L2Retail.net OPEN BETA 22H00 ngày 19/5/2014 , hãy trải nghiệm server 100% chuẩn L2 Official cùng chúng tôi tại Việt nam !

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi L2Retail.net, 19/5/14.

1. LongNguyenTu*

LongNguyenTu* T.E.T.Я.I.S

đồng ý là chiến thêm tí mp nó quan trọng nhưng thử hỏi là với buff ds đầy đủ bạn đã bao h dùng được hết mp chưa hay là vèo vèo cái 1 là mình chết 2 là nó chết,còn bạn thấy cái đồ đấy tốt có thể donate or mua bằng adena rất nhiều người muốn bán coin lấy adena bạn có có thể pm mình trong game mình cần ít adena mua đồ(hnshhetxang in game) giá hợp lý là ok,có kêu thì nó cũng vừa vừa thôi nhưng cái nhỏ nhặt cũng làm um sùm lên người ta cười cho coi mình như thằng dàn bà bạn ạ

2. lovanten

lovanten T.E.T.Я.I.S

Cái dòng in đậm này chuẩn này, server pvp đếu đâu mà trụ được đến lúc hết mp.

Còn mình là mình hiểu theo kiểu của mình:
    1- Donate để BQT có kinh phí duy trì server, duy trì sân chơi chung
    2- Donate để tạo động lực cũng như để ghi nhận những cố gắng của BQT
    3- Không donate cho mấy bố farmer
    4- Ủng hộ BQT tạo điều kiện cho những người không có điều kiện tham gia sv bằng nhiều hình thức donate khác nhau

Tớ đếu phải là chân gỗ của l2retail đâu nhé, ban đầu cũng đếu muốn join sv đâu, nhưng có anh có em nên chơi thôi

Chỉnh sửa cuối: 6/6/14
  3. tomaaragon

tomaaragon Mega Man GameOver

Mấy ngày nay chưa log vô game ko biết cây VIT full chưa nữa :D

4. Raphic

Raphic Legend of Zelda

sv ngày nào lên cũng gặp những gương mặt quen thuộc,yêu cầu nhập hàng mới về đê:6cool_ah::6cool_ah::6cool_ah:

5. Usagi88

Usagi88 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Người chơi mới thì nhiều nhưng spammer trên kênh ! thì quanh đi quẩn lại chủ yếu vẫn mấy tên cũ thôi . Hồi trưa tạo nick mới cho thằng bạn chạy mấy vòng các bãi lv thấp thấy cũng khá nhiều người .

6. sontruong2

sontruong2 Mr & Ms Pac-Man

lão Phèo sida chắc vẫn còn akay mình sao mà ko thấy PM ingame j cả nhể :6cool_sure: hay lại sida hẹn hnay vào đến tháng sau mới xuất hiện LMAO
    (LaoHac post )

7. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm

100 MP với HP thì thú thật là chả nói lên đc cái cc gì trong pvp hoặc farm cả mấy đại hiệp à, 2 bên lao vào xúc nhau thì bên nào nhanh tay nhanh mắt hơn thịt hết support của bên kia là win thôi chứ, trừ khi bảo thằng healer hoặc tanker của đội bạn được bonus 10000000000000 MP + HP thì mới thành vấn đề :)

- - - Updated - - -

Đang bận việc chuẩn bị mở quán với mấy việc bên ngoài chưa chơi đc ngay chứ cay gì cái thằng sáng nắng chiều mưa như mày :))
    Mà mày vào clan 0din là chán cmnr, sever có hơn trăm mạng sao ko chia ra mà đánh nhau cho nó thích, dm tao ghét nhất chơi sever nào mà chỉ thích vào team mạnh, nghe chửi vào đc chửi thích hơn. Xưa này tao vẫn thể ;))

8. Raphic

Raphic Legend of Zelda

hắc lào rãnh cho ké acc lên 67 lấy cái event chơi chơi đi tình iu =)):2cool_sexy_girl::2cool_sexy_girl:

chưa chắc ma mới đâu tình iu,ngày ta tạo 1 cái acc farm h gần chục cái mà lv cứ 2x-3x ko đây :D

9. sontruong2

ai vào clan 0din :6cool_beat_shot: tự em lập clan riêng cả đống mem; 1 pt 7x rồi nhóe :5cool_bad_smelly: habeo các kiểu còn phải dựa hơi dàn support 9 acc của em kia kìa :2cool_sexy_girl:

10. K810i

Vãi cả 9acc, l2quaytay à :)) .................

11. Aladdin

Aladdin Dragon Quest

CP vào chưa, nick gì thế ông ei, vào bú xệ vú thằng chấn đê =)

12. StormScreamer

StormScreamer Youtube Master Race

Vào thủ dâm tinh thần cùng anh em đi kìa CP ... L2retail :)) Ừ thì retail :)) toàn là retail :))

13. Aladdin

Aladdin Dragon Quest

Thôi về với cái máng lợn l2vn đi xì tom, ko sang bên này ko bug ko cheat đc lại ăn hành SLL thì khổ lắm, bọn l2vn nó còn đóng mẹ nó cửa cái mục báo lỗi thì biết rồi đấy ^0^

14. sontruong2

Chan no doi no nghi game roi nhe ,.... binh sua da bo vo....

15. StormScreamer

StormScreamer Youtube Master Race

Mảnh đất GOG cằn cỗi toàn đất đá với sỏi *** ai thèm lên tranh với anh hả anh ChiPheo :)) Màu mỡ server nó húp hết bị đẩy về GOG rồi *** ai thèm đánh anh nữa hả anh ChiPheo

16. 0din

0din C O N T R A

Lại cãi nhau rồi rảnh rỗi quá chả bù mình đi làm tối 9h mới về chơi được 3h. Các bác PVP type cũng vui nhưng PVP IG có ý nghĩa hơn :D

17. K810i

Vẫn dai dẳng bám ass bố hả con trai, con hiện nguyên hình đi chứ clone mãi bố không đi làm giấy khai sinh cho con được. Toàn núp với bắn tỉa thế này mà éo ra Hoàng Sa bảo vệ Tổ quốc đi con trai :))

18. maxxnino

maxxnino Youtube Master Race

bác 0din ơi clan bác còn chỗ hem, e với thằng bạn chơi chưa có clan nên cũng buồn quá :8cool_cry:,bọn e cũng có dàn DS buf rồi, cũng lê lết lên đc 65 :4cool_beauty:

19. yamaham123

yamaham123 Mr & Ms Pac-Man

còn chơi không em sao ko thấy e farm gì hết thế vậy

20. Aladdin

Aladdin Dragon Quest

Vcl các chiến sĩ bắn tỉa ...........