L2PrideVN - Custom PvP Server cho gamer VN

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi ADL2PrideVN, 20/2/15.

1. ngokiencool

ngokiencool Mr & Ms Pac-Man GameOver

e newbie chưa chơi L2 bao h :2cool_burn_joss_sti còn 1h nữa là down xong :1cool_look_down:

2. redpiano

redpiano Youtube Master Race

vì bọn này còn gà kêu khang cả cổ vẫn đè 3 con tank chạy lăng quăng mà đập mình thì giáp mỏng ko leo đc lên trên chỗ con healer đã nằm bishop thì phải pm mới heal ko pm ko heal ,còn bác bảo nửa pt TE là ko đúng đâu nhé mình sẽ chỉ ra khoảng chục bác TE tham gia phá cờ.

3. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm

Bên đấy tank nhiều vãi lúa, nhưng bên này có lợi hơn về dàn archer, đứng trên chòi và trên font bắn xuống, bis mà chết thì xác định bên đấy ko vào nổi. Ông bạn chơi nick gì vậy ? Giáp mỏng liên tưởng đến bow hoặc dagger :)

4. lovanten

lovanten T.E.T.Я.I.S

Chính xác thì có khoảng 8 chú, nhưng rơi rụng dần, đến giữa trận còn có 6 người thôi. Về sau không lên phá cờ nổi, chỉ loanh quanh đì đọt mấy bạn chạy từ làng lên và cầm chân khoảng 1 pt bên đấy phải ở lại trông cờ thôi

5. heokullkute

heokullkute Donkey Kong

Cho thuê Tank đây, giá thương lượng dao động từ 1 -2 glits/ 1 giờ :5onion12:

6. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

có lý đấy, Tanks server này hiếm vl quá, đi kama éo tim dc tanks để ăn boss :(

7. t3vns1105

t3vns1105 Legend of Zelda

cho mình 1 suất đi tank :D

8. spy_kn

spy_kn Donkey Kong

Ai chỉ giúp mình cách buff cho pet đi mình tới con npc buff bấm vào phần buf cho pet mà không đc

9. .::james::.

.::james::. Youtube Master Race

server giờ nhìn như vườn thú vậy mèo nó chạy lon ton tùm lum . event siege đứng trên thành mà bị con mèo đâu ra chạy lên tát mấy cái xong chạy xuống mới ghê x-(

10. EllyTruong

EllyTruong Mr & Ms Pac-Man GameOver

Xàm à , mèo vào event đếm trên lầu ngón tay nhé

11. .::james::.

.::james::. Youtube Master Race

Ý mình nói tình hình server là mèo rất được ưa chuộng đi đâu củng gặp ko riêng gì event bạn nhé !!

12. Ninja11

Ninja11 Mario & Luigi GameOver

a kia nói chuẩn quá GM ơi, e cũng thấy lạ mà ko rõ nên k biết nói sao, ý này nè:
    2. Nhược điểm là bug khá nhiều đặc biệt là cubic của tank DE, một con tank DE online càng lâu cubic hút máu càng khỏe, đến nỗi nếu con tank đấy online đánh crep tầm 10 tiếng thì nó chỉ cần đứng im crep cũng chết, pvp với nó thì tốt nhất là cắm đầu chạy chứ ko đứng im là chết chắc, cubic nó hút toàn 1 phát 1k+ mà hút liên tục, con sum thì bug nặng nhất, chủ đứng tít xa nhưng pet thì leo xuyên cả lên tường thành, con pet +15 ( đập hết tầm 2-3 glit ) vả 1 thằng mặc set tit light +11 cũng phải 2-3k, vả crep thì chết nhanh đừng hỏi cho nên rất nhiều thằng sử dụng sum để bot, vừa rẻ, tạo acc là bot luôn được, rất khó kiểm soát.
    Cá nhân e thấy phần này là chính xác 100% hiện nay, GM nên tập trung số 1 vào fix cái bug nghiêm trọng này, vì h e đang sub tanks de, công nhận cubic không server nào bá đạo nhứ server này hiện nay và class sum thì xuyên tường, vược rào các kiểu... cũng ko có server nào sum lại thế này. Cần GM can thiệp fix gấp./.

13. Darkwolf.vn

Darkwolf.vn Leon S. Kennedy ✟ Grim Reaper ✟ Lão Làng GVN

Nhớ là pet bị nerf chỉ còn đc buff của chủ nhân thôi
    Mà tại dân mình phong trào nên thấy ngon là pick nhiều ấy mà, tụi nước ngoài thì nó pick lung tung hơn :-?

14. xobanana

xobanana Mr & Ms Pac-Man

Chuẩn hay không chưa biết, nếu như AD xem như chuẩn gamer phản ánh... thì làm ơn xem lại luôn cubic của tank TK, cubic heal éo gì có cũng như không .... nói thế AD tự hiểu mà fix bug cho công bằng

15. MYXU

MYXU C O N T R A

mình biết rùi các bạn từ từ thông cảm,công việc lễ dồn nhiều k thể làm 1 lúc hết dc!!Các bạn báo gì là mình note lại hết rùi fix dần chứ k thể tỏng 1-2 hôm dc!!

16. Darkwolf.vn

Darkwolf.vn Leon S. Kennedy ✟ Grim Reaper ✟ Lão Làng GVN

Vụ xuyên tường thì bên Pride cũng có mà, chỉ ko rõ sau mình quit nó còn hay ko thôi vì thời điểm đó Sum ko ngon lắm, chứ dạo pre-nerf lũ player đứng trong nhà gọi pet xuyên tường ăn pvp mãi chứ gì -> Lý do thg` DAV nó block sạch mấy cái nhà. Mà DAV đã ko fix đc thì khó hi vọng lắm

17. 0908422007

0908422007 Donkey Kong

chơi tanks De tranh thủ kiếm pvp đi bạn vì cubis bá đạo lắm GM sợ ko có khả năng fix đâu, còn cubis tanks TK thì server gốc đã rất kém rồi, k ai chơi đâu.

xobanana thích bài này.
  18. heokullkute

heokullkute Donkey Kong

Dema, thế mà quảng cáo sv pvp cclass nào cũng pvp được...... thế cũng có class đặc sản hay imba

19. 0908422007

0908422007 Donkey Kong

đang nói ở đây là dễ chơi, it tốn tiền bạn ah, hiẹn tại tanks de, sum mạnh vì cubis đang bug, Tanks TK cubis k mạnh nhưng dc cái rất.... bí mật :D
    bạn đọc lại di, mình lun nói là cubis tanks, còn ko tính cubis, sum thì thế này, cá nhân thôi:
    - Raidboss: Paladin, Da, TK, SK.
    - PvP, Masswar: Da, SK, Pa, TK vì khi đó bis, tanks, domi đầy đủ nên Pa ko dc đánh giá cao tý. cá nhân thôi, pro đóng góp đi

20. necro13

necro13 Donkey Kong

đúng là sv của vietnam, gm việt nam có khác, tôi không hiểu cùng 1 loại vũ khí unique , cùng 1 thứ hạng mà sao để mua nó thì cái bow , cái vam lại giá cao vút hơn hẳn so với các vũ khí khác, đừng bảo với tôi là phiên bản pride cũ cũng thế nhé, bảo sao sv toan bow voi mèo, bói ra dc 1 con pp, 1 con mage hay 1 con tank , và có lẽ đéo bao giờ có 1 con giáo chạy lăng xăng ở gludin :v. sida vcl