L2PrideVN - Custom PvP Server cho gamer VN

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi ADL2PrideVN, 20/2/15.

1. LuB0

LuB0 T.E.T.Я.I.S

Vừa xong trận CTF nhiệt và hay nhất từ khi jons server này : 7-5 :D

2. QuaiVatToTBung

QuaiVatToTBung Godslayer Κράτος Lão Làng GVN

buồn thay khi nơi tụ tập nghi vấn nhiều nhất hầu hết ko phải là ở WT hay BTF mà toàn phía TE =))

3. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm

Char đấy show hàng set rellic full + 2 accuracy với crit rate ở gludin suốt mà, chắc là GM chơi hoặc ai đó thân quen AD thôi, sever VN mà. Đến sever NN có mấy GM cũng tạo char siêu nhân vào pvp với player, kiểu trong đầu nghĩ tao đã là GM thì éo thể pvp thua player đc :))
    Một số char bên TE cả SD đã bị Jail vì liên quan đến em GM Veronirca như tất cả player đã biết, còn 1 số char như NightNight, MoonNight, Seven11, IvIrJ, TrangNguyen .... thì mình đoán cũng là GM thôi nhưng mình ko dám chắc, GM chơi cũng đc nhưng đừng có lạm dụng item quá, cùng lắm chết như player chứ có làm sao, chết về làng lại sống chứ có chết thật như ngoài đời đâu mà sợ nhỉ?

4. LuB0

LuB0 T.E.T.Я.I.S

Viec GM choi game cung k co j la to tac a nhi. Mien sao sai item nhu trong server co thoi.
    H vn k co l2 chinh thuc. Thi voi doi ngu GM VN chung ta cung k mong j hon.

5. Aladdin

Aladdin Dragon Quest

Hi hi, biết thế mà các bạn vẫn đâm đầu chơi cho bằng đc à :D

6. K810i

Thế ông làm 1 sever pride chuẩn hộ tôi cái, hay làm xong chúng nó lại tạo full clone lên chọc ngoáy, nếu ko kiếm cái sever nào ngon chơi xem. Mấy sever fake pride cũng đông vkl mà đc vài ngày bị DDOS hoặc hacker đánh sập vì nó quá hay với kiếm đc quá nhiều tiền :)) , giờ chỉ có thằng Dav mở lại hoặc chơi 1 sv nào pvp nhiệt nhưng kiếm đc sever ngon giờ khó vkl, tôi chơi cho vui thôi chứ pvp với mấy thằng từ l2vh chuyển qua noob bỏ cm.
    Nhớ thời l2pride đi TvT đang farm mà ko bỏ farm về đăng ký nhanh thì full ko vào đc event mà thích vkl, lên bãi vip luôn luôn có kèo, ROD với làng Orc lúc nào cũng full kèo, chả bù l2pridevn tôi chửi chúng nó như phá mả mà chúng nó cứ rủ 1 vs 1 ông à, éo hiểu đc chúng nó chơi l2 donato cả mấy chục triệu xong đi rủ 1 vs 1, thà chúng nó làm team củ hành set war các kiều mình có chết cũng sướng, đằng này war thì toàn lấy clan clone ra war cho 1-2 thằng vào, đc vài clan thì lác đác vài mống đánh đc 1-2 ván xong phắn. Xong lên FB chụp ảnh rồi quay clip các kiểu như kiểu l2 Việt Nam đang bơi ra biển lớn éo bằng, chơi ở cái ao làng mà cứ nghĩ mình đang chơi ở đại dương :)

Alcohol_1 thích bài này.
  7. PhantomLady

PhantomLady Sonic the Hedgehog ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Giúp em với :((

8. LuB0

LuB0 T.E.T.Я.I.S

Vao l2.exe trong sýtem

PhantomLady thích bài này.
  9. LuB0

LuB0 T.E.T.Я.I.S

Server k lag choi cung vui. Ra nn ngai ca map lam. Dc giet GM ca ngay lai cang vui. Hi hi

10. 0908422007

0908422007 Donkey Kong

Dự án pro từ Inlude ---> l2pride, đúng là trẻ trâu làm GM, ch bị có thêm 10+ server nữa open thôi =))
    Bợi vậy đã là GM VN thì thôi im giúp đi, cứ hô hào nào là chuyên nghiệp, nào là công bằng, mà có khi im lằng như l2prideVN có vẽ thích hơn :D

11. K810i

Chơi l2pride thích là chỉ việc log 1 acc đi pvp, các sever VN khác tạo ra toàn tay to, log 1 phát 1 dàn acc vừa đi farm vừa đi pvp auto heal các kiểu. Chính vì thế nên nhiều đồng chí khi chơi l2pride khiển char đi event mặc dù full đồ nhưng lóng nga lóng ngóng ( ko được auto heal máu bên cạnh làm siêu nhân như các sv khác nữa )
    Các sever khác mở ra thì ai chơi ở đâu là quyền của mỗi người, nhưng cái kiểu log clone vào chửi các sever khác thì lại càng quảng cáo giúp họ thôi. Nếu các sever khác hay hơn cả l2pride thì chả cần nói người ta cũng chơi, nhưng mà để biết đc hay hay ko thì phải xem tồn tại đc chục năm như l2pride hay ko? Hay vài tháng kiếm xong tý tiền từ mấy donato như l2vh rồi bỏ mặc player thì đúng là ném tiền qua cửa sổ. GM với AD của Việt Nam làm việc còn nghiệp dư lắm, kiểu hứng lên đc một chút nhưng sau đó lại đâu vào đấy.

