Lại ăn dưa bở, buồn quá....

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi cutybun, 6/6/11.

1. cutybun

cutybun Youtube Master Race

Kéo topic lên tí, tình hình là có vẻ hơi khả quan rồi các bạn ạ, nhờ nghe theo lời mấy bạn trên này liều hỏi em luôn. Hôm bữa nghỉ trưa chở em ấy đi ăn, mình đánh liều hỏi luôn là em có thích anh không, em ấy nói anh hỏi kỳ quá, xong 2 đứa ăn tiếp mình cũng chả hỏi gì nữa thì em ấy nói với mình là em cũng không biết nữa nhưng hình như là có, mình nói là có hay là không chứ chắc là có là sao, em ấy nói là cho anh quyết định đó chứ anh có muốn quen em đâu mà hỏi :D

Dạo này lần nào chở em ấy cũng ngồi sát vô 2 tay để lên đùi mình, mình nắm tay cũng không thấy phản ứng gì, có khi 2 đứa đang đứng còn khoác tay mình nữa, lần này hy vọng không phải dưa bở :D Mà giờ mình có điều lăn tăn là liều như vậy có dễ dàng quá không nhỉ, sợ dễ đến dễ đi, với lại tự nhiên sinh ra cảm giác sợ bị lừa vì ngày xưa mình bị bạn gái cũ lừa mình đi theo người khác 1 lần rồi, làm không dám tin vào con gái :(

2. 7 Sins

7 Sins Mario & Luigi Lão Làng GVN

Haha, gái PG thì tất nhiên là "cởi mở, thân thiện mà lại gần gũi" rồi.
    Em xinh thì em lắm vệ tinh, mai chơi anh này, mốt chơi anh nọ, còn khi mấy ảnh bận thì em nhớ tới anh đó mà.
    Có bản lĩnh, có tài, có tiền thì giữ dc. Còn không thì cứ chuẩn bị tâm lí lừa gặm cỏ khô đi bạn