[L2OFF] L2 iTea - Interlude x3 - 23/01/2017

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi pikachu1744, 16/1/17.

1. DEADorALIVE

DEADorALIVE Mario & Luigi GameOver

Lại thêm 1 lần óc đặc sản nữa :)) mày nên đi ăn đặc sản luôn cho khôn con ạ??. Tao solo boss vì tao có thể thì tại sao ko????. Các sv trước tao vẫn solo boss tại sao sv này lại ko?. Cái tao đang nói ở đây là mong cái lũ chúng mày bớt có lên đây khóc lóc để cho cộng đồng nó đc yên. Chứ khóc như đưa đám như mày thì ai yên???

2. DEADorALIVE

Tao đéo biết thằng nào là Uyên thâm khi mở mồm kêu kq ko solo boss dc trong khi đầu toàn chứa đặc sản và đéo biết cái mã hồ bách thảo gì từ nó. :))

3. DEADorALIVE

À mà tao quên mất. Mấy thằng óc đặc sản dù có chửi thế nào thì cũng sẽ ko hiểu bởi đầu toàn chứa shit mà. Thôi tao xl tao ko chửi mày nữa đâu. Chửi mày tốn công của tao lắm mà đéo hiểu thì tao thà nc với cục đá chứ nc với mày hao hơi tốn lực mà thôi :)). Tạm biệt óc đặc sản. Cứ thế mà sủa phát huy con nhé :))

4. ravenhn

ravenhn T.E.T.Я.I.S

Đọc cho kĩ nhé con trai, bố nói là sever off, mày có hiểu ko? Bố nói là l2 off thì nó đéo solo được. Còn mày nói youtube kq off solo boss cơ mà, show lên đi, hay chỉ lại xl?

uh mày giỏi lợi dụng mấy cái mày biết ở private để mày solo boss trục lợi cho bản thân, thế nên GM tạm khoá cái kq lại để điều chỉnh cho hợp lý đó :))

AgainstAllOdds and zHaBeOz like this.
  5. ravenhn

ravenhn T.E.T.Я.I.S

tiếp tục xl đi con trai, con trai vẫn chưa show được cái video nào đâu đấy ;))
    P/s: khóc nhiều vào để ad mở cho cái kq mà trục lợi tiếp nhé :)

6. DEADorALIVE

Lần cuối bố gửi đến con trai là.
    Đối với đầu chứa đặc sản như con bố thà nc với cục đá. Thế con nhé. Còn con muốn tiếp tục dùng não đặc sản để sủa bậy thì cứ cố gắng tiếp tục con nhé. Tổ quốc sẽ ghi công của con vào danh sách những con chó bại não nhưng vẫn vươn lên chính mình :)

7. ravenhn

ravenhn T.E.T.Я.I.S

chờ mãi vẫn đéo thấy cái link youtube đâu, lẩn tránh kiếm cớ mãi mà đéo tìm được hả. Thôi các bố ở đây hiểu con mà con trai, con chỉ xạo lol là giỏi thôi mà :))
    Đéo biết con trai được bao nhiêu năm chơi l2 OFF rồi mà lúc lol nào cũng mở mồm ra off off =]]], chết cười

zHaBeOz thích bài này.
  8. Av.Kalashnikov

Av.Kalashnikov Youtube Master Race

Bác nhầm rồi , từ năm 2006 lúc thằng NcSoft hốt thằng L2Extreme với L2Blaze vì thu phí ra thì các server khác vẫn được quyền mở nhưng với hình thức phục vụ cộng đồng. Các server được quyền custom hay làm cái gì cũng được với điều kiện không được thu phí người chơi. Mọi hình thức nạp tiền vào game phải là tự nguyện "donation", kiểu như nonprofir-organization ấy. Bởi vậy sang mấy web game L2 NN thấy toàn ghi "Donation" không không, chỉ có mấy bố VN mình liều để "Cash shop" thôi. L2 java là bản source mở, tùy vào tình hình code và khả năng mà các server làm được tới đâu nên bọn Nga hay Hàn fix lỗi này nọ xong vẫn bán sỏurce hà rầm điển hình là thằng l2vh với cái server Lineage gì đó của Pridevn mới mở ấy. Tự ý lấy phần VN của người ta là đã sai rồi.

dattenmatrungwai thích bài này.
  9. Av.Kalashnikov

Mình cũng chơi Off cho đến khi ra God thì bỏ sang WOW, KQ không có solo nổi boss đâu, mà không nhận được buff gì cả, dính cancel là ngáo luôn. k. Còn nhớ hình như Frenzy với Zealot cd 5 phút thì phải.

