) thật ra mới luyện GUNZ được có 2 ngày lên đươc level 13. Cũng may là tui khá quen với loại game này rùi. Nên làm quen nó cũng ko khó. Nhưng đúng như là có bác nào nói đó, chơi game này giống như luyện võ thuật, kinh công á. Nội cái dash ko cũng đã khó luyện, dash làm sao cho liên tục như gió chứ ko có bị khựng lại à. Đợi tui 1 tuần lễ nữa hẹn tỉ thí với mấy pro.. ^^ .

Bác admin gì ui cho newbie này vô clan với ^^ ^^

Thanks ^^

14. gantas

gantas Mr & Ms Pac-Man

Phải lv 21+ mới vô VNsClan đc ( tui cũng đang luyện mới lv 16 ah :D )
    Muốn vô Clan VN quá nhưng mà...:((:((:((

15. Stormrage

Stormrage Dragon Quest

Admin clan VNs gồm:
    - Stormrage ( Faerie Dragon)
    - tientoan (EvilBeauty)
    - Ajihad (Ajinomoto)
    - Quên mất nick rồi (Lucky Luke)
    - thằng ku gì đấy (Killua1)
    => Hiện tại những người này online nhiều nhất (Ziny nghe nói đi nghĩa vụ quân sự =)) )

Hiện tại Clan đang thiếu member trầm trọng, đếm ra chỉ có 11 memz là hay online, vậy nên - welcome ^^

16. tientoan

Vô clan VNs thì các ông sẽ được hướng dẫn kỹ thuật , và tốt nhất là nên tập kỹ thuật nhiều vô , chứ không phải vô rồi thì cứ vô room DeathMatch bắn tối ngày , còn muốn lên lvl thì khi nào member trong clan rảnh sẽ cho giết miễn phí để lvl up .
    Clan VNs không quan trọng lvl , vì quả thật lvl không có ý nghĩa nhiều , cầm súng shotgun 10-15 cũng bắn chết người như thường thôi .

17. mask

mask Mr & Ms Pac-Man

tui thì chịu khó học hỏi lắm. xin mí bác chỉ giáo... ^^ mí bữa rày tập được chiêu chém lên tường rùi bay bay.. ^^

18. Stormrage

Stormrage Dragon Quest

Đây là Super Dash, vì có nhiều người hỏi nên tôi post (Skill vô dụng)

Các file đính kèm:

19. snow angel

snow angel Dragon Quest

Mà làm sao vô VNsClan dc hả các bác , trước giờ em chỉ nghe đến nhóm nì do vào box này thôi , chứ chơi game thì chưa bao giờ , clan VN em thấy toàn VIETNAMEZE ( hay cái gì đại loại thế ) , và Pro-VietNam ( chắc vậy ) ... pro_baby thì lâu lâu mới gặp nhưng nhớ rõ tên clan nì do hum bữa có bác nào vào box này chửi này :D

20. tientoan

Clan tên là VNsClan .
    VIETNAMESE là clan của congai, là bạn thân của clan VNsClan .
    pro_baby -> clan này hơi bị noob, nhưng cũng có 1 số người như cowboynina bắn hay, thường chơi chung với clan VNsClan .

Gởi bé Storm : chiêu super dash đơn giản là khi nhảy từ trên cao xuống, đợi 2-3s, 2 chân dang ra, lúc đó bạn dash thì sẽ trở thành superdash, cho dù cầm súng vẫn có thể dash được, áp dụng trong map dungeon dùng để reload , nạp đạn cho súng trong lúc dash , nạp đạn trong tình trạng đó khá kool và an toàn .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.