L2VH - Hãy cùng chúng tôi kích hoạt phiên bản Lindvior trong tháng 4/2014!

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi L2VH_Team, 11/3/14.

1. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm

Vâng, chàng trai này xin nhận mọi khuyết điểm. Game pvp mà cứ thụt đầu vào cổ thì đánh éo đc ai :))

2. SeiferAmusi

SeiferAmusi T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

IW đã giữ Rune/Aden 2 năm ở Shilen cho nên cũng ko phải thuộc loại hèn nhát đâu bác. :5cool_big_smile:
    Hằng ngày mọi người vẫn phải chiến đấu và siege với những thằng như vậy mà.Nói là bá đạo vậy nhưng ko phải tất cả hội tụ đủ các yếu tố để chạy tốt cái script đó.Bên IW vẫn có những người xài kiểu đó chứ ko phải ko có.

Nói chung là "đường dài mới biết ngựa hay",phải ở lâu mới biết được.GOD lúc mới mở thì nó như 1 game mới hoàn toàn cho nên giai đoạn đầu chỉ là khởi động.Càng về sau nó mới phân cấp ra.

3. PlayFor.Fun

PlayFor.Fun Donkey Kong

Mong chipheo và đồng bọn qua vh ráng làm 1 cái clan .

4. K810i

Cái bác nói ko hề liên quan đến vấn đề tranh luận trong topic này bác ạ. Em từ đầu chỉ nói về 1 vs 1pt chứ ko đả động đến bất cứ chuyện clan mạnh, clan yếu và càng ko liên quan đến IW. Bác hiểu ý em chứ ? Càng ngày càng lan man rồi.

- - - Updated - - -

Mong đại hiệp hiện nguyên hình có cái nick kèm theo để em biết là ai mà đánh :))

5. TopRandom

TopRandom Youtube Master Race

mồm thì suốt ngày kêu pvp này nọ , mà hồi ở shilen bị bọn quái trên harnak3 nó hành cho đến nỗi phải ragequit =)) hài vl . Nhớ hồi shilen mới mở ra cũng có topic giống vậy nè , cũng vô type khí thế luôn , đến lúc chơi thấy farm hardcore quá theo éo nổi nên nghỉ =)) . Mà khổ nỗi cũng gây war cho lắm vào đến lúc bị DSVN nó hành cho ra bã mới tởn =))

6. K810i

Ờ, hồi đấy mỗi clan tao đi set war hết các clan mà có ngán bố con thằng nào đâu. Đúng là clan tao so với bọn NN chỉ là muỗi nhưng hồi đầu thì clan VN éo nào chả là muỗi so với bọn NN, Ds thì ally với Fatneck nên bọn nó khỏe là hiển nhiên.
    Còn quit là quit, chán thì nghỉ. Bố mày chơi game thích thì chơi ko thích thì nghỉ chứ đâu như loại clone cay cú lậm game như mày thấy bố đi đâu cũng đi theo ẳng :)

7. PlayFor.Fun

PlayFor.Fun Donkey Kong

Sv chưa ra, Cpheo kiu đưa nick, nick ở đâu ra ? Vấn đề là đang hy vọng Cpheo có thể làm 1 cái clan do mình làm leader, ko còn bú C* tụi nào nữa, lúc đó sẽ biết ai hành ai. Mày mở mồm đòi hành hết ng này đến ng khác, chứng tỏ bản lĩnh mày cao. Vậy mày hãy chứng tỏ bằng cách làm 1 clan trong l2vn nhé.

8. TopRandom

cay cú gì vậy con trai ???? sống bị ghét như chó nên đi đâu cũng thấy haters hết hả ??? cãi éo lại thì chụp mũ người khác lậm game =)) logic của mấy thằng chí phèo thật là vl . Ah` mà bố mày clone của ai vậy , search bài của bố đi nhé . Đúng là thể loại ếch ngồi đáy giếng

- - - Updated - - -

....................................................

9. K810i

Thì anh thấy chú trong forum l2pride cũng nhảy vào cắn anh, giờ qua đây cũng ẳng, có khi anh đi toilet chú cũng cài camera hành trình quay lén anh cũng nên =)). Nhưng anh lại chả biết chú là ai ? Ít ra biết cái nick để nếu có thua còn phấn đấu, đằng này các chú cứ như ninja thoắt ẩn thoắt hiện thì anh có muốn đánh cũng khó.
    À còn l2vn sắp tới thì anh có chơi, anh có team thôi chứ chả có clan gì đâu, chú thích thì cứ vào bán hành cho anh, anh nhận hết. Yên tâm là anh chả bao giờ khóc lóc ỉ ôi đâu hay đổ tại này nọ đâu, thế nhé cưng :)

- - - Updated - - -

Ồ trong game bị ghét là thường, mày có trả lương cho bố mày trang trải cuộc sống đâu mà cần mày yêu :)) , thằng vô danh tiểu tốt như mày trên 4rum này quét chả hết thời gian đâu mà search, công nhận tao có khiếu làm cho mấy thằng cay cú nổi điên :)