10. DEADorALIVE

Kiếm quỷ chỉ solo dc bow lv dưới 70 thôi nha bạn và nó còn tùy thuộc vào chỉ số sức mạnh của đệ tử boss. Ví dụ có con boss lv67 ở bên đầm lầy nóng đệ nó p.âtck là 12k thì dĩ nhiên là ko thể và các boss dưới 65 thì mình có thể ăn đc. Và duy nhất 2 con boss 70 mình ăn đc là con Shilen bên Tcq với lượng p.âtck của đệ yếu nên ăn đc và con bên tlx cũng thế. Còn lại tất cả boss 70 trở lên còn lại đụng vào rụng răng. Chứ ko phải cầm kq là săn dc tất cả
    Còn fenzy bên này lúc đầu là 5p và bây giờ fix thành 10p rồi nha bạn

11. o0hoangsea0o

o0hoangsea0o Lão Làng GVN

10' là đúng off kéo đủ dẫn chứng từ hôm trước đến giờ vẫn đả động thì ko biết nên gọi là cãi cùn hay khóc đây
    lmao =))

12. DEADorALIVE

Nói clgt??? Bị não hay hoang tưởng?. Bạn kia nói 5p như bên off bạn đó chơi thì tao đính chính để bạn đó biết như thế gọi là cải cùn?. Não vấn đề thì đi khám phát biểu hết sức sàm hồ bách thảo

13. hbear

hbear Đêm lạnh, thương nhớ con k* anh, đýt khóc thầm

Bug thì toàn âm thầm báo AD, lôi lên đây nhiều rác dễ bị trôi.

14. o0hoangsea0o

o0hoangsea0o Lão Làng GVN

ko thấy nói câu "thì phải" nghĩa là ko chắc hay sao ? dốt tiếng việt vậy ?
    frenzy interlude risk haste được nên 10' risk còn tầm 6'
    2'30s mà risk hoá ra mày frenzy vĩnh viễn à

sau h5 xuống 5' vì ko risk được nữa trâu ạ

mày thích chửi người khác quá comment đọc ko kĩ nên bắt đầu xàm rồi đấy
    đợi xem mày tấu hài chốc tao vào chọc tiếp =))

hôm trước thông tin chuẩn từ trang chủ lại cãi đi

15. hbear

Lớn ko dc chấp vặt trẻ con

16. Av.Kalashnikov

Tôi nhớ mang máng là 5 phút thôi chứ không có chắc nhé. Cả đời có vọc vào con Titan đâu, hồi đó lead nó share acc bot Titan để raid Anthy nên nhớ thôi.

17. KATARIN-WINWIN

KATARIN-WINWIN T.E.T.Я.I.S

Mình thấy cách làm của các bạn itea thế đếu nào ấy :)), nói ko phải chứ, sever vắng vcd luôn, trong khi các bạn thì cứ dậm chân tại chỗ, hay các bạn lại nghĩ là sever ngon thì tự khắc sẽ kéo đc người chơi?, sever ngon thì chỉ giữ đc người chơi thôi, ko ai biết thì ai vào chơi? Hồi chưa open mình cũng có nói rồi, sever ngon đến đâu mà người chơi lèo tèo thì cũng dẹo. Theo mình nghĩ thì các bạn đang muốn fix được đa số bug thì mới quảng bá, vậy thì giờ nên là closebeta là đẹp, khi fix hết bug rồi, có quảng cáo rầm rộ rồi thì hãy open, các bạn nghĩ sau 1 tháng rồi mới quảng bá, người ta vào 1 sever mở được 1 tháng với toàn 6-7x thì liệu ai còn hứng thú??, lắm lúc bật cái online lên đc 140-150, cỡ 60-70 người thì cũng nản :)). 2 sever cực đông hiện nay là l2classic.club và l2eu.com nó đông vcd luôn, và mình đều biết nó qua toàn mấy trang web đếu đâu ấy :)).

18. hbear

Server Việt dc tầm 400 là thành công rồi

19. tumlumtumla

tumlumtumla Youtube Master Race

bác o0hoangsea0o, hành động của bác có vẻ mâu thuẫn với chữ ký, nếu cứ tiếp tục như thế này tui mạnh dạn đề nghị bác xoá mẹ cái chữ ký đi, ngứa mắt lắm nhé.

20. truongtuuyen

truongtuuyen Youtube Master Race

vietnam lam sever la chi co LM voi nhau roi di ngang nhin nhau farm item cho ngon roi quit ! deo nhu tui NN no tu biet cuu sever cua no bang cach phan chia the luc ro rang ! war nhiet up video quang ba sever ! vietnam minh choi lowrate nay co bug thi loi dung de ban = VnD than chuong ! neu co quang cao sever chac toan may clip Bot roi che do chu co me gi hay dau ( neu co dung cham ae nao thi bo qua nhe tinh hay noi thang xiu ) vi thay sever viet nao ra chang co cai nao ra hon het ! choi sever NN bo tien ra co sap cung ko tiec vi choi suong tay log vao la co keo ! choi sever viet thi log game vao chi bat len coi chat clan voi Lien Minh xong farm ! toi ngay cu lap lai nhu the choi riec ma chan chet me no luon ! luc truoc tuong mo classic vua nghe mo inter té me. no toi gio moi vao topic ! thoi chuc cac ban may man !