lại chuyện ''thày bói ''

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi cindyrose2009, 29/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. baby_boy21c

baby_boy21c Mario & Luigi

Có câu "tục" ngữ ở đây nữa à :))

2. check47

check47 Mr & Ms Pac-Man

Siêng 1 chút đi, chut thớt gặp vấn đề với mê tín dị đoan, bà bói bảo bị ám k k cưới đc, trong khi chủ thớt mới 22t, đang mơn mởn ;))
    trong khi đó thì mama của chủ thớt thì tin sái cổ, nên ép chủ thớt theo ý của bà. Hiểu rùi chứ?

---------- Post added at 22:23 ---------- Previous post was at 22:21 ----------

bác này bớt chém đi, chủ thớt đang buồn thì k nên chọt kiểu đó. Tâm trạng k vui thì hay bực, tui cũng như thế thôi. (hồi này đi chơi mém chọi cục gạch vô mặt thằng kia :))

3. baby_boy21c

Ôi, giải lao 1 tí chứ....... Làm gì mà khó thế :|

4. check47

check47 Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác này đùa quá trớn rùi, người ta gặp khúc mắc mới hỏi chứ, đang căng thẳng mà mấy bác cứ chọt chọt kiểu này vừa tốn công ng ta đọc vừa làm ng ta bực mình. Làm giảm uy tín của box tâm sự.

5. baby_boy21c

giời, thì nãy giờ đã chia sẻ cả rồi đấy. Với lại chủ Thread cũng có vào đọc đâu nữa. Bạn viết như vậy mình nghĩ bạn đang "xoắn" người khác đấy

6. anhlachuum

anhlachuum Guest

oh, giờ thì tớ mới biết bạn chủ topic gặp vấn đề như vậy. Mình cũng có người bạn hoàn cảnh tương tự, nhóm tụi mình giúp xong rồi. Nói chung cũng có kinh nghiệm. Có gì bạn Pm cho mình số DT và địa chỉ YM nha, mình muốn nói chuyện cũng như kết bạn với cậu

7. ColdRain

ColdRain Dragon Quest

Thằng cha này đi đâu thấy gái cũng nhảy vào xin Yahoo với Số đt :!

Bói ra ma quét nhà ra rác quả ko sai, chuyện như vậy mà mẹ bạn cũng tin được... Đến khổ, gặp phải thầy tào (lao) rồi.
    Nói thật mình cũng là người thích bói toán :"> Nhưng mình phân biệt được ai bói đúng, ai nói bậy (trong gia tộc của mình có khá nhiều người có khả năng bói toán, nhưng chỉ coi cho người trong nhà, ko coi lấy tiền bên ngoài). Cái chuyện mà "âm hồn đeo bám", "ám tình duyên"... chắc chắn 100% là bậy rồi, khổ cái là mẹ bạn lại tin.
    Mà bạn là con gái đã 22t, đã lớn rồi phải nói rõ ràng thẳng thắn với mẹ, muốn chứng mính ? Dắt mẹ cùng mình đi bác sỹ, bác sỹ có thể chứng minh ngay tận nơi chứ ko cần phải giấy tờ giấy tờ gì hết, chuyện này hết sức bình thường chả có gì mà phải "Sĩ diện" cả. Từ cái đó mới có đà chứng minh cho mẹ bạn thấy là bà thầy đó nói tào lao chứ ?

8. anhlachuum

anhlachuum Guest

@: bạn chủ topic pm YM trumgame_k9999@yahoo.com bọn mình nói chuyện thêm nhé

9. check47

check47 Mr & Ms Pac-Man

ơ thế ah? thế thì nên "xoắn" hay là "phắn" đây nhỉ =))
    @anhlachuum: bực mình cái thằng kua gái trên mọi địa hình này rùi ah nha. Đọc mấy cái topic trước cũng xin sdt+yahoo, giờ tới cái topic này cũng xin sdt +yahoo. Sao k xin t này? t cho mà gọi thoải mái.
    sdt của t là: 0909701653 thik gọi phá chữi ji cũng đc, phục vụ 24/7.

10. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Kể ra cũng tội nghiệp cho cậu, tui thì chỉ biết an chút ủi thui, chứ không biết khuyên gì. Nhà có người mê tín thì hơi mệt đó. Mẹ tui cũng mê tín nhưng ko đến nỗi tin người ta như vậy. Chắc là gia đình cậu sợ cậu ế chồng... Mà cậu thử nói với gia đính xem, 22t cũng còn trẻ đường còn dài tại sao lo lắng quá vậy.
    Tui 25t cẫn chưa có bạn gái nè, chắc có người âm đi theo giống như cậu vậy, cả TLA nữa, chắc đi cắt tiền duyên wá hehehehe, không biết có cô nào là người âm đi theo tui đây :D, nói chơi vậy thôi chứ tui ko tin đâu...

