L2TalesVN chính thức phát hành tại VN tháng 7/2015

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi luckytel, 29/6/15.

1. Ninja11

Ninja11 Mario & Luigi GameOver

GM ăn nói thiếu nhận thức vl, thức tế server Retail đó rất ngon và làm dc những việc server bạn chắc 100% k thể làm dc, bạn lại phủ nhận thành quả của ng ta là sao?do server Retail đó chọi thời điểm open k thích hợp thôi, l2prideVN đã dc 5 tháng r (gần 1/2 năm k pải ít nhé). Hiện nay tuy có vài clan off thì k chịu đc nhiệt, và sự bá đạo đến ko đối thủ của clan BTF, dù cả server ally lại vận ko đánh đc BTF.
    L2prideVn ban đêm vẫn có 200 online, Event vẫn nhiệt, 1 server pvp thế là khá rồi, cũng eo mong j hơn đâu.

2. hbear

hbear Đêm lạnh, thương nhớ con k* anh, đýt khóc thầm

từ Retail nhảy qua quảng cáo Pride trá hình

3. Ninja11

Thực tế nó thế, thằng GM server này nó phủ nhận hết các server khác, là k hợp lý, ai lại bảo server k còn tồn tại là ko dc, thế có server nào tồn tại dc đâu (k kể off nhé)

4. gml2saigon

gml2saigon Youtube Master Race

vì sự bá đạo cái mõm của mày nob với pro câm con mẹ mày mõm đi về cái chuồng l2pride mà PR ở đây ko chấp nhận thằng não chó như mày đâu =))

5. L2TalesVN

L2TalesVN Youtube Master Race

Ủa mình có nói gì tới sv đó không ổn đâu bạn? Mình chỉ nói sv nào còn tồn tại thì sv đó ok. Còn sv nào nói được mà nó không còn tồn tại thì sao gọi là ok? Không hiểu bạn muốn nắn mình điều gì

6. L2TalesVN

Mình ở đây chỉ nói tới l2TalesVN của mình. Xin mời mấy bạn PR cho sv của các bạn nên đi chỗ khác. Nếu các bạn tiếp tục spam với ngôn từ thô tục mình sẽ nhờ Mod can thiệp xóa bài viết.

Mình tiếp nhận những người chơi thực sự và góp ý chân thành. Với các bạn nào dạng như clone nick/CTV của sv khác... các bạn tôn trọng khi tham gia tranh luận bằng ngôn từ văn minh chút.

L2TalesVN chỉ tập trung làm thật tốt sv của mình. Đó là lý do mình không bao giờ sang các topic của các sv khác để chửi đồng hay dạy đời. Cách thể hiện tốt nhất đó là làm sao để sv của mình thật đông và duy trì bền vững.

TheBeater thích bài này.
  7. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

Còn sv nào nói được mà nó không còn tồn tại thì sao gọi là ok? vãi Thánh AD, nó k còn tồn tại những server làm được gì đáng kể thì cũng phải công nhận cho ng ta, sao lại nói nó die r thì nói sao cũng dc.

8. hbear

hbear Đêm lạnh, thương nhớ con k* anh, đýt khóc thầm

cái Box L2 này làm gì có MOD mà baó. Mấy cai topic kia nó chửi nhau mấy tháng trời mà có thấy ai vào chém đâu

9. The_Live

The_Live Legend of Zelda

có,bữa mới bị chém 15 ngày,dm đéo hiểu,bị chém đéo hiểu vì sao,đéo show bằng chứng,dm mob

10. ravenhn

ravenhn T.E.T.Я.I.S

sv nào cũng ngon nhưng mà cách quản lý thì same same nhau, chả thấy khác biệt gì :))

Ninja11 thích bài này.
  11. Ninja11

Bạn nói 9 xác.

12. necro13

necro13 Donkey Kong

thằng chó ninja nhảy qua các topic để pr L2pridevn trá hình, nhục vcl. ai cha biet sv online 200 thì khoang 100 là shop off o grian, 80 là đi farm , còn lai 20 là chạy lăng quang, :)) pr với chả Rp, thằng đần độn

13. L2TalesVN

http://l2talesvn.com/tin-tuc/Thong-tin-chi-tiet-ve-Alpha-Test-2-37/#noidung

Chào các bạn,

10h sáng nay, L2TalesVN sẽ tiến hành giai đoạn thử nghiệm Alpha Test 2 cho mọi người chơi tham gia (Chỉ cần tạo tài khoản mới sẽ vào được. Tính năng tạo tài khoản mới sẽ được bật). Rất mong tiếp tục nhận được góp ý từ anh em.

