L2 ETERNAL SOUL Custom Gracia Final PvP - GrandOpenning 19:00 ngày 11.12.2015

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi ESgamming, 5/12/15.

1. Gh0stW0lf

Gh0stW0lf Donkey Kong

Chém gió tí về đường đi bow
    - Dành cho nhà nghèo : Dyn bow +20 ---> Tit Bow (Or Halisha) ----> Dread
    - Giàu: Dyn bow +25 -----> Tit bow +12-13 (Or Halisha 13-14-15) Dread :D

Cái Bow Ves thì vứt đi nhé :D Trừ khi có bow Ves +17-18 để xài săn boss hoặc bán cho bọn mage đồi Ves Sigil

2. Ninja11

Ninja11 Mario & Luigi GameOver

susu? nếu pải thì vui lòng vào bán hành với vn đang ơ Hayze đê a :D

3. necro13

necro13 Donkey Kong

xin hỏi các bạn gm bên ES có biết thế nào là Siege ko ạh , các bạn nên biết khi tvt thì đòi hỏi bắt buộc phải có 1 kill mới có medal. còn đây là đánh thành, chỉ cần niệm được thành là win, mà win thì có medal, các bạn áp đặt bắt buộc phải có medal, thử hỏi bis với tank thuần đào đâu ra kill để mà lấy medal, các bạn muốn 1 sever blance hay các bạn muốn 1 sever toàn bow ?, sao đầu óc các bạn ấu trĩ thế nhỉ, các bạn nhái pride cũng phải cho giống 1 chút chứ ?, sau đó có phản ánh, thì các bạn lại bảo ko kill dc kill nào thì phải death 1 lần ? , đầu các bạn có óc hay có đất ? : khác đéo nào bảo tank lột hết đồ ra phơi mông cho nó kill

Hero_NT thích bài này.
  4. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

Chỉ có cái bọn server vn này nó mới đẻ ra cái luật đó. Wa L2hayze xem mới đúng chất pride. Siege ko bug. Ko cần kill. BỌn vn ép khó kiếm git để xúc donate tr khi server bi die.
    Sau gần 3 tháng thì hiện nay l2hayze 100% ko bug. Event của l2es bị bug khiến ko thể auto 2h 1lân như pride. Hoặc nó ep ít event để ép ng donate.

5. lovanten

lovanten T.E.T.Я.I.S

Qua clan Extreme gặp Bạch Dương nhé, đang ăn hành bỏ mẹ ra chứ bán được cho ai. Kkk

6. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

Vn online đông vl nhi. Max cũng gần 200. Mà ko hiểu sao ko làm thành 1ally có boss có pvp thì hú nhau đi nhi. Thiếu LD va ng chịu hy sinh chơi sp Tanks bis orc .... nghiêm trọng.

7. unheo_return

unheo_return Mr & Ms Pac-Man

WTF nó đang free, hết free rồi lag lòi bản họng thì còn mấy thằng chơi :D anh em nào tâm huyết thì đầu tư premium acc mà quất tiếp, anh em nào chơi vui không đầu tư thì ở lại với lag va delay ... không thì về cái ao làng này, nuôi dưỡng niềm đam mê pridestyle :D

8. unheo_return

Mỗi sv nó có 1 cái khó và dễ riêng. lấy VD: mua GCM bên hayze cần có them Blue Eva, còn L2ES thì không cần. Thế thôi

9. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

vl tiếc it NL đó ah!
    Vấn đề ở Siege, bạn chơi pride thì chắc biết là siege ko cần kill thì theo item, item win là dc. như bên l2Hayze là đúng theo pride.
    bọn server trình đã thấp lại cọn muốn fix là thế nào?

10. Poon

Poon T.E.T.Я.I.S

Mấy bác chơi Hayze thì về Hayze, sv ngưòi ta mấy bác k chơi cũng đừng ý kiến cai, sv Việt Nam nó cùi bắp hơn hayze nhìu, lượn đi mấy bác. Đầu chỉ để mọc tóc hay j mà cl j cũng ý kiến

11. Gh0stW0lf

Gh0stW0lf Donkey Kong

Chính xác là Susu rồi :D Ninja là người anh em nào vậy ? Về vấn đề Hayze thì thực sự là vẫn rất muốn vào chiến (Thằng đặc sản HaBeo suốt ngày rủ ) nhưng giờ vừa đi làm vừa con cái ko có t.gian dành cho l2 nữa rồi :( Hi vọng qua 2k16 c.v tiến triển tốt lại có t.gian chui vào hayze làm hơn chục party kama qua ngày :D