10. TopRandom

haha ông nội mày cười tét lỗ rún nãy h` , mà nó nghĩ mình nổi điên nữa mới vãi , thằng phèo đi đâu chả mạnh mồm mạnh miệng như vậy , nghĩ lại cái cảnh pt nó chết trong harnak với SoA xong nó ragequit chửi rủa bọn mem mà tếu vl =))

11. K810i

Chủ đề giờ đã được chuyển thành topic cho clone diễn hài :))

12. IWclan

IWclan Donkey Kong

@agaton: lead tụi nó mệt lắm bạn ạ, bản thân bọn Brazil nó đã phức tạp rồi, tụi nó ko thằng nào ưa thằng nào hết, ngay như CP Asgard/Allab ấy, 1 cp mà đến 7 thằng leader, mỗi lần có chuyện gì cần quyết định là tụi nó phải hỏi ý kiến cả 7 thằng. Ngay như 1 sub leader bên mình cũng phải kêu: ko hiểu sao hồi trước thằng S7 nó có thể giữ đc 3 cp đó trong 1 clan đc :D Mình thì giữ đc tụi nó khoảng 6 tháng là thấy mệt rồi. Nhưng phải công nhận tụi nó mạnh thật, 3 cp đó là 70% sức mạnh của clan rồi.

13. PlayFor.Fun

PlayFor.Fun Donkey Kong

Thôi kệ thằng ngu đó, mình ko chơi l2pride mà thấy cách nó nc mất dạy vl, mới phải chửi vô mặt nó, thế là bảo hành mình. Người gì đi đâu cũng bị ng ta ghét như chó , thế là bảo nhửng ng ghét mình là lậm game, là clones.... ChPheo mày nổi tiếng nhờ :

Đã như vậy mày còn tự hào vì độ "nổi tiếng" của mày.

Ngay cả bãn lĩnh làm 1 clan còn ko dám , lại là "tao chỉ có 1 team" , rồi chui vào 1 clan nào đó vài bữa gây war vì mất dạy rồi lại out clan.

14. TopRandom

thằng s7orm thì cũng là BR luôn mà , đồng ngôn ngữ thì nch wa lại nó dễ hơn

p/s lâu lâu có topic vào troll thằng ếch ngồi đáy giếng chí phèo vui vãi =)) về l2vn thì đừng có ragequit vì mấy con quái nha , ko mấy thằng nhóc trong forum nó chửi thúi mặt đấy hahaha

15. K810i

Chết cười, thằng mày trích dẫn là thằng bị tao cho ăn các loại hành trong game thì đương nhiên là ghét tao rồi:)
    Tao là thằng bị ghét nhiều nhất và đấy cũng là điều tao mong muốn nhất khi vào pvp, không bị ghét thì lấy đâu ra target mà đánh lại, trong cái game ảo này chúng mày cứ yêu nhau đi, bợ nhau đi, hùa nhau đi, và cuối cùng là nhận lại gì ? Nothing nhé :)
    Khích đểu anh thoải mái đê, anh chơi game thế nào là quyền của anh, chơi với ai làm gì là do anh quyết. Nhé :)
    Vào game mà đánh toàn võ mồm.

16. crazybmt88

crazybmt88 Mr & Ms Pac-Man

Ha há , anti fan nhiều quá thì lại nói là clone =))

17. IWclan

IWclan Donkey Kong

Ko đơn giản như bạn nghĩ đâu, tụi BR nó ghét nhau lắm, ko chịu nói chuyện với nhau đâu. Thằng S7 là 1 thằng đặc biệt, nó đúng là gian hùng đấy, bỏ USD rất nhiều nhưng lại rất chịu khó hạ mình năn nỉ người khác, nó nghỉ làm mất đi 1 đối thủ tốt, tình hình sv nhạt hẳn.

18. TopRandom

thằng chloe còn chơi ko bác , hồi đó đi chung với nó với thằng s7 mà éo biết nó là đực hay cái , mọe vô ventrilo thì im im éo nói , mà IG thi cứ khăng khăng là gái :))

@phèo/ml : h` server chưa open lấy cc gì bem nhau ngoài bàn phím và chuột bây h` hả con trai :)) con trai cứ mồm thì pvp thế này pvp thế lọ , sao con trai bị mấy con quái trên SoA với harnak nó củ hành cho quit server vậy . Chơi sao là quyền của mỗi người , nhưng chơi thế nào mà đi đâu cũng bị chửi thì tự hiểu đi nhé :))

Ở trên đời/trong game PheòML éo sợ ai hết nhóe , nhưng thật ra thì cũng éo ai sợ phèo =))

19. K810i

Hết yêu rồi ghét, giờ lại đến sợ và ko sợ =)) =)), trên bàn phím thì các chú có bao giờ biết sợ :))
    Nếu đã bảo hành anh trên GOD thì vứt cái nick đây, toàn " đi chung với thằng này " " ventrilo với thằng kia " mà cuối cùng cũng éo biết là thằng cc nào =))

20. IWclan

IWclan Donkey Kong

Lâu lắm rồi ko thấy nick đó nữa bạn ạ, ko biết nó quit hay chơi nick khác rồi.