1. Những thay đổi trong Alpha Test 2
    • Thời gian Alpha Test 2: Dự kiến 2 ngày, từ 7/7 đến 8/7/2015
    • Cho phép mọi người chơi tham gia (Tính năng đăng ký sẽ được mở cho các bạn đăng ký tài khoản)
    • Mọi nhân vật sẽ reset khi bước vào giai đoạn chính thức Closed Beta (Dự kiến cuối tuần này)
    • Điều chỉnh máy chủ theo góp ý từ cộng đồng
      • Điều chỉnh PK người chơi nick trắng sẽ bị red nick (Map PK không bị phạt chỉ duy nhất ở Đảo nguyên sinh)
      • Thêm map luyện cấp cho người chơi
      • Điều chỉnh thời gian respawn quái
      • Điều chỉnh lại bảng Alt+B>Dịch chuyển thân thiện người dùng hơn
      • Alpha Test Shop: Mua tất cả vật phẩm tại Alt+B> Alpha Test Shop
      • Mua exp tương đương Lv.85: Bấm Alt+B>Tiện ích> Shop Alpha Test> Mua cục EXP
    • Gói quà hỗ trợ đặc biệt khi tạo tài khoản mới giai đoạn AT2
      • 500 triệu Adena
      • 9999 Alpha Test Coin (mua tất cả vật phẩm tại Alt+B => Alpha Test Shop). AT Coin có thể giao dịch
    Chú ý

- Client game vẫn giữ nguyên như AT 1. Giai đoạn AT2 các bạn chỉ cần mở launcher để tự động cập nhật vài file nhỏ

- Tài khoản của giai đoạn AT1 vẫn giữ nguyên khi vào AT2. Toàn bộ thông tin tài khoản của AT1 và AT2 chỉ xoá khi vào giai đoạn chính thức Closed Beta dự kiến cuối tuần này.

2. Một số nội dung chưa hoàn thiện trong Alpha Test 2
    • Shop Donate: Chưa mở
    • Forum: Chưa mở
    3. Một số nội dung L2TalesVN không mở
    • 7sign: 7sign chính thức không mở. Theo đó, khu vực hầm mộ và nghĩa địa sẽ đóng. Người chơi có thể kiếm Ancient Adena (AA) tại Map Đảo Nguyên Sinh (Rune>Primavial Isle)
    • Gamestone S: Bạn có thể kiếm bằng cách spoil ở một số khu vực như Antharas Lair (Hoặc mua bằng AA)
    • Khu vực dưới 76 không mở (Không có quái tại khu vực này. Boss vẫn có)
      • Sa mạc/ Phế tích tuyệt vọng/ Đầm lầy Cruma/ Tổ ong/ Bãi Pháp Trường/ Đèo Tử Thần
      • Tháp láo xược/ Thung lung phép/ Đầm lầy nóng/ Vách đá Argos
      • Đảo cá sấu/ Học viện Hardin...
      • ...
    • Khu vực 8x không mở (Không có quái tại khu vực này. Boss vẫn có)
      • Lò Rèn Thượng Đế
      • Lăng Mộ Hoàng Gia
      • Đồng Bằng Lizardmen
      • Trại tập huấn Sel Mahum
      • Hang khổng lồ
      • Đảo nguyện cầu
      • Tổ Stakato

Chúng tôi rất mong tiếp tục nhận được góp ý từ cộng đồng trong giai đoạn Alpha Test 2 này.

Xin cảm ơn tất cả các bạn.

L2TalesVN

14. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

ho ho.. Thăng ngu hồ bách thảo này đã noob lại còn tỏ ra nguy hiểm ah =))
    loại súc vật như mày thì mãi mãi chỉ biết cày như trâu cày thôi, eo h đủ trình mà pvp, cày tiếp đi súc vậy ah.
    Nghiệp súc như mày bị ám ảnh rồi, nó nói thế mà cũng nghỉ ra dc. đúng là thứ nghiệp xúc 8-x8-x8-x

15. heokullkute

heokullkute Donkey Kong

Neo S, S80, bless, Boss, ls, GC :8onion13:

16. necro13

necro13 Donkey Kong

cứ tự nhiên mà pr cho pridevn nhé thằng mặt hồ bách thảo Hero TN , bố mày còn sống còn làm việc còn gia đình còn kiếm tiền, rảnh thì chơi ko cắm đầu vào như mấy đứa súc vật, còn ai là thứ nghiệt xúc thì bố mẹ nó biết mà :)), sao mà phải xoắn

botret thích bài này.
  17. zfakenightz

zfakenightz Youtube Master Race

một thanh niên thả bot bị MrVinh túm trym quăng vào jail cho biết.

18. L2TalesVN

L2TalesVN chính thức dành riêng 1 loại code đặc biệt cho anh em gamevn nhân ngày game Open Beta 10/7 nha.

Bạn nào muốn trải nghiệm phiên bản chính thức của L2TalesVN, hãy để tin nhắn yêu cầu code ở đây. Chúng tôi sẽ gửi tặng trực tiếp qua hệ thống tin nhắn cho các bạn.

Thân

kemi1987 thích bài này.
  19. botret

botret Mr & Ms Pac-Man

sợ thật 2 thằng súc sinh @Hero_NT@Ninja11 đúng là loài vô công dồi nghề giao hoan đất trời con mắm nhà chúng mày chứ đi làm ăn coi nào suốt ngày canh 4rum các bố mày cmt rồi vào vạch lỗ đít ra thổi à chúng mày có là con người nữa ko thế,bố sợ chúng mày rồi đấy bố ạ chúng mày đó :soldier_baby14: =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

20. chuotcong111

chuotcong111 Mario & Luigi Lão Làng GVN

1 Code nha rảnh quá không biết làm gì :)