Virgo_kid thích bài này.
  12. longatula

longatula Mr & Ms Pac-Man

tình hình sever newbie chơi khổ VL pvp kiếm thì khó trong COT thì toàn bot có con KimNgan nó bot mà report xong ko thấy GM nói gì thì chịu rồi thôi quit sever . Chào thân ái

13. JIJIs2LOVeLyS

JIJIs2LOVeLyS Donkey Kong

Cái này em đồng tình với bác ;)) em chơi các sv pvp toàn log có 1 acc thôi . Lúc truớc có chơi 1 sv gặp bọm most wanted :)) có 1 con cung top 1 pvp ở trỏng mổi lần đi pvp là full bot đi theo :)) . Bỗng 1 ngày đẹp trời em ấy lên pvp zone và chạy theo vỏn vẹn có 1 con cardinal :)) . Thấy thời cơ đến em gọi thêm 3 dagger chỉ để giết bs hộ em vì em chỉ muốn 1 lần đc solo với top 1 pvp ạk . Sau khi 3 ng bạn đâm chết bs thì chat "1v1" thì con top 1 pvp đó hỉu . Hình như là bublegun gì đó . Em với chị ấy bắn nhau 1 hồi thì chị ấy chạy tẹt ga ;)) shift click thì thấy chị ấy còn khoảng 3k máu ... Nhìn lại mình thì còn hẳn 9k hp mà trong lúc đánh chị ấy heal zèo zèo như vũ bảo :)) thế là chị ấy chạy vào 1 góc khuất để xài talisman hồi full hp,cp rồi chạy ra GK biến về làng :)) . Em đả nhửng lời hỏi thăm nhưng chị ấy im bặt luôn các bác ạk :)) . Thế là 1 ngày sau lại thấy chị ấy đi ra pvp zone cùng với dàn bot như cũ :)) . Top 1 pvp cũng chỉ là cái mác ... :))

K810i thích bài này.
  14. K810i

Newbie không khổ lắm, nhưng lúc đầu kiếm pvp hơi vất vả, thằng KimNgan đấy bot chuyên rồi, là acc bot của con LoLem hoặc Sori thì phải. GM hình như bỏ qua cho nó. Còn muốn kiếm pvp thì đợi event Hunter Ground bắt 1 hít chết luôn, chơi khéo cũng đc 15-20 pvp 1 lần đi event. Sau đó build 1 con mage SPS hoặc Summon đi CTF ở nhà thủ kiếm pvp, đi TvT thì chịu khó đi sau team ăn mạng, đi đánh thành cũng thế yếu phải đi sau team. Sau đó lên đồ dần dần thì mới đánh thẳng mặt đc, đừng để ý đến bọn donato, còn những người item khỏe thì do họ chơi lâu nên đạt thành quả ( có công mài sắt có ngày nên kim )
    Sever pride ko bao giờ là muộn, tôi vào sau sever 2 tháng nhưng giờ đuổi kịp pvp và item những thằng top donato luôn, chỉ thua chúng nó chút ít thôi, ráng farm cùng team thêm 1 thời gian nữa là gặp donato khỏe cũng 5 ăn 5 thua hết, đừng nản, nếu nản là ko chơi đc l2pride đâu, kiên trì lên ( hoặc quit )

15. 0908422007

0908422007 Donkey Kong

Da xong may thang SM noob ma cu thich mua lua. H thi cam me ca trong game va forum r.
    H den bon noob SD WT. Ko chiu cui dau xung than voi BTF thi tao dap cho cut khoi server lun.

16. orcorc

orcorc Legend of Zelda

ảo game thế, cố gắng thống trị trong thế giới ảo đi =))
    mà SD và WT off cũng gần hết rồi đấy, sắp xưng bá rồi còn gì =))

17. 0908422007

0908422007 Donkey Kong

OK vậy cấm chém gió nữa nhé bọn SM noob, ai off ai on là việc cá nhân nó, còn vào game thích là đập, bạn thật là Trẻ trâu 100%, đã noob h lại chơi chiêu Off/on ở đây? cút thì cứ cút, ai cần bạn chơi? Quan trọng là này clan SM cấm chém gió nữa nhé =)) =))=))=))=))=))=))=))=))=))

18. orcorc

orcorc Legend of Zelda

yes, SM trẻ trâu lắm, ai nhìn cái hình hộ cái =))
    ơ , bên SM ít người hơn mà vận đang setwar này, có gì đâu nhỉ, có ai kêu ca gì đâu nhỉ. Khổ mấy thanh niên ảo game quá =))

19. 0908422007

0908422007 Donkey Kong

OK. cứ để war vậy.
    Bác nc còn nghe dc, cái thằng Jerry j ấy, đã Noob mà nc lại còn Noob hơn :D
    like Bác vl

20. adena1b=220k

adena1b=220k Mario & Luigi Lão Làng GVN

Đù mấy năm trời mấy anh, mấy bác vẫn mạnh khoẻ chém gió, keyboard hero nhiệt tình vậy là vui rồi =)) quẫy đê !