12. Silv3rSton3

Silv3rSton3 Mario & Luigi

Người ta đóng góp cho sv tốt hơn chứ làm gì bạn nóng thế :). Sv này mà tốt lên thì ae có chỗ chơi dài thôi, cái nào hợp lý thì học nó thôi. May mà có cái sv này mở để có chỗ chơi, chơi Hayze đông bỏ mẹ, về làng với đi event lag tung đít, chưa kịp nhiòn chúng nó đã chết r :))

13. unheo_return

Nói chung là vn bên đó cũng lợi dung cái vụ event đấy mà tha hồ dual log để kiếm lợi, về ao làng thì không hưởng lợi đc nên thi nhau chỉ trích, tôn sùng L2hayze như bố đời. Mấy bọn ngù ngờ về cách làm server thì dek biết cái gì. Chỉ là True or False là vấn đề đc giải quyết.

14. LanLuuLy

LanLuuLy Youtube Master Race

tình hình bot triền miên.. nhất là khuya... ngày thì band char nào thì nó lại tạo acc khác ra bot tiếp.. toàn char noob thôi.. band củng như ko..

15. nickro01

nickro01 T.E.T.Я.I.S

Thực sự mà nói thì pride.net là event không cần kill vẫn được thưởng gồm CTF ( cướp cờ ) Domi ( 1 cột ) Massdoom ( 2 cột ) và Sei ( công thành ) còn lại là bắt buộc phải kill là DM ( DeathMatch ) roi team vs team ( 3 team ) và hunter voi zombie thì ai củng biết rồi nhỉ cái đó dể nên không nói .

Riêng sv Es của vn mình nghỉ các bạn có thể set hết event đc medai vẫn đc mà nếu so vụ lạm phát glit thì cho ít lại
    Chúc sv và ae chơi l2 vui vẻ giáng sinh an lành

16. Ninja11

Ninja11 Mario & Luigi GameOver

Thằng đó có chơi l2pride.net đâu mà biết, nó và bọn Admin là 1, all đều ko có chơi l2pride.net.
    l2prideVN còn có MrVinh + Ver on l2pride.net nên còn tạm dc.

17. lovanten

lovanten T.E.T.Я.I.S

Thôi, để người ta làm ăn đi các bố, về hết topic hayze cho tôi nhờ.
    Klq nhưng có câu chuyện thế này.
    Ở số 2 phố Phan Đình Phùng có hàng cháo Đài Loan ngon nổi tiếng, rất đông khách, mẹ ơi, 1, 2h00 đêm trời rét mà nhìn mấy em chân dài bước trên ô tô xuống phải đứng ngoài đường xếp hàng chờ bàn sao mà thương dữ, bên cạnh là số 2b Phan Đình Phùng, thuê hẳn đầu bếp ks 5 sao về, cũng bán cháo khuya mà cơ sở vật chất hơn hẳn, sang và đẹp hơn hẳn lại chả có ai vào. Trông người ta làm thành công, bắt chước theo chưa chắc đã làm được, vì mình không có cái hồn, cái tinh tuý và tâm huyết như của họ.
    P/s Nhà hàng số 2B Phan Đình Phùng là của nhà tôi nhé

18. RubyLight

RubyLight Donkey Kong

Ông SickmyDuck ở Sài Gòn mà rành hàng cháo Phan Đình Phùng dữ vậy :).

19. VelaiC1

VelaiC1 Mario & Luigi

wtf....ko còn free là sao ta?????

20. bevienlovely

bevienlovely C O N T R A

Noi chung sever nao cung co huong di rieng ! Ae dung ban luan nhieu ! Nguoi ta noi ngua chay duong dai ? Sever good hay ko thoi gian se tra loi con viec donate thi biet dieu tiet sever thi sever se tru duoc ! Minh cung co choi pride mac do xin ma khien acc noob thi cung die nhu thuong ! Dung co giong nhu nhung sever khac PAY 1 phat max tu dau toi dich thi ko nen choi nhung sever do ! Vi du nhu gio sever mo duoc 2 tuan thi cho donate max dys , 1 thang thi cho tit nhung khong + cao , jewel , face , hair cac kieu !

VelaiC1 thích bài này.