11. Kong

Kong Dragon Quest

Cái thằng anhlachum đi đến đâu cũng xin số với chả nick, phắn đi cho nó trong topic, muốn kiếm gái thì lên liên xô chấm mĩ cho nó gọn, nhé :-h

Còn bạn chủ thớt, đi khám trinh là chuyện bình thường như cân đường vậy mà mọi người khuyên bạn lại nổi đóa lên thôi thì tự giải quyết đi. Mẹ con không tin tưởng đc nhau thì lôi khoa học vào cuộc. Còn không vác dao đến nhà cô đồng thử mức độ thiêng cũng được.

Btw, xét về mặt bói toán, nếu các thầy nói có người cõi âm theo đường tình duyên, cộng thêm bà đồng lại gặng hỏi chuyện xxx, vậy xin hỏi bạn có bị bóng đè bao giờ chưa ?

12. whisky137

whisky137 Dragon Quest

Bóng đè liên quan gì ở đây ? Đứa kiếp trước định "thịt" mình à ;))

13. Kong

Kong Dragon Quest

Chủ thớt trả lời đi rồi mình nói cho tại sao lại là bóng đè :-ss

14. baby_boy21c

mà bóng đè là gì thế nhỉ :-? ???

15. cindyrose2009

cindyrose2009 Youtube Master Race

:| Tôi đã nói từ đầu là đầu tôi đang rất nóng >''<.chuyện của tôi cũng ko phải là '' gió'' để mà xoắn hay chém nên đọc các conment có mùi xoắn là tôi muốn bật lại ngay .sorry! vì tâm trạng ngày hôm qua của tôi là như thế

còn 1 đứa con gái và 1 bà mẹ đẻ cô ta vào bệnh viện để kiểm tra cô ta ? cậu nghĩ nó dễ dàng thế à? ít nhất nó cũng làm cuộc đời của tôi xáo trộn ...nếu cậu là con gái tôi nghĩ cậu hiểu điều này đó chỉ là cách cuối cùng tôi nghĩ tới

còn thày bói ? mợ ...tôi chẳng tin .từ trước đến giờ chả bao giờ tin cái trò bói toán lừa bịp nếu ko thì 4 năm trước tôi đã nghe lời thày bói mà đi cắt duyên >"<

@Kong: chưa

16. baby_boy21c

Vậy là 4 năm trước đã có đi bói rồi đấy à :))

Mọi thứ quyết định do bạn thôi chủ Thread à, với lại lo gì tụi thầy bói. Nhiều chuyện là giỏi =))

17. ColdRain

ColdRain Dragon Quest

Vậy cách đầu tiên cậu nghĩ tới, như cậu nói là tự tử để chứng minh sự trong sáng à ? Nhảm :! Cậu 22t rồi mà suy nghĩ như vậy... tôi hết sức thất vọng.

18. AN_angle

AN_angle Donkey Kong

Tớ đồng ý
    Năm nay tớ 24t mà vẫn có con gf nào đâu
    Tớ nghỉ cậu ko cần phải chứng mình điều gì hết cả cứ sống theo cách sống của mình
    cứ làm những gì cần làm, phải cho mọi người thấy rằng cậu có quan điểm lập trường riêng chứ :D

19. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Bóng đè có phải là đêm nằm tự nhiên thấy ngạt thở không vậy? Nếu vậy tui bị cũng 7,8 lần trong cuộc đởi rồi. Còn người đè người thì chưa :D

20. Dã Miên aka.Káo

Dã Miên aka.Káo Donkey Kong

Tớ nghĩ nó là cách chứng minh rõ ràng nhất. Cậu bảo thế nào là không dễ dàng? Cậu chỉ cần đi vào bv với mẹ cậu, xong rồi bác sĩ cũng chẳng nhớ cậu là ai -_-.

Quan trọng nhất là ngoài cách đó cậu định làm gì? Bỏ nhà đi? Tuyệt thực? Tự vẫn? Làm ơn suy nghĩ chín chắn một chút. Nếu cậu bức xúc quá thì đi tìm một đứa bạn thân để mà tâm sự, đừng có nghĩ tới những chuyện tự hủy hoại mình, tớ khuyên thật đấy.

Chỉnh sửa cuối: 30/4/